Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by immaim View Post
    เพิ่งถอยมาตัวนึง ยังไม่ได้ประกอบเลย
    ประกอบซะ แล้วเอามาโชว์

Comment

• พอจะรู้ไหมครับ ว่า CM690 II Advanced เข้าไทยวันไหน ราคาเท่าไหร่

Comment

• Originally posted by pok34 View Post
        พอจะรู้ไหมครับ ว่า CM690 II Advanced เข้าไทยวันไหน ราคาเท่าไหร่
        มีคนนำเข้ามาแล้วครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=848679

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
          มีคนนำเข้ามาแล้วครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=848679
          ขอบคุณครับ

Comment

• แวะมาชม ของสวย ๆ

Comment

• อ้าววันนี้ประธานหาย หุหุ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                อ้าววันนี้ประธานหาย หุหุ
                ประธานไม่มีการ์ดจอ
                อีกสักพัก นี้มาเล่นร้าน

ฮ่าๆ

Comment

• ปล่อยไปแล้วเหรอ แล้วเล็งตัวไหนไว้ในใจล่ะครับ จะมาเขียว หรือแดงดีครับ ^ ^

Comment

• หัวต่อไฟ 24 pin อยู่กลางบอร์ด จัดสายยากมากครับ แถมรูเสียบ sata ก็ดันไปกระจุกอยู่ตรงนั้นอีก เก็บสายอยากไปอีก รอเปลี่ยนบอร์ดก่อนจะได้เลี่ยมๆ จัดยังไงก็ดูรกเซงจิต แถม psu สายก็เยอะโคดแถมยาวอีก ถอดสายไม่ได้ด้วย พยายามจัดเต็มที่ละ รอสิ้นเดือนจะซื้อหลอดไฟมาติดเพิ่ม ยังไม่รู้เลยว่าจะเอาสีไรที่มันน่าจะเข้ากันครับ จะเอามาติดด้านล่าง

Last edited by SliPPerHoLLoW; 18 May 2010, 16:13:16.

Comment

• ^
                      ^
                      ^
                      เห็นแล้วตึ๊บเลยครับ

Comment

• ร้อนก็ร้อน นั่งจัดตั้งนาน ตีลังกาจัดแล้วยังเก็บไม่เนียนซะที จัดจนสาย sata2 ซื้อเค้ามาเป็นสายถัก พังไป 3 เส้นเลย ไม่รู้เค้าทำมาไม่เนียน หรือเราทำพังเอง
                        Last edited by SliPPerHoLLoW; 18 May 2010, 16:21:22.

Comment

• ในที่สุดก็เสร็จ ชมเลยละกัน โทน เขียวดำ

เบื้องหลังการถ่ายทำ ฮ่าๆ

ไปละครับ
                          Last edited by ThanaSoft; 18 May 2010, 21:04:31.

Comment

• เก็บสายสวยมากครับสำหรับสีเขียว ของผมสีฟ้า เดี๋ยวทำสายถักใหม่ก่อนจะเสร็จละ(สิ้นเดือน 5555)

Comment

• ฝาข้าง เอาเป็นตะแกรงเหล็กเหมือนหน้าเคส หรือเอาเป็นอคีลิคแบบเดิมดี ช่วยคิดหน่อย

Comment

• มาเยี่ยมชมคลับครับ แต่ละท่านสวยๆทั้งนั้นครับ

ผมใช้ CM เหมือนกัน

Comment

Working...
                                X