Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ร้อนมากมาย เหมือนทุกวัน
    Last edited by meo95; 15 May 2010, 12:32:23.

Comment

• Originally posted by hispza View Post
      ชื่อเคเบิ้ลครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=697439
      ยินดีครับ ผมมองไม่เห็นรูปแล้วครับ ลากรูปมาแปะที่นี่ใหม่น่าจะดีนะครับ

Originally posted by panuza View Post
      มาละ อิอิ เดียว มีเวลา ช่วยออกแบบให้นะคับ
      ขอบคุณครับ

Originally posted by Merfo View Post
      Originally posted by 13ee1213ee12 View Post

สวัสดีครับ

เติม S ที่ซินเว่อสโตน จะได้มีคนมาร่วมเยอะๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
        +100 E ไปไหน
        โทษทีครับ สะกดผิด

Originally posted by meo95 View Post
        อ้าว พี่เสกพิมพ์ตกซะและ
        ทำไงได้ อ่ะครับ พ่อแม่ส่ ง ไ ป เ รี ย น ที่ รั ฐ เ ว กั ส มาตั้งแต่เด็ก แต่ปัจจุบัน เป็นจับกังอยู่ระยอง
        ภาษา อังกฤษไม่เก่ง ...อิ..อิ .. .. .silverston...มี.. E.. ต้งแต่เมื่อไรฟะ สมัยเราเป็นวัยรุ่นเราว่าไม่มีนี่นา
        สงสัยอยู่ รัฐเวกัส นานไปหน่อย....(อย่าถามว่า รัฐเวกัส ภาษา อังกฤษเขียนไงนะ <เขียนไม่เป็น>)
        Last edited by seklosoja; 15 May 2010, 18:11:00.

Comment

• รอท่านอื่นนิดนึงกำลังออกแบบกันอยู่

Comment

• โพสใหม่ครับ คราวนี้ ไม่ตกแล้ว

ด้านล่างจะเป็น spec ของเพื่อนๆ สมาชิก ครับ

ยังไง ประธาน up เพื่อให้เพื่อนๆ พิจารณากันนะ.. ครับ....
            Last edited by seklosoja; 15 May 2010, 19:42:59.

Comment

• ขอใบสมัคร 1 ใบครับ

Attached Files

Comment

• ต้องนั่งรื้อกันพักใหญ่เลย

Comment

• ยินดีครับ แต่ขอรูปเยอะ ๆ หน่อยนะครับผม

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                    ต้องนั่งรื้อกันพักใหญ่เลย
                    ขนาดไม่ใส่ไรเลย ยังดูสวยนะ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post

+100 ตัวเคส งามแต้ๆ
                      แต่ลายเซ็น ก็งามด้วย อิๆ

Comment

• เคสเทพ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          ขอใบสมัคร 1 ใบครับ

ไม่ให้ครับ ถ้าอยากเข้าจริงๆต้องเอาปลาหมึกมาฝากทุกคนในนี้ก่อน ต้องเซ่นเจ้าที่นิดนึงนะครับต้น+5555555555

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                            ไปเอาพัดลม 18 ซม.มีไฟมาขายเลย อย่างไว ท่านชุมพล ไม่ชอบมืดๆ กลัวผี แหะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• โหมีแต่สวยๆง่ะ อิจฉาจัง

Comment

• Originally posted by 13ee1213ee12 View Post

"ซินเว่อสตอน คลับ" อิอิ
                                สวยดีครับ แต่ไม่เอา AMD หรือ INTEL จะดีกว่าไหมครับ เพราะในนี้หลายๆท่านใช้คละกันนะครับ ทั้ง AMD และ INTEL เอาแบบกลางๆมาตราฐานของ CLUB ใช้กันได้ทุกท่าน ออกความคิดเห็นนิดนึงนะครับอย่าว่ากัน แล้วแต่เสียงสว่นใหญ่และท่านประธาน ตัดสินใจนะครับผม
                                Last edited by y2k1977; 15 May 2010, 23:18:27.

Comment

Working...
                                X