Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Merfo View Post
    หินเงิน

Comment

• Originally posted by bayz View Post
      เคสพี่เบ ดำดีจริงๆครับ

Comment

• คึกคักจัง

Comment

• ผมส่ง ประกวด คนแรกเลย ละกัน

ประธาน พิจารณา ด้วย แต่อย่าเพิ่ง ตัดสิน งานของผม นะ

เพื่อนๆๆ ช่วย ออกแบบมา ดู กัน ว่าจะเอาแบบไหน

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
            ผมส่ง ประกวด คนแรกเลย ละกัน

ประธาน พิจารณา ด้วย แต่อย่าเพิ่ง ตัดสิน งานของผม นะ

เพื่อนๆๆ ช่วย ออกแบบมา ดู กัน ว่าจะเอาแบบไหน
            ถ้าโลโก้ส่วนรวม น่าจะไม่มี Amd 2.7 น่ะครับ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
              ถ้าโลโก้ส่วนรวม น่าจะไม่มี Amd 2.7 น่ะครับ
              ฮา

Comment

• ว้าว

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  กระดึ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                  ยังไม่ลงรูปอีกนะครับ ให้ไวหน่อยรอดู
                  Last edited by y2k1977; 14 May 2010, 12:30:03.

Comment

AMD 2.7 GHz จะเป็นspec ของเครื่อง เพื่อน สมาชิก ครับ หรือ จะตัดออกก็ได้

ยังไง เพื่อนๆ ลอง จัดมาดู ให้เลือก หลายๆๆ แบบนะครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ขออภัยนะครับหากทราบแล้ว ผมได้ PM แจ้งสมาชิกทุกท่านแล้วนะครับ
                        เรื่อง คลับเรา น่าจะมีสติกเกอร์ติดเคสซึ่งเป็นเอกลักษ์ของคลับ
                        หากแจ้งข่าวไปไม่ทั่วถึง ขอใช้พื้นที่ตรงนี้ประชาสัมพันธ์ครับ
                        ให้ท่านสมาชิก ช่วยออกแบบโลโก้ แล้วโพสไว้บนกระทู้ครับ วันเวลาหมดเขตเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที
                        แล้วค่อยมาคัดเลือกกันอีกทีว่าจะเห็นสมควรเอาอันไหน
                        ถ้าไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไรนะครับ เสร็จแล้วค่อยช่วยกันโหวตก็ได้ครับ
                        ขอบคุณครับ
                        Last edited by meo95; 14 May 2010, 19:08:25.

Comment

• หุหุ รอดูท่านที่ความคิดบรรเจิดก่อน

ทางผมไม่ค่อยมีหัวทางด้านศิลป์เลย 55 >,,<

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            ขออภัยนะครับหากทราบแล้ว ผมได้ PM แจ้งสมาชิกทุกท่านแล้วนะครับ
                            เรื่อง คลับเรา น่าจะมีสติกเกอร์ติดเคสซึ่งเป็นเอกลักษ์ของคลับ
                            หากแจ้งข่าวไปไม่ทั่วถึง ขอใช้พื้นที่ตรงนี้ประชาสัมพันธ์ครับ
                            ให้ท่านสมาชิก ช่วยออกแบบโลโก้ แล้วโพสไว้บนกระทู้ครับ วันเวลาหมดเขตเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที
                            แล้วค่อยมาคัดเลือกกันอีกทีว่าจะเห็นสมควรเอาอันไหน
                            ถ้าไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไรนะครับ เสร็จแล้วค่อยช่วยกันโหวตก็ได้ครับ
                            ขอบคุณครับ
                            เอามาติดเคส Lian Li ได้ป่าวฮะท่านประธาน

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                              หุหุ รอดูท่านที่ความคิดบรรเจิดก่อน

ทางผมไม่ค่อยมีหัวทางด้านศิลป์เลย 55 >,,<
                              วานเพื่อนทำก็ได้ครับ ส่งในนามท่านก็ได้ไม่ผิดกติกาครับ

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                              เอามาติดเคส Lian Li ได้ป่าวฮะท่านประธาน
                              ได้เลยครับ

Comment

• คลับเรานี่มาแรงจริง

Comment

Working...
                                X