Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    12 เลยหรอครับ
    ไม่ใช่ 6 คอร์ 12 เทรด หรอครับ

เพราะ AMD ตอนนี้มันแค่ 6 คอร์ 6 เทรด

แต่ Intel 6 คอร์ 12 เทรด

ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ผมพอรู้คร่าวๆ

แต่อินเทล จะนำ AMD ไปหลายขุมก็เหอะ ผมก็ยัง AMD เหมือนเดิม
    12 หัวครับนี่ครับกระทู้ที่ผมไปอ่านเจอ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=197817

ผมก็คง AMD ครับเพราะใช้แล้วหล่อด้วยเค้าว่างั้นอิอิ

Comment

• เอ้า!!! ท่านประธานได้การ์ดจอแล้วเหรอครับ ว้า....ตกข่าว

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
        แวะมาทักทายครับท่านมาส น้องหนู 4870x2 จะได้เย็นกะเค้าบ้างแล้ว ฮ่าๆ
        ยอดครบแล้วโว้ย

ดีใจด้วยท่านต้น ได้มาช่วยเรื่องความร้อนได้เยอะ
        แถมหล่อด้วย พัดลม 3 ตัว เยย
        ใบ ขาว นะ ตาต้นสวยดี

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
          12 หัวครับนี่ครับกระทู้ที่ผมไปอ่านเจอ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=197817

ผมก็คง AMD ครับเพราะใช้แล้วหล่อด้วยเค้าว่างั้นอิอิ
          ตาเจมส์

ไปขุดกระทู้มาหรอจ๊ะ ^_^"

มันเก่าแล้วน้า 2008
          นี้ 2010 แล้ว ยังไม่เห็น 12 คอร์เลย

อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
            เอ้า!!! ท่านประธานได้การ์ดจอแล้วเหรอครับ ว้า....ตกข่าว
            ได้มาใช้ 3 วันแล้ว ตาคุณเอิ๊ก

ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาสักพักนึงก็เพราะนี่แหละ
            ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
              ขอดูภาพที่ถ่ายตรงๆ ไม่เอียง แบบนี้อ่ะครับ

เข้าใจผิดกัน เอิ๊กๆๆ
              จัดไปครับ แบบนี่ป่ะ ดูซิพี่ขา

Comment

• เอารูปเก่าๆ ตอนได้เคสมาใหม่ๆ มาให้ดูก่อนครับ V.1

Comment

• คุณเอิ๊ก พัด 12cm สีแดงตัวบน ติดยังไงหรอบอกหน่อยจิ
                  อยากทำบ้างอะ

Comment

• 555+ เทป 3M ครับ แปะมันบน cd-rom นั่นแหละครับ เหอๆ ของผมใช้รุ่นที่มันสำหรับติดผนังในห้องน้ำ ตอนนั้นแกะที สลากบน ซีดี พองเลย แน่นจัด เอิ๊กๆ ^^

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                      555+ เทป 3M ครับ แปะมันบน cd-rom นั่นแหละครับ เหอๆ ของผมใช้รุ่นที่มันสำหรับติดผนังในห้องน้ำ ตอนนั้นแกะที สลากบน ซีดี พองเลย แน่นจัด เอิ๊กๆ ^^
                      จะลองทำดีไหมเนี่ย ท่านเอิ๊ก กลัวจะไม่งาม หึๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                        จะลองทำดีไหมเนี่ย ท่านเอิ๊ก กลัวจะไม่งาม หึๆ
                        ใช้เทปกาวสองหน้า บ้านๆ ก็ได้ครับ ถ้าให้ชัวร์ก็ ของ 3M แต่เอาเป็นเทป 2หน้าที่สีดำนะครับ ติดแน่นดี

ลองเลยครับ ตะแกรงช่วยกรองมองไม่เห็นหรอกครับ

Comment

ใช้เทปกาวสองหน้า บ้านๆ ก็ได้ครับ ถ้าให้ชัวร์ก็ ของ 3M แต่เอาเป็นเทป 2หน้าที่สีดำนะครับ ติดแน่นดี

ลองเลยครับ ตะแกรงช่วยกรองมองไม่เห็นหรอกครับ

รอก่อนครับถ้าไม่ผิดพลาดอะไร วันจันทร์นี้ได้
                          บ้านเมืองยังวุ่นวาย ของเลยติดขัด

ผมสั่งพัดลม Cooler Master 90CFM 12cm สีแดง 5 ตัว กับท่าน deesandee หรือท่าน มด
                          พัดลม Cooler Master 90CFM 12cm มีสี แดง น้ำเงิน เขียว นี่ Link ครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=808020

จขกท. จริงใจ ขายของดี ราคาถูก ประกัน 1 ปีเต็ม มีปัญหาเปลี่ยนใหม่เลยเอาไปเคลมให้เค้า
                          Last edited by 3nter; 21 May 2010, 01:10:43.

Comment

จัดไปครับ แบบนี่ป่ะ ดูซิพี่ขา
                            นี่แหละครับที่้ต้องการ

ขอบคุณมากครับท่านประธาน

Comment

• Up รูปให้แล้วนะครับเก็บสายไม่ค่อยเนียนพอดีรอ Hyper212+ มาด้วย ถ่ายไม่ค่อยแจ่มเลย ชื่อตั้มนะครับ CM690II+ ครับ
                              Last edited by kyo199; 25 May 2010, 07:08:03.

Comment

• สวย ๆ ทั้งนั้นเลย

Comment

Working...
                                X