Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    ตาเจมส์

ไปขุดกระทู้มาหรอจ๊ะ ^_^"

มันเก่าแล้วน้า 2008
    นี้ 2010 แล้ว ยังไม่เห็น 12 คอร์เลย

อิๆ
    ผมก็อ่านเพลินจนลืมดูวันดูปีเลยครับ อิอิ

แล้วคุณมาสเปลี่ยนพัดลมด้านหน้าเป็นสีแดง

แล้วเปิดปิดไฟได้ป่าวครับ

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
      นี่แหละครับที่้ต้องการ

ขอบคุณมากครับท่านประธาน
      ฮ่าๆ สงสัยมีแผนการจะทำอะไรแน่ๆ เลยซิท่าน อิๆ

ท่านรอรุ่น Advance ใช่ป่ะ
      ถ้าได้มา Mod แล้วลงรูปให้ดูด้วยน้า
      อยากชม *-*

Comment

• Originally posted by kyo199 View Post
        มาลงชื่อไว้ก่อนครับว่างๆจะถ่ายรูปครับ เซ็งลายเซ็นก็แก้ไม่ได้อ่ะ
        ยินดีต้อนรับครับท่าน.... แนะนำชื่อกันด้วยนะจ๊ะ
        เอารูปมาลงไว้ จะได้เป็นแนวการลอกเลียนแบบได้
        ฮ่าๆ ว่าแต่ท่านใช้รุ่นอะไรหรอครับ

ครับท่านลายเซ็นผมก็เป็นเหมือนกัน
        แต่จะมีพวกที่ สามารถเข้าไปแก้ใขลายเซ็นได้
        สงสัยพวกนี้อยู่มานานแล้ว เวลสูง
        ผมเพิ่งรู้จักได้ไม่นานนี้เอง
        เป็นเหมือนกันหมด ^_^"

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          สวย ๆ ทั้งนั้นเลย
          จ๋าจ๊ะท่านประธาน ซิลเวอร์.....

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
            ผมก็อ่านเพลินจนลืมดูวันดูปีเลยครับ อิอิ

แล้วคุณมาสเปลี่ยนพัดลมด้านหน้าเป็นสีแดง

แล้วเปิดปิดไฟได้ป่าวครับ
            ของผมเปิด-ปิดไม่ได้ครับ ผมทำไม่เป็น อิๆ
            ก็เลยไม่ได้ใช้ปุ่ม เปิด-ปิด กับเค้าเลย
            เพราะอยากแต่งเป็นสีแดง

แต่คลับเรามีคนทำได้คือท่าน harumij สมาชิกท่านที่ ๖

Originally posted by harumij View Post
            ขออยู่ด้วยคนคับ...เอิ๊กๆ

ปิดไฟหน้าดูซิ...กลางวัันไม่ต้องเปิดไฟหรอก..ประหยัดไฟ เอิ๊กๆ

Comment

• สมัครด้วยคนสิ

เดียวรูปตามมา น้องหนึ่ง จ้าอิอิ

Comment

• Originally posted by nungergame View Post
                สมัครด้วยคนสิ

เดียวรูปตามมา น้องหนึ่ง จ้าอิอิ
                ยินดีต้อนรับมากมายเลยนะครับท่าน

อย่าเรียกว่าสมัครเลย
                เรียกว่ามาลงชื่อกันดีกว่า อิๆ

ใช้รุ่นอะไรอยู่หรอจ๊ะ

ถ่ายแล้วเอามาโชว์กันเลยนะจ๊ะ

Comment

• นี้พูดเรื่อง 5870 ว่าจะหนีไปเหมือนกันละไม่ก็ รอ 470 ราคาลง Ati แม้งเจอสาย HDMi ห่วยๆ จอไม่สุด สู้ Nvidia ไม่ได้เลย 55555 กำลังเครียด สิ้นเดือนทำสวยหรือเปลี่ยนการ์ดดี

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                    ของผมเปิด-ปิดไม่ได้ครับ ผมทำไม่เป็น อิๆ
                    ก็เลยไม่ได้ใช้ปุ่ม เปิด-ปิด กับเค้าเลย
                    เพราะอยากแต่งเป็นสีแดง

แต่คลับเรามีคนทำได้คือท่าน harumij สมาชิกท่านที่ ๖
                    ไม่ยากนะ เอาพัดลมตัวเดิมนั้นแหละท่าน(สีฟ้าติดมากับเคส)มาเปลี่ยน LED เป็นแดงซ่ะ ก็ใช้งานสวิตได้แล้ว ทดลองแล้วใช้งานได้ดี แต่ผมไม่ได้ทำแบบนี้นะ เพราะผมใช้พัดลมรอบสูงทำนะ ตัวเดิมรอบต่ำไปหน่อยนะ มันไม่ค่อยเย็น เอิ๊กๆ

Comment

• 690 สวยยังไงไม่เคยเปลี่ยน

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                        นี้พูดเรื่อง 5870 ว่าจะหนีไปเหมือนกันละไม่ก็ รอ 470 ราคาลง Ati แม้งเจอสาย HDMi ห่วยๆ จอไม่สุด สู้ Nvidia ไม่ได้เลย 55555 กำลังเครียด สิ้นเดือนทำสวยหรือเปลี่ยนการ์ดดี
                        ตาคุณเธอ เดี๋ยวเกิดประเด็น ฮ่าๆ
                        ระมัดระวังหน่อยนะจ๊ะ อิๆ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                          ไม่ยากนะ เอาพัดลมตัวเดิมนั้นแหละท่าน(สีฟ้าติดมากับเคส)มาเปลี่ยน LED เป็นแดงซ่ะ ก็ใช้งานสวิตได้แล้ว ทดลองแล้วใช้งานได้ดี แต่ผมไม่ได้ทำแบบนี้นะ เพราะผมใช้พัดลมรอบสูงทำนะ ตัวเดิมรอบต่ำไปหน่อยนะ มันไม่ค่อยเย็น เอิ๊กๆ
                          ประกอบ MIIIF แล้วเอามาอวดมั่งสิท่านรอชมนานแล้วนา ของผมรอสายต่ออยู่ ของยังอยู่ป่าต่องอยู่เลย ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้รวมร่างสักที

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                            น้านแหละครับ ผมไม่อยากใช้ตัวเดิมทำ

อยากเอาตัวใหม่มาลองทำเลย
                            คุณท่าน.... ช่วยแนะนำหน่อยซิจ๊ะ

ขอแบบละเอียดๆ เลยนะครับท่าน

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                              690 สวยยังไงไม่เคยเปลี่ยน
                              ครับ ฮ่าๆ ^_^"

Comment

• สวัสดีครับแวะมาทักทาย เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย ?

Comment

Working...
                                X