Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by earkaliber View Post
    ประกอบ MIIIF แล้วเอามาอวดมั่งสิท่านรอชมนานแล้วนา ของผมรอสายต่ออยู่ ของยังอยู่ป่าต่องอยู่เลย ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้รวมร่างสักที
    อ่าจริงหรอนี้

รอด้วยๆ

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
      สวัสดีครับแวะมาทักทาย เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย ?

ว้าวๆ ตกลงสั่งของยังตาต้น

ได้แนวร่วมครบและไม่ใช่หรอ

อิๆ

Comment

• ...
        Last edited by james_en_kku; 21 May 2010, 23:51:43.

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
          ...
          ดูด้วย แต่ดูที่บ้านนะ ฮ่าๆ
          แต่ถ้าจะรอนาน ฮ่าๆ

Comment

• แวะมาชม มีแต่ของสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
              แวะมาชม มีแต่ของสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ
              อยากเห็นคอมงามๆ ของตาใหญ่บ้างอะ

ว่างๆ ถ่ายมาแปะให้ดูบ้างจิ

อยากชม

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                อยากเห็นคอมงามๆ ของตาใหญ่บ้างอะ

ว่างๆ ถ่ายมาแปะให้ดูบ้างจิ

อยากชม
                มันแปะในคลับนี้ไม่ได้ซิครับ คนละยี่ห้อกันเลยนะ
                แต่มีแต่ความรกนะครับ

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
                  มันแปะในคลับนี้ไม่ได้ซิครับ คนละยี่ห้อกันเลยนะ
                  แต่มีแต่ความรกนะครับ
                  แปะได้ซิพี่ใหญ่
                  ไม่เห็นจะผิดอะไรเลย
                  ผมอยากชม ฮ่าๆ

แค่คนหละยี่ห้อ ฮ่าๆ

Comment

• พันทิพย์ไม่เปิด เดี๋ยววันนี้ไปเดอะมอล 555 ไปตามหาสายสี่พิน ของก็เยอะเหมือนกันนะเดอะมอล แต่การ์ดแรงสุด 5770 กับ 250 มากกว่านี้บ่มี

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                      ประกอบ MIIIF แล้วเอามาอวดมั่งสิท่านรอชมนานแล้วนา ของผมรอสายต่ออยู่ ของยังอยู่ป่าต่องอยู่เลย ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้รวมร่างสักที
                      Originally posted by 3nter View Post
                      อ่าจริงหรอนี้

รอด้วยๆ

ยังไมเสร็จเหมือนกันรอโน้นรอนี้เหมือนกัน เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by SliPPerHoLLoW View Post
                        หัวต่อไฟ 24 pin อยู่กลางบอร์ด จัดสายยากมากครับ แถมรูเสียบ sata ก็ดันไปกระจุกอยู่ตรงนั้นอีก เก็บสายอยากไปอีก รอเปลี่ยนบอร์ดก่อนจะได้เลี่ยมๆ จัดยังไงก็ดูรกเซงจิต แถม psu สายก็เยอะโคดแถมยาวอีก ถอดสายไม่ได้ด้วย พยายามจัดเต็มที่ละ รอสิ้นเดือนจะซื้อหลอดไฟมาติดเพิ่ม ยังไม่รู้เลยว่าจะเอาสีไรที่มันน่าจะเข้ากันครับ จะเอามาติดด้านล่าง

ข้างหน้า ดูดี ข้างหลัง นี่ หมกเม็ดน่าดู

Comment

• ^
                          พอกันกับผมเลยคับ ด้านหลังที่หลบสายเอาไว้นี่ยิ่งกว่าป่า รกสุดๆ

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                            พันทิพย์ไม่เปิด เดี๋ยววันนี้ไปเดอะมอล 555 ไปตามหาสายสี่พิน ของก็เยอะเหมือนกันนะเดอะมอล แต่การ์ดแรงสุด 5770 กับ 250 มากกว่านี้บ่มี

สาขาไหนหรอครับ อิๆ

บ้านท่านอยู่แถวไหนหรอครับ
                            ลองไปบ้านหม้อดูดิท่านเยอะแยะเลย

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                              ยังไมเสร็จเหมือนกันรอโน้นรอนี้เหมือนกัน เอิ๊กๆ
                              เสร็จแล้วเอามาชมหน่อยครับ ท่าน.... ชื่ออะไรเอ่ย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                                ข้างหน้า ดูดี ข้างหลัง นี่ หมกเม็ดน่าดู
                                เห็นใจท่านปืน อิๆ
                                24pin อยู่ซะ จัดสายยากหน่อย (ไม่หน่อยและมั้ง)

อาจจะเป็นสาเหตุที่ทำให้ข้างหลังเป็นแบบนี้มั้งครับ
                                Last edited by 3nter; 22 May 2010, 18:07:00.

Comment

Working...
                                X