Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดัน

Comment

• ส่วนตัวว่า com7 สนญ.คลองตัน(เท่านั้น) ดีกว่า
      น้องหน้าเค้าน์เตอร์รับเคลมคุยรู้เรื่องมากกว่าเยอะ
      ฝ่ายซ่อมด้านในรับปากซุยๆ น่าเบื่อ

แต่รอน้าน...นาน(1 เดือน) ถ้าไม่มีของ อิอิอิอิ

Comment

• ดัน

Comment

• ดันอีก

Comment

• ดันอีก

Comment

• ดันประนามเลวคอม

Comment

• บอร์ด+การ์ดจอ+แรม ของผมเป็นดีคอม อ้วกเลยครับงานนี้

Comment

• เคยเอาบอร์ดดีๆไปแคลมมาได้บอร์ดที่มีรอยขูดแคลมอีกไม่ได้ เซ็งครับ และตอนนี้มันก็ลาโลกไปแล้วด้วย

Comment

• มันเอาบอร์ดเก่ามาเวียนให้หรือเปล่า ระวังนะครับ

Comment

• อย่าหาว่าผม ส่อสันดานอันพาลเลยนะคับ ไอเงาะป่า หัวหยิก ๆอะ น่าดัก กระทืบมันซักทีนะคับ ผมไม่เคยหรอกกะ D-com แต่อ่านแล้วรู้สึกโมโหแทน คับ

Comment

• Originally posted by sompolli View Post
                        DCOM ย่อมาจาก...?
                        DELETE (your) COMPUTER
                        DESTROY (your) COMPUTER
                        DEMON COMPUTER
                        DEVIL COMPUTER
                        DELAY (your) COMPUTER
                        ......?
                        เพิ่มเติมคับ
                        Disable (your) Computer
                        Detect (your) All Hardware

Comment

• เวลาผมจะซื้อของผมไม่เคยดูเลยอะคับว่าประกันของอะไร(ดูแต่พนักงานขายว่าสวยมั้ย)เหอๆ

Comment

• ฟ้อง สคบ . ครับ ถ้า หมี่น ใส่ มันม ก สคบ . ช่วย ได้ คับ

Comment

• แต พอ ซือ้ ของ มา ตอน แรก คว รถ่ายรุป ไว้ น่ะครับ
                              วัน แรก ทีซือ้มา ถ่าย ไว้ เปน ชิ้น ๆ เลย ถ้าเสีย จะได้ มีหลักฐาน ไป ยืน ยัน ว่า ของ มันมาแบบบนี้
                              มันชอบ อ้าง ว่า เราเปน คนทำ แต จิงๆ มัน อาจจะย้อม แมว เรา ขาย ของ

Comment

• เลวมาก

Comment

Working...
                                X