Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมก็มีประกันของ Dcom เหมือนกัน เป็นบอร์ดนี้ละครับ

เริ่มใจไม่ดีละด้วยสิเนี้ย

Comment

• D-com ห่วยจริงๆๆ เจอกะตัวเองเมื่อวานคับ ที่เซียร์เป็นจริงเหมือนทุกข้อความที่กล่าวมา
      ต่อไปนี้เลิกคบกะมานแล้ว

Comment

• เอาแล้วไง วันนี้เอาเมนบอร์ดP5Q Deluxeไปเคลมวันนี้ ที่พันทิพ
        ไปถึงพนักงานก็ตรวจอย่างละเอียดมากๆ พลิกแล้วพลิกอีกหลายรอบมาก สงสัยถ้าไม่เจอคงโดนไล่ออก และแล้วในที่สุดก็หาจุดจับผิดเจอจนได้ ตรวจเจอว่ามีรอยนิดนึง นิดเดียวจริงๆครับ พอดีผมไม่ได้ถ่ายรูปมา โดนเข้ากับตัวจนได้ครับ ทำใจไว้แล้ว

Comment

• กำเพิ่งซื้อบอร์ดมาจากร้าน tk แต่มันติดวอย dcom กับติดวอยร้าน tk มาครับ แบบนี้ถ้าเสียเคลมที่ tk เลยได้มั้ยไม่อยากเคลมที่ dcom ช่วยตอบนิดเสียวจริงๆ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by spiderman3 View Post
            กำเพิ่งซื้อบอร์ดมาจากร้าน tk แต่มันติดวอย dcom กับติดวอยร้าน tk มาครับ แบบนี้ถ้าเสียเคลมที่ tk เลยได้มั้ยไม่อยากเคลมที่ dcom ช่วยตอบนิดเสียวจริงๆ ขอบคุณครับ
            ของผมร้านjediแนะนำให้ท่านเอาไปให้ร้านtkดำเนินการดีกว่านะครับ
            เพราะว่าตอนผมนำไปเคลม ผมไม่ได้เอาไปให้ทางร้านjediดำเนินการให้ พอเคลมเสร็จผมถึงลงไปคุยกับทางjediเค้าก็โทรถามให้แล้วบอกว่าน่าจะไปเคลมที่สำนักงานใหญ่ที่บางนาเลยน่าจะได้ของไวกว่าอันนี้ผมไม่รู้นะ แต่ผมคิดว่าผมคงได้ซื้อบอร์ดใหม่แล้วละเพราะพนักงานบอกว่าถ้าซ่อมไม่ได้จะคืนของเก่าให้ เวรจริงๆ

Comment

• ตอนขายของมือ 2 ของมักกดโดนกดราคาครับ

Comment

• ไม่มีวันตายจริง ๆ

Comment

• ไปขุดมาทำไมเนี้ย5555+

Comment

• มีคนขุดขึ้นมา เราก็ดันขึ้นไป

หันไปดู DVD กะ HDD ตู ก็ Dcom เกิดเน่าขึ้นมาแล้วไปเจอประกันกากๆหละก็ จะเควี้ยงลงถังขยะในศูนย์มันนั่นแหละ

Comment

• Ram ผม ก็ DCOM ซวยแล้ว 2Gx2 ด้วย
                      ไม่น่าเลยเรา เจอกระทู้นี้ช้าไป เพิ่งซื้อเมื่อเดือนที่แล้ว

แต่สงสัยว่าทำไมร้านมันยังซื้อของ DCOM มาขายอีก

Comment

• พระเจ้าช่วยลูกด้วย

Comment

• ผมก็เคยเคลม dcom กากมากเลย รับขอก็ช้า แถมไม่เปลี่ยนให้อีก เอามาทั้งๆที่มันไม่ได้เชค มันแค่บอกเอาไปเทส
                          Brench mark แล้วไม่ค้าง มันเลยไม่ซ่อมให้ดูมัน

Comment

• dig

Comment

• เพราะเข้ามาห้องนี้ COM ทีี่บ้านทุกเครื่อง ไม่มีประกัน อุปกรณ์ IT ของ DCOM ที่บริษัทผมก็ print ข้อมูลความไม่รับผิดชอบไปค้านการจัดซื้อไปสำเร็จหลายรอบแล้วเป็นข้อมูลอย่าซื้ออุปกรณื IT ประกันดี DCOM.ทุกวันนี้ถ้ามาแกลงการณ์การผมไม่เชื่อแล้ว. เชื่ออยู่อย่างว่าเป็นผู้ร้ายปากแข็ง.....ผมมีประสพการณ์ที่ไม่ดีกับ DCOM.จนไม่อยากคบทิ้ง M/B เคลมไปหลายรอบยิ่งเคลมยิ่งได้ของโทรม..เสียเวลาเสียสุขภาพจิต...ถ้าใครไปเคลมกับดีคอมแนะนำถ่ายรูปต่อหน้าไปเลยเป็นหลักฐาน......อย่างไรก็ตามทำใจด้วยเพราะผู้ร้ายปากแข็ง.....

Comment

• เส็ดแน่ตู วันนี้ต้องเอา HDD ไปเคลมกันมันอีก - -"

Comment

Working...
                                X