Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มี 2 ท่านที่ออกแบบโลโก้คลับมานะครับ ดูได้ที่หน้า 1 นะครับ
    ผมจะรวม ไว้ที่นั้น เพื่อสะดวกในการตัดสินใจนะครับ

Comment

• Originally posted by Biz View Post
      มีปัญหาครับท่าน
      ฝาหน้าของ RV01 ของผมพอเลื่อนลงมาแล้วพอกดให้มันเลื่อนขึ้นมันติดๆขัดๆไม่ ลื่นปรื่ดดดดด แก้ไขยังไงดีครับท่าน
      ผมว่าปกตินะครับ เวลาเลื่อนขึ้นก็มีติดขัดตอนที่จะปิดสนิทหน่อยนึงนะครับ ไม่ถึงกับค้างใช่ไหมครับ เพราะว่าตอนขึ้น ผมเองก็ยังต้องเอามือประคองไปในตัวด้วยครับ ไม่งั้นรู้ว่ามันจะเด็งปิดแรงไปหน่อยนะครับ กล้วฝากระเด็นออกมานะครับ+5555

Comment

• Originally posted by Biz View Post
        ขอลงรูปบ้างครับ
        รูปน้อยไปนิดลงอีกหน่อย ขยายอีกนิดครับแจ่มเลย

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
          ได้รับ PM จะท่านประธานละฮะ

รอโหวต LOGO ดีกว่า พอดีหัวไม่ศิลป์ในเรื่องออกแบบ แห๊ะๆ
          เราไม่เห็นได้รับอะไรเลย ประธานลำเอียงน้อยใจ เปลี่ยนค่ายดีกว่า ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
            เราไม่เห็นได้รับอะไรเลย ประธานลำเอียงน้อยใจ เปลี่ยนค่ายดีกว่า ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
            อ้าว หลง โทษทีครับ คนแก่ก็งี้
            มีใครอีกเนี้ย เดี๋ยวไปไล่ดู PM กล่องส่งไปแล้วก่อน

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
              น่าจะเป็นอาการปกตินะครับ ผมก็เป็น ข้างในมันเป็นสปริงเลยฝีดๆงั้นแหละมั้งครับ
              ไม่มาเข้าคลับด้วยกันเหรอครับ

Comment

• ดัน กลัวสู้Club อื่นไม่ได้
                Last edited by seklosoja; 15 May 2010, 10:00:17.

Comment

• ตามมาดัน พี่หลวง

Comment

• "ซินเว่อสตอน คลับ" อิอิ

Comment

• Originally posted by 13ee1213ee12 View Post

"ซินเว่อสตอน คลับ" อิอิ
                      +100 E ไปไหน

Comment

• อ้าว พี่เสกพิมพ์ตกซะและ

Comment

• ชื่อเคเบิ้ลครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=697439

Comment

• มาละ อิอิ เดียว มีเวลา ช่วยออกแบบให้นะคับ

Comment

• Comment

• เติม S ที่ซินเว่อสโตน จะได้มีคนมาร่วมเยอะๆ

Comment

Working...
                                X