Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    ครับ ไว้อาลัยหนึ่งนาที 5850 ก็น่าจะพอ ไม่พอเหรอครับ แต๊ปซะงั้น
    พอครับ ผมเคยเอา 5870 มาเสียบแล้วด้วยซ้ำ

แต่วันนี้ไม่รู้เป็นไร หรืออากาศมันร้อน...

Comment

• เสร็จแล้ว FT-01 จัดสายยากมาก พรุ่งนี้ เอารูปมาให้ชมครับ เพิ่งทำเสร็จเหนื่อยมากๆ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
        เสร็จแล้ว FT-01 จัดสายยากมาก พรุ่งนี้ เอารูปมาให้ชมครับ เพิ่งทำเสร็จเหนื่อยมากๆ
        ไงก็พักผ่อนมั่งนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          เพิ่งสังเกต มีขีดกันมดด้วย เคสใหม่หอมหวาน อิอิ
          มีคืนหนึ่งเปิดคอมทิ้งไว้ ตอนเช้า มองเข้าไป......

มาทั้งกองทัพเลยครับ จึงเป็นอย่างที่เห็นในรูป T-T

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post

สม้ครไปเเล้วครับ ^^
            ทางน้ำเข้า block CPU มันสลับกันอยู่นะ แก้ไขด่วน

Comment

• อิอิ บล็อคน้ำส่วนมาก น้ำจะเข้าตรงกลางและออกด้านข้าง

Comment

• คลับนี้ HOT จัง อิอิ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                  ทางน้ำเข้า block CPU มันสลับกันอยู่นะ แก้ไขด่วน
                  Originally posted by tsawana View Post
                  อิอิ บล็อคน้ำส่วนมาก น้ำจะเข้าตรงกลางและออกด้านข้าง
                  โอ้วว จริงเหรอครับ T-T

รับทราบครับ รอรื้อๆ

Comment

• จะเล่นอะไรดีนะ อยากเล่นน้ำอีกอ่า

Comment

• งามๆทั้งเพเบ๊อะ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                        เสร็จแล้ว FT-01 จัดสายยากมาก พรุ่งนี้ เอารูปมาให้ชมครับ เพิ่งทำเสร็จเหนื่อยมากๆ
                        รอดูครับ จัดมาเลย

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                          รอดูครับ จัดมาเลย
                          พรุ่งนี้จัดให้ครับ วันนี้เสร็จค่ำล่ะ เลยไม่ได้ถ่าย

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
                            555+ ก็ผมยังเลือกได้ไม่ลงตัวเลยอะ งบมันน้อย โปรดเห็นใจ
                            ลีลาจริงๆเลย เดี๋ยวถูกหวยงดนี้จะซื้อให้เลย น่าส่งสารจังเลย คนงบน้อย บอกใครจะมีคนเชื่อไหมนี้ พ่อคุณ อิๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สวยครับ รูปเพิ่มอีกนิดน่าจะดีนะ ไม่เพิ่มก็ไม่เป็นไรครับ เคสตัวนี้ว่ายน้ำเป็นตั้งแต่เกิด
                              อัฟเดทลิ้งให้แล้วนะครับ
                              ของท่านประธานก็น้อยไปนิดเชิญเพิ่มรูปลงมาด้วย+55555555

Comment

• ผมก็ยังไม่ได้ลงรูปเลยครับ

Comment

Working...
                                X