Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DCOMนี่แปลกนะครับ ที่โดนๆกันแต่ละคนนี่ของแพงๆทั้งนั้น
    ของผมATI1650เจ๊งเพราะผมไปทำมันช็อตเองแหละ เคลม10กว่าวันได้ของใหม่กิ๊กเหมือนแกะกล่องเลย
    ไม่รู้ผมโชคดีหรือคนอื่นซวยกันแน่
    หรือว่าคนใช้ของถูกๆแล้วโดนเค้าไม่โวยกันมั้งเพราะมันถูก
    ความคิดเห็นเฉยๆนะ

Comment

• com7 กับ synnex ครับ อิอิ

Comment

• สงสัยใครจะซื้ออุปกรณ์ดีๆ รุ่นสูงๆ แพงๆ อย่าไปซื้อประกัน dcom โดนกันเย๊อะ synnex ก็ใช่ว่าจะดีนะครับ แก้ไม่หายส่งเครมไปอาการเดิมก็ยังอยู่อีก เซงครับ พนักงานเคลมกินเงินเดือน ทำงานไปวันๆ ชีวิต......

Comment

• ว้า...แย่จังครับ ของซื้อของขายทำไมไม่รับผิดชอบกานนน โกงกันเข้าไป

Comment

• ห่วยจริงๆ นะครับแบบนี้... เลิกใช้มานานแล้วล่ะครับ
            นี่พี่ที่ทำงานเคลมบอร์ดมาเป็นเดือนแล้วยังไม่มีวี่แววเลยครับ ห่วยสุดๆ แระ

Comment

• ดัน

Comment

• แฉมั่ง เคยเอา asus 7900gt top ไปเคลม เพราะใช้แล้วภาพแตก ไปถึงที่สาขาพันทิพย์ พนง. รับเรื่องก็ลงมือส่องหาเลขเด็ดทันที แล้วก็เจอรอยขีดปลายๆ การ์ด บอกว่าอาจจะเคลมไม่ได้ต้องส่งให้สำนักงานใหญ่ดูก่อน แล้วจะโทรบอก ผมก็รอแล้วรออีก เข้าเวปไปเช็กดูก็เห็นว่าส่งของกลับมาที่สาขาพันทิพย์แล้ว เลยโทรไปถามว่าของมายัง ก็ตอบว่ามาแล้ว (แล้วตอนแรกบอกว่าจะโทรบอก) ไปถึงก็งานเขาบอกว่าไม่สามารถเคลมได้เพราะมีรอยดังกล่าว ผมก็ทำใจตั้งแต่แรกแล้วว่าคงโดนแน่ๆ เลยเตรียมเงินไปถอย hd3850 ด้วย ทั้งๆ ที่ไม่ใช้ฝีมือผมทำเลย

ต่อมาเป็น hdd อันนี้เคลมที่ร้านดีคอมช๊อป ตอนส่งของใหม่กริบ ตอนได้ของกลับมาสภาพเหมือนโดนใช้งานมา

ตอนนี้ก็พยายามเลี่ยงประกันเจ้านี้ เลือกได้ก็เลือก

ถามนิดนึงว่าของที่ส่งกลับมา void ที่แปะมามันเปลี่ยนเป็น AT ที่หมายความว่าไงครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ร่วมด้วยช่วยกันดันความ เลว

Comment

• เลิกใช้ Dcom

Comment

• ทำไมบริษัทพวกนี้ถึงไร้จิตสำนึกในด้านงานบริการ ทุเรศมากๆ ผมคนนึงกะไม่เอาด้วยกับ Dcom

Comment

• บอดร์ 2 ตัวที่เครม มา มีคราบอะไรก็ไม่รู้เต็มเลย ใช้ได้ ไม่ถึง เดือน เจ็ง กำจรังๆ

Comment

• บอร์ดผมของ dcom แล้วผมจะทำยังงัยล่ะเนี่ย แง๊

Comment

• Originally posted by ShinjiJo View Post
                              บอร์ดผมของ dcom แล้วผมจะทำยังงัยล่ะเนี่ย แง๊
                              ทำใจไว้ครับ

Comment

• ดันช่วย ประจาน

Comment

Working...
                                X