Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบบบบบบบ

สงสัยสมาชิกยังไม่เยอะ เลยไม่ค่อยครึกครื้น

Comment

• อยากดูตัว แอดวานซ์

Comment

• ขออัพเดทรูปนะครับ
        เคสบ้านๆไม่ได้แต่อะไรเลย ใช้รุ่น plus นะครับ

Comment

• Originally posted by nonbody View Post
          เฮ มีคลับกับเขาสะที ตรงแผ่นอคิลิกใส ใครมีวิธีทำความสะอาดดีๆบ้างครับ ของผมใช้ผ้าเช็ดๆ รอยขนแมวตรึม
          ใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์ครับ จะได้ไม่เป็นรอย

Comment

• สวยจัง...ย้ายบ้านดีมั๊ยน้อ....อิอิ

Comment

• Originally posted by Theused182 View Post
              เงียบบบบบบบ

สงสัยสมาชิกยังไม่เยอะ เลยไม่ค่อยครึกครื้น
              ตามนั้นครับ อิๆ

Originally posted by bayz View Post
              อยากดูตัว แอดวานซ์
              อยากดูด้วย

Originally posted by preawauto View Post
              ขออัพเดทรูปนะครับ
              เคสบ้านๆไม่ได้แต่อะไรเลย ใช้รุ่น plus นะครับ
              อัฟเดทให้แล้วครับท่าน

แนะนำชื่อหน่อยท่าน อิๆ

Originally posted by ก๊องแก๊ง View Post
              ใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์ครับ จะได้ไม่เป็นรอย
              สงสัยจะดี ตามนั้ไป

Originally posted by ngolf2 View Post
              สวยจัง...ย้ายบ้านดีมั๊ยน้อ....อิอิ
              มันจะดีมั้ง ตากอล์ฟ อิๆ

Comment

• 11:34

Comment

• 12:22

Comment

• ท่านมาสจะเล่นของแรงแล้วหรอ อิๆ ทิ้งกันซะได้ ฮ่าๆ

Comment

• ได้บอร์ด MIIIF มาแล้วครับ เดี๋ยวรวมร่างเสร็จ จะเข้ามาอัพเดทนะครับ ท่านประธาน เหอๆ

Comment

• มาแจมด้วยคน เดี๋ยวโมฝาข้างใหม่ก่อนค่อยถ่ายรูปใหม่

Comment

• Originally posted by ฮาเรลูย่า View Post
                          12:22
                          อ้าว เดี๋ยวจะหลงเวลากันซะ จัดไปอีกที
                          20:38

Originally posted by SATAN 666 View Post
                          ท่านมาสจะเล่นของแรงแล้วหรอ อิๆ ทิ้งกันซะได้ ฮ่าๆ
                          ใช่แล้วตาต้นเงินเพร้อมแต่ของยังไม่พร้อม
                          รอพ่อค้าคนกลางใน OCZ นี้แหละ
                          ASUS 5870 ประกัน Synnex ของมือ 1 นะครับ ราคา 12,000 บาท
                          โดนใจมากราคานี้+กับประกันเทพ ต้องรีบตะคุบ อิๆ
                          ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร วันจันทร์นี้ผมคงได้จับของจริงแล้ว
                          คิดแล้วกิเลศพุ่งปรี้ดๆ

Originally posted by earkaliber View Post
                          ได้บอร์ด MIIIF มาแล้วครับ เดี๋ยวรวมร่างเสร็จ จะเข้ามาอัพเดทนะครับ ท่านประธาน เหอๆ
                          ให้ตายซิตาเอิ๊กเอา MIIIF มายั่วน้ำลายอีกและ
                          รอชมครับ

ของผมวางโปรแกรมไว้อีกเหมือกัน
                          เมนบอร์ด CROSSHAIR IV FORMULA
                          แล้วก็ตามด้วย x6 ก็ว่าจะหยุดและ
                          (จะหยุดได้ป่าวหว่า ฮ่าๆ)
                          แต่อีกนาน หลังจากที่จะเอา 5870

Originally posted by Jaye View Post
                          มาแจมด้วยคน เดี๋ยวโมฝาข้างใหม่ก่อนค่อยถ่ายรูปใหม่
                          ครับ ยินดีท่าน รอ SS
                          Last edited by 3nter; 15 May 2010, 20:41:11.

Comment

• ฮะๆ ผมกำลังหาทางสั่งซิ้งของ 4870x2 อยู่ ตัวนี้อ่ะ ARCTIC COOLING Accelero XTREME 4870X2 จะได้เย็นกะเค้าบ้าง

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
                              ฮะๆ ผมกำลังหาทางสั่งซิ้งของ 4870x2 อยู่ ตัวนี้อ่ะ ARCTIC COOLING Accelero XTREME 4870X2 จะได้เย็นกะเค้าบ้าง

ตาต้น 4870x2 ไข้ขึ้นใช่หม่ะช่วงนี้ ตัวร้อนอะซิ
                              จัดเลยท่านต้น เอาให้มันลืมคำว่าร้อนไปเลย

ปล. ใบพัดลมสีขาว งามกว่านะผมว่า อิๆ

Comment

• วันนี้เอาภายในมาก่อนละกัน ส่วนรูปเคสเต็มๆ รอได้สายเพิ่มก่อน หุหุ

งั้งขอเข้าคลับด้วยคน

Comment

Working...
                                X