Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    ใจมากครับสำหรับเรื่อง Link

ขอดูด้านหน้าmbตรงๆหน่อยได้ไหมครับ (หารูปมาให้นะครับ)

ขอให้ได้ไวๆ นะครับ แล้วจัดมาโชว์กันเลย อิๆ
    ขอดูภาพที่ถ่ายตรงๆ ไม่เอียง แบบนี้อ่ะครับ

เข้าใจผิดกัน เอิ๊กๆๆ

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
      ขอดูภาพที่ถ่ายตรงๆ ไม่เอียง แบบนี้อ่ะครับ

เข้าใจผิดกัน เอิ๊กๆๆ

ผิดอย่างแรงเลยผม
      ต้องการดูคอมผมหรอ อิๆ
      ถ้าใช่ ดึกๆเดี๋ยวจัดให้ครับ
      ปล. ขี้เกียจเปิดฝาข้างมาก ฮ่าๆ

Comment

• 555+ สายเสร็จแล้ว ส่งมาแล้ว แต่ไม่รู้ไปรษณีย์จะมาได้เมื่อไหร่ -*-

อิอิ รออัพเดทๆ ^ ^

Comment

• มาร่วมลงชื่อครับ ^^'

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ครับท่าน เสียดายน่าถ่ายละเอียดๆ หน่อย
            เดี๋ยวอัฟเดทให้นะครับ คุณตั๊ก
            เมื่อเช้ารีบไปงานศพครับเลยเอารูปรีบๆมามัดจำไว้ก่อนพึ่งกลับมาร้อนๆมากเลยครับ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
              555+ สายเสร็จแล้ว ส่งมาแล้ว แต่ไม่รู้ไปรษณีย์จะมาได้เมื่อไหร่ -*-

อิอิ รออัพเดทๆ ^ ^

*-* อิๆ

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
                มาร่วมลงชื่อครับ ^^'

จ๋าจ๊ะ
                แนะนำตัวด้วยท่าน อิๆ
                รอผลงานนะจ๊ะ

Comment

• Originally posted by bananabuch View Post
                  เมื่อเช้ารีบไปงานศพครับเลยเอารูปรีบๆมามัดจำไว้ก่อนพึ่งกลับมาร้อนๆมากเลยครับ

ตามนั้นครับ ท่านตั๊ก

Comment

ตามนั้นครับ ท่านตั๊ก
                    แหมท่านหัวหน้าคลับผมไม่ได้เข้ามาคลับ

เผลอแว๊บเดียวได้ 5870 มาเล่นแล้วอิอิ

แถมมีโครงการอีกเพียบ ผมก็กำลังจะไป

5870 คับอัพจาก 5850

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
                      แหมท่านหัวหน้าคลับผมไม่ได้เข้ามาคลับ

เผลอแว๊บเดียวได้ 5870 มาเล่นแล้วอิอิ

แถมมีโครงการอีกเพียบ ผมก็กำลังจะไป

5870 คับอัพจาก 5850
                      นั้นแหละครับ ตาเจมส์ มันเป็นสาเหตุของ การหายหน้าหายตา ฮ่าๆ

โครงการเรื่อง บอร์ด ประมาณ สิ้นเดือน มิ.ย. ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร อิๆ

แต่ 6 หัว มันเป็นความฝันของผมหลังจากอัฟ บอร์ด ไปก่อน ซึ่งมันยังเกินเอื้อมผมอยู่ อิๆ

ปล. ของท่านก็แรงแล้วนะ 5850 เขยิบมาอีกนิดเดียวเอง อิๆ ของผมซิ จาก 5770 ^_^"

Comment

นั้นแหละครับ ตาเจมส์ มันเป็นสาเหตุของ การหายหน้าหายตา ฮ่าๆ

โครงการเรื่อง บอร์ด ประมาณ สิ้นเดือน มิ.ย. ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร อิๆ

แต่ 6 หัว มันเป็นความฝันของผมหลังจากอัฟ บอร์ด ไปก่อน ซึ่งมันยังเกินเอื้อมผมอยู่ อิๆ

ปล. ของท่านก็แรงแล้วนะ 5850 เขยิบมาอีกนิดเดียวเอง อิๆ ของผมซิ จาก 5770 ^_^"
                        ผมก็ใช้ sapphire 5770 มาก่อนใช้ 5850 คับ

ใช้ได้ 1 อาทิตย์มีโครงการไป 5850 ทันทีคับ อิอิ

ผมก็ลังเลอยู่คับว่าจะเปลี่ยนดีไหมกลัวไม่คุ้มเพราะกำลัง

เล็งๆลำโพงตัวใหม่อยู่ครับช่วงนี้ติดหนัง

ส่วนบอร์ด+6หัว ผมรอพร้อมกันทีเดียวต้นปีเลยครับ

ปล.ไม่รู้จะอดใจไหวป่าว อิอิกำ

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
                          ผมก็ใช้ sapphire 5770 มาก่อนใช้ 5850 คับ

ใช้ได้ 1 อาทิตย์มีโครงการไป 5850 ทันทีคับ อิอิ

ผมก็ลังเลอยู่คับว่าจะเปลี่ยนดีไหมกลัวไม่คุ้มเพราะกำลัง

เล็งๆลำโพงตัวใหม่อยู่ครับช่วงนี้ติดหนัง

ส่วนบอร์ด+6หัว ผมรอพร้อมกันทีเดียวต้นปีเลยครับ

ปล.ไม่รู้จะอดใจไหวป่าว อิอิกำ
                          ตอนแรกคิดจะเอา 5770 มา CF
                          แต่ต้องการ Ref.1 ทั้ง 2 ใบ ผมชอบสวยดี
                          แต่มันหายากแล้วก็ รู้ๆ กันอยู่นะ อิๆ

แต่อีกใจมันก็คิดว่า เล่น 5770 มาก็สักพักแล้ว
                          จะเปลี่ยนทั้งทีก็ 5870 ไปเลย จะดีกว่าไหม
                          และมันก็ลงเอยที่ 5870 ฮ่าๆ - -

ถ้ารอ บอร์ด+x6 ต้นปีหน้า ใจแข็งมากเลย ตาเจมส์ ถ้ารอ
                          ถ้าไปถึงตอนโน้น อาจจะไป 8 หัวแล้วมั้งท่าน ฮ่าๆ
                          เพราะ Intel พี่แกจะ 8 แร้ว

Comment

ตอนแรกคิดจะเอา 5770 มา CF
                            แต่ต้องการ Ref.1 ทั้ง 2 ใบ ผมชอบสวยดี
                            แต่มันหายากแล้วก็ รู้ๆ กันอยู่นะ อิๆ

แต่อีกใจมันก็คิดว่า เล่น 5770 มาก็สักพักแล้ว
                            จะเปลี่ยนทั้งทีก็ 5870 ไปเลย จะดีกว่าไหม
                            และมันก็ลงเอยที่ 5870 ฮ่าๆ - -

ถ้ารอ บอร์ด+x6 ต้นปีหน้า ใจแข็งมากเลย ตาเจมส์ ถ้ารอ
                            ถ้าไปถึงตอนโน้น อาจจะไป 8 หัวแล้วมั้งท่าน ฮ่าๆ
                            เพราะ Intel พี่แกจะ 8 แร้ว
                            สงสัยจะถ้ารอไหวคงได้เล่น 12 หัวเลยครับ อิอิ

เพราะเห็นข่าวมาเหมือนกันครับว่าออกมาแข่งกับ

6 หัวของอินเทลครับ

Comment

สงสัยจะถ้ารอไหวคงได้เล่น 12 หัวเลยครับ อิอิ

เพราะเห็นข่าวมาเหมือนกันครับว่าออกมาแข่งกับ

6 หัวของอินเทลครับ
                              12 เลยหรอครับ
                              ไม่ใช่ 6 คอร์ 12 เทรด หรอครับ

เพราะ AMD ตอนนี้มันแค่ 6 คอร์ 6 เทรด

แต่ Intel 6 คอร์ 12 เทรด

ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ผมพอรู้คร่าวๆ

แต่อินเทล จะนำ AMD ไปหลายขุมก็เหอะ ผมก็ยัง AMD เหมือนเดิม

Comment

• แวะมาทักทายครับท่านมาส น้องหนู 4870x2 จะได้เย็นกะเค้าบ้างแล้ว ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X