Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประธาน เรามาออกแบบ สติกเกอร์ แปะเครมกันไหมคับ
    ิอิอิ
    ไว้ให้clubเรา อิอิ

Comment

• ว่างั้น

Comment

• แปะเคส เหรอ ดีครับ ลองถามท่านอื่น ๆ ดูครับ

Comment

• ออกแบบโลโก้ด้วยครับท่านประธาน

Comment

• ออกแบบมา ประกวดกัน ดีไหม แล้วให้ท่านประทานเป็นกรรมกร (ไม่ใช่) กรรมการ ตัดสิน แล้วให้ ประธาน จัดการ ทำแล้วก็ แจก ให้ สมาชิก Club silverston อิอิ

หาเรื่องหาของฟรีอีกแล้ว เรา( ล้อเล่น )
            ออกความเห็นไปก่อน แล้ว ค่อย ว่ากัน เรื่องการจัดทำ

สรุป

หาความเห็น ใครคิด ยังไง โพสมา ประมาณ 2 วัน ประธาน คอนเฟริม (confrerm)
            ตามนี้ ล่ะกัน

(เจ้าจี้เจ้าการไปเปล่าหว่า)

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
              ออกแบบมา ประกวดกัน ดีไหม แล้วให้ท่านประทานเป็นกรรมกร (ไม่ใช่) กรรมการ ตัดสิน แล้วให้ ประธาน จัดการ ทำแล้วก็ แจก ให้ สมาชิก Club silverston อิอิ

หาเรื่องหาของฟรีอีกแล้ว เรา( ล้อเล่น )
              ออกความเห็นไปก่อน แล้ว ค่อย ว่ากัน เรื่องการจัดทำ

สรุป

หาความเห็น ใครคิด ยังไง โพสมา ประมาณ 2 วัน ประธาน คอนเฟริม (confrerm)
              ตามนี้ ล่ะกัน

(เจ้าจี้เจ้าการไปเปล่าหว่า)
              ทำเสร็จ แล้วสั่งตัดเป็นสติ๊กเกอร์สวยๆติดเคสเลย

Comment

• ว่าไงว่าตามกันครับ

Comment

• ^^

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ช่วยด้วย ๆ
                    จอ UV ฟ้าอิอิไม่55+ แซวเล่นนะครับ
                    Silver Stone ครับแต่ชอบมาดูครับ สวยงามกันทุกท่าน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      ว่าไงว่าตามกันครับ
                      หนูเอาด้วยจัดมาเลย

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                        มาแล้วครับ เครื่องในอาจจะบ้านๆน่ะครับ เคสสวยไว้ก่อน อิอิ

สวยงามครับท่าน bayz

Comment

• โอ้ย ไม่ทันเลย
                          กระทู้นี่ไวดีแท้ อิอิ

หรือว่าผมแก่ตัวลง...ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อิอิ

จะหาเวลามานั้งออกแบบดูนะคับท่านๆ...วันๆ ต้องดูแล อิอิ ลูกค้าก็เรื่อยๆ

Comment

• บอร์ดนี้คึกคักจริงๆ เลยครับ

ป.ล. ของที่สั่งมาถึงศุกร์ แต่กว่าจะได้ประกอบก็วันอาทิตย์นู่นเลย และไม่รู้จะเสร็จรึป่าว เฮ้อ...

Comment

• กระดึ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• หินเงิน

Comment

Working...
                                X