Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับท่าน
    ฝาหน้าของ RV01 ของผมพอเลื่อนลงมาแล้วพอกดให้มันเลื่อนขึ้นมันติดๆขัดๆไม่ ลื่นปรื่ดดดดด แก้ไขยังไงดีครับท่าน

Comment

• Originally posted by Biz View Post
      มีปัญหาครับท่าน
      ฝาหน้าของ RV01 ของผมพอเลื่อนลงมาแล้วพอกดให้มันเลื่อนขึ้นมันติดๆขัดๆไม่ ลื่นปรื่ดดดดด แก้ไขยังไงดีครับท่าน
      เอ้าใครใช้ตัวนี้อยู่มาช่วยกันหน่อยครับ
      มันมีสปริงหรือเปล่า ขอให้แก้ไขได้นะครับ
      ว่าแต่มันมีประกันหรือเปล่าครับ

Comment

• เคยโทรไปถามที่ Tk แล้วครับ เค้าว่าปกติไม่ประกัน case T_T

Comment

• Originally posted by Biz View Post
          เคยโทรไปถามที่ Tk แล้วครับ เค้าว่าปกติไม่ประกัน case T_T
          น่าจะเป็นอาการปกตินะครับ ผมก็เป็น ข้างในมันเป็นสปริงเลยฝีดๆงั้นแหละมั้งครับ

Comment

• น่าจะมีวิธีแก้ไขนะครับ สงสัยงานนี้ต้อง รื้อ

Comment

• เด๋วมาโหลดโหวดสติกเกอร์นะครับ ฮ่าๆ

Comment

• ขอลงรูปบ้างครับ
                Attached Files

Comment

ขอลงรูปบ้างครับ
                  สงสัยต้องอัฟเดทจอแล้วมั้งครับ อิอิ ล้อเล่นน่ะครับ

Comment

• เอาชื่อขึ้นได้เลยครับท่าน

Comment

• เรื่อง แบบ สติ๊กเกอร์ ผม ได้ โพสแล้วนะครับ
                      แล้วผมจะมา UPDATE การจัดสาย ใหม่ของผม และ สติ๊กเกอร์ overclockzon ซึ่งได้มาจากเพื่อนใน overclockzone นี่ล่ะครับ ผมจำ User ไม่ได้
                      จากเดิม ที่กระทู้ 10-05-10
                      มาดู การ จัดสายผมเลย ดีกว่า

ให้ดูจุดหักมุม

สาย SATA จะจัด แนบกับสาย 24p แล้ว ย้อนลงมา เสียบ

มาดูสติ๊กเกอร์ overclockzone ที่ว่ามา

จากเดิม จะมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย แต่ก็ ดู ดีขึ้น ไม่ลกมากแล้ว
                      แล้ว ก็คงจัดได้เท่านี้แหละครับ ไม่อยากเจาะ เคส ดูดีแล้ว เคสเรา ดูดีที่ สติ๊กเกอร์ overclockzone
                      อิอิ........

ปล... ฝาก ประธาน up ให้เพื่อนๆ สมาชิดดูด้วยครับ

มีการ UPDATE 22-05-10 การจัดโต๊ะคอมใหม่ คลิกเลย
                      Last edited by seklosoja; 22 May 2010, 23:21:48.

Comment

• รูปที่สอง ยาดมตราส้มโอมือ ส่งเข้าประกวด

Comment

• น้ำจิ้มครับ ต้องปรับไปเรื่อย รอคำแนะนำครับ

Last edited by wattaa; 25 May 2010, 21:05:42.

Comment

• เพิ่งเห็นครับ แก่แล้ว TJ-07+OP1000 ยังไม่มีเวลาจัดสายเลย ( เป็นปีแล้ว )
                            Attached Files

Comment

• ได้รับ PM จะท่านประธานละฮะ

รอโหวต LOGO ดีกว่า พอดีหัวไม่ศิลป์ในเรื่องออกแบบ แห๊ะๆ

Comment

• Originally posted by FDS View Post
                                เด๋วมาโหลดโหวดสติกเกอร์นะครับ ฮ่าๆ
                                ครับผม

Originally posted by seklosoja View Post
                                เรื่อง แบบ สติ๊กเกอร์ ผม ได้ โพสแล้วนะครับ
                                แล้วผมจะมา UPDATE การจัดสาย ใหม่ของผม และ สติ๊กเกอร์ overclockzon ซึ่งได้มาจากเพื่อนใน overclockzone นี่ล่ะครับ ผมจำ User ไม่ได้
                                จากเดิม ที่กระทู้ 152
                                มาดู การ จัดสายผมเลย ดีกว่า

ให้ดูจุดหักมุม

สาย SATA จะจัด แนบกับสาย 24p แล้ว ย้อนลงมา เสียบ

มาดูสติ๊กเกอร์ overclockzone ที่ว่ามา

จากเดิม จะมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย แต่ก็ ดู ดีขึ้น ไม่ลกมากแล้ว
                                แล้ว ก็คงจัดได้เท่านี้แหละครับ ไม่อยากเจาะ เคส ดูดีแล้ว เคสเรา ดูดีที่ สติ๊กเกอร์ overclockzone
                                อิอิ........

ปล... ฝาก ประธาน up ให้เพื่อนๆ สมาชิดดูด้วยครับ
                                อัฟให้แล้วครับ ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ
                                Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                                รูปที่สอง ยาดมตราส้มโอมือ ส่งเข้าประกวด
                                อ่ามาแล้ว สวยครัีบ

Originally posted by wattaa View Post
                                น้ำจิ้มครับ ต้องปรับไปเรื่อย รอคำแนะนำครับ

และแล้วเค้าก็มาพร้อมกับโทนฟ้าสดใส หากทาเจ้นพูดได้ มันจะบอกว่า บดบังรัศมีตรูหมด 55

Originally posted by E6420 View Post
                                เพิ่งเห็นครับ แก่แล้ว TJ-07+OP1000 ยังไม่มีเวลาจัดสายเลย ( เป็นปีแล้ว )
                                ยินดีต้อนรับครับ อัฟชื่อขึ้นหน้าแรกแล้วครับ อิอิ

Originally posted by Friend'sGu View Post
                                ได้รับ PM จะท่านประธานละฮะ

รอโหวต LOGO ดีกว่า พอดีหัวไม่ศิลป์ในเรื่องออกแบบ แห๊ะๆ
                                ครับ ไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
                                X