Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Originally posted by Jaye View Post
      ฝาข้าง เอาเป็นตะแกรงเหล็กเหมือนหน้าเคส หรือเอาเป็นอคีลิคแบบเดิมดี ช่วยคิดหน่อย
      ผมคิดว่าต้องลองดูอ่าครับ ว่าจะสวยขนาดไหน

step ต่อไปผมรอการ์ดจอใหม่ กับสาย sata ใหม่

สีส้มมันขัด

Comment

• Originally posted by ThanaSoft View Post
        ผมคิดว่าต้องลองดูอ่าครับ ว่าจะสวยขนาดไหน

step ต่อไปผมรอการ์ดจอใหม่ กับสาย sata ใหม่

สีส้มมันขัด
        ผมรอชุดสายถักอ่ะเงินมาสิ้นเดือนตอนนี้หยุดก่อนจ่ายค่าเหล้าไปเยอะ 555

กำลังจะคิดว่าจะเปลี่ยนเป็นพัดลมไม่มีไฟใบฟ้าไม่ก็ขาว แล้วติดหลอดยูวีเอา น่าจะดูสะอาดสดใสดี

Comment

• ครับ รอดู

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
            ปล่อยไปแล้วเหรอ แล้วเล็งตัวไหนไว้ในใจล่ะครับ จะมาเขียว หรือแดงดีครับ ^ ^
            ในที่สุดประธาน
            ก็ได้ ASUS 5870 เคฟล่า
            มาสนองตัณหา
            แล้วตาเอ๊ก

Comment

• Originally posted by SliPPerHoLLoW View Post
              หัวต่อไฟ 24 pin อยู่กลางบอร์ด จัดสายยากมากครับ แถมรูเสียบ sata ก็ดันไปกระจุกอยู่ตรงนั้นอีก เก็บสายอยากไปอีก รอเปลี่ยนบอร์ดก่อนจะได้เลี่ยมๆ จัดยังไงก็ดูรกเซงจิต แถม psu สายก็เยอะโคดแถมยาวอีก ถอดสายไม่ได้ด้วย พยายามจัดเต็มที่ละ รอสิ้นเดือนจะซื้อหลอดไฟมาติดเพิ่ม ยังไม่รู้เลยว่าจะเอาสีไรที่มันน่าจะเข้ากันครับ จะเอามาติดด้านล่าง

ยินดีต้อนรับนะครับพี่ท่าน

พี่ท่านชื่ออะไรหรอครับ
              แล้วใช้รุ่นอะไรหรอครับ
              Advance หรอ อิๆ

เรื่องการเก็บสาย
              ทำดีที่สุดแล้ว ไม่เห้นมีใครเข้าใจ
              สงสาร 24pin กลางได้อีก อิๆ

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                ฝาข้าง เอาเป็นตะแกรงเหล็กเหมือนหน้าเคส หรือเอาเป็นอคีลิคแบบเดิมดี ช่วยคิดหน่อย
                ตะแกรงเหล็กเลย พี่ท่าน ฟันธง
                ชื่ออะไรหรอครับ
                ใช้รุ่นไรอยู่หรอครับ

ทำเสร็จแล้วโดนใจ

เดี๋ยวไปหาที่บ้าน
                จะใช้ให้ทำบ้าง อิๆ
                ฮ่าๆ

Comment

ผมจับท่านลงชื่อและหละ อิๆ
                  ชื่ออะไรหรอครับ
                  แล้วคุณเธอ ใช้รุ่นอะไรอยู่รึ

ผม มาส นะครับ

Comment

• Originally posted by ThanaSoft View Post
                    ในที่สุดก็เสร็จ ชมเลยละกัน โทน เขียวดำ

เบื้องหลังการถ่ายทำ ฮ่าๆ

ไปละครับ
                    แหล่มเลยคุณ เต้
                    ถ่ายภาพได้ ทุกมุมดี
                    เป็นประโยชน์กับหลายท่านครับ
                    การ์ดจอ จะเล่น แดงหรือเขียว อิๆ
                    คอมโทนเขียว การ์ดแดงมา มีฮา

Comment

• ตอนนี้ใช้ของตามมีตามเกิดไปก่อน 555 รอเงินมาสิ้นเดือนอย่างเดียวเดือนที่แล้วไม่หน้ากินเหล้าบ่อยเลยกินในผับอีก จนสุดๆไม่ได้อัพคอมเลย รอสายถักสีฟ้าสิ้นเดือน กับฝาข้างกระจกรึกัน ฮาร์ดดิสก็บึ้มไปลูกเหลือลูกเดียว

เดี๋ยวทำสายถักกับฝาข้างเสร็จจะกลับมาอีกทีเน้อ เอาสีน้ำเงินนี้แหละ เป็นเพื่อนกะคุณเต้สีเขียว

Comment

ตอนนี้ใช้ของตามมีตามเกิดไปก่อน 555 รอเงินมาสิ้นเดือนอย่างเดียวเดือนที่แล้วไม่หน้ากินเหล้าบ่อยเลยกินในผับอีก จนสุดๆไม่ได้อัพคอมเลย รอสายถักสีฟ้าสิ้นเดือน กับฝาข้างกระจกรึกัน ฮาร์ดดิสก็บึ้มไปลูกเหลือลูกเดียว

เดี๋ยวทำสายถักกับฝาข้างเสร็จจะกลับมาอีกทีเน้อ เอาสีน้ำเงินนี้แหละ เป็นเพื่อนกะคุณเต้สีเขียว
                        จะเป็นเพื่อนกับคุณเต้หรอท่าน....
                        และผมหละเป็นอะไร ฮ่าๆ

เดี๋ยววันนี้กระผมจะอัฟเดทให้ดูแล้วคอมผม
                        หลังจากที่กำพร้า การ์อจอ ไปนาน อิๆ
                        Comming Soon

Comment

• ชื่อ ปืน ครับท่านทั้งหลาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เย็นนี้จะไปจัดสาย sata ใหม่ รอถึงสิ้นเดือนค่อยซื้อท่อกระดูกงูกับสาย sata ใหม่ซักชุด แล้วหลอดไฟแจ่มๆซักหน่อยหน่อย

Comment

• Originally posted by SliPPerHoLLoW View Post
                            ชื่อ ปืน ครับท่านทั้งหลาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เย็นนี้จะไปจัดสาย sata ใหม่ รอถึงสิ้นเดือนค่อยซื้อท่อกระดูกงูกับสาย sata ใหม่ซักชุด แล้วหลอดไฟแจ่มๆซักหน่อยหน่อย
                            จัดไปตามนั้น
                            ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ท่านปืน

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              แหล่มเลยคุณ เต้
                              ถ่ายภาพได้ ทุกมุมดี
                              เป็นประโยชน์กับหลายท่านครับ
                              การ์ดจอ จะเล่น แดงหรือเขียว อิๆ
                              คอมโทนเขียว การ์ดแดงมา มีฮา
                              ก็กะอยู่ว่าจะถอย 5770 ฮ่าๆ ค่ายแดง ตอนนี้ยัง 9600 อยู่ค่ายเขียวไปก่อน

Comment

ตอนนี้ใช้ของตามมีตามเกิดไปก่อน 555 รอเงินมาสิ้นเดือนอย่างเดียวเดือนที่แล้วไม่หน้ากินเหล้าบ่อยเลยกินในผับอีก จนสุดๆไม่ได้อัพคอมเลย รอสายถักสีฟ้าสิ้นเดือน กับฝาข้างกระจกรึกัน ฮาร์ดดิสก็บึ้มไปลูกเหลือลูกเดียว

อ่าๆ ครับ ผมรองบ ตอนนี้ดูไปเรื่อยๆ ก่อน

Comment

Working...
                                X