Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขณะีนี้มีสองท่านที่ส่งโลโก้คลับเรา เข้ามานะครับ รอท่านอื่นอยู่นะครับ สนุก ๆ อย่าคิดว่ามาแข่งขันอะไรกันเลยนะครับ
    1.ท่าน seklosoja

2.ท่าน kingkong@lt40

Comment

• ร่วมออกแบบ Logo ครับผม

เหมือนจะ รกไป

อยากให้แก้ไข อย่างไรก็ได้ ครับ

Comment

• เข้าด้วยคนคับ
        ใช้เคส Silverstone Raven 01 โมนิดหน่อย

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
          ร่วมออกแบบ Logo ครับผม

อยากให้แก้ไข อย่างไรก็ได้ ครับ
          มาอีกท่านนึงแล้ว

Originally posted by RampageII View Post
          เข้าด้วยคนคับ
          ใช้เคส Silverstone Raven 01 โมนิดหน่อย

โอ้โฮท่าน แจ่มจรัสเลย ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
            ร่วมออกแบบ Logo ครับผม

ชอบของท่านครับ +1

Comment

• Originally posted by tarutao View Post
              ชอบของท่านครับ +1
              ขอบคุณมากครับ มีข้อเสนอแนะแก้ไขได้ เพราะแบ่ง Layer ไว้อยู่

Comment

• เอารูปมาฝากท่านประธานครับ

ลองทำอันที่ 3 ก็เข้ามือแล้ว มันมีทิศทางให้ใส่ด้วยครับ

ป.ล. กล้องภรรยาผมไม่ค่อยไหวเท่าไหร่ ภาพไม่ชัด แถม noise กระจาย สงสัยต้องแอบเปลี่ยนให้เค้าซะแล้ว

Comment

• ทิศทางไงเหรอครับ รบกวนอีกทีได้มั้ย ถ่ายหัวคีมให้ดูหน่อย แบบเห็นรูขุมขนเลยอะ
                  ขอร้อง ๆๆ
                  ชัดกว่ากล้องผมตั้งเยอะ

Comment

• หัว 24pin ใช้ป่ะครับ อิๆ

ผมลองทำเองเลย
                    มันมีทิศทางอยู่ลองทำดู

เสียบไปเข้าล๊อค เลย
                    อิๆ แนะนำ สายไฟ 0.5 มิลนะครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                      หัว 24pin ใช้ป่ะครับ อิๆ

ผมลองทำเองเลย
                      มันมีทิศทางอยู่ลองทำดู

เสียบไปเข้าล๊อค เลย
                      อิๆ แนะนำ สายไฟ 0.5 มิลนะครับ
                      จร้า

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        จร้า
                        ถ้ากลัวพลาดแบบผม
                        ซื้อมาเผื่อไว้ก่อน

ผมทำครั้งแรก ก็เสียเหมือนกัน อิๆ

Comment

• เมืองไทยมีคีมย้ำหัวได้สวยแบบในรูปป่าวครับ

Comment

ลงชื่อครับ Raven Rv02 ครับผม ต่อเสร็จแล้วแต่โต็ะยังไม่เสร็จ รอก่อนละกันนะครับเด๋วถ่ายรูปให้ดู
                            ยินดีต้อนรับอีกหนึ่งท่านนะครับ แล้วเอารูปมาลงไวๆนะครับ อยากดู

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ทิศทางไงเหรอครับ รบกวนอีกทีได้มั้ย ถ่ายหัวคีมให้ดูหน่อย แบบเห็นรูขุมขนเลยอะ
                              ขอร้อง ๆๆ
                              ชัดกว่ากล้องผมตั้งเยอะ
                              ท่านขอมา เราก็จัดไปครับ แถมลายนิ้วมือเจ้าของไปด้วยครับ

บ้านเรามีขายแน่นอนครับ ลองดูตาม อมร หรือบ้านหม้อน่ะครับ

ป.ล. เปลี่ยนมาใช้กล้องตัวเองค่อยคุ้นมือหน่อย อิอิอิ

Originally posted by RampageII View Post
                              เข้าด้วยคนคับ
                              อยากชมอุณหภูมิด้วยน่ะครับ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                                ยินดีต้อนรับอีกหนึ่งท่านนะครับ แล้วเอารูปมาลงไวๆนะครับ อยากดู
                                อยากบอกว่าไม่มีอะไรให้ดู ครับท่าน เพราะของด้านในมันบ้าน ๆ เลยครับ

Comment

Working...
                                X