Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดัน.......
    เพิ่งเจอมา HD เพิ่งซื้อเมื่อปลายปี ใช้อย่างถนอม บอกมีรอยที่พลาสติกตรง Connector IDE โครตฉุน ของไม่กี่ตังค์
    เลิกคบด้วยคนครับพี่น้อง สงสัยใกล้ไปเต็มที่แล้ว ขอร่วมไว้อาลัย

Comment

• ใครไปขุดมาวะ

Comment

• เคยเอา P5Q Pro ไปเคลมซ่อมเป็นสิบรอบเน่าอย่างเดิม ไม่เอาอีกแล้ว เลวคอม เอ้ยไม่ใช้ ดีคอม หึหึ

Comment

• งานเข้าแล้วท่าน ของผมมี DVDV~ของliteonตัวหนึ่ง

Comment

• ของแพงโดนแบบนี้ก็เซ็งครับ

Comment

• พอๆกับไอ้จิ๊บ{JIB}เลย...ไอ้คนเคลมกับช่าง มันชั่วได้ใจเลย ของบอรด์เสียส่งเคลมแต่พวกมันเอาCPUให้พังไปด้วยแล้วยังหน้า ด้า. มาบอกให้ซื้อใหม่ไปเลย

Comment

• กำ
                กำลังจะไปเคลม เมนบอร์ดพอดี

Comment

• ผมเคยเคลม บอร์ดกับ HDD ของ Seagate และแรม Kingmax มาหลายครั้งแล้ว เท่าที่ผมได้มาหลังจากที่เคลม โดยเฉพาะ HDD Seagate ได้ของแบบที่ว่าไม่ใช่ตัวใหม่เพราะเป็นแบบ Repair Certificate มาซึ่งเหมือนกับได้ HDD ที่เป็นตัวซ่อมมาแล้วให้กลับมาใช้ได้อีกครั้ง ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมการบริการของ DCOM เดี๋ยวนี้ถึงได้เรื่องมากขณะนี้ เพราะขณะ Synnex เวลาเคลมถ้าเค้ามีของให้เค้าจะเปลี่ยนให้ทันที โดยที่ลูกค้าไม่ต้องรอเลย หลังๆมาเนี้ยผมเลือก Synnex เพราะได้ของทันใจดีครับ

Comment

• Originally posted by saikano View Post
                    Dcomไม่ได้ห่วยเสมอไปคับ ป๋มแนะนำคุยกับชั่งเลยที่ศูนย์ใหญ่ป๋มประทับใจมากการืดป๋มเสียไปถุงเสนอให้Upเลย แต่ป๋มเงินหมด อิอิ ก็รอ เค้าขอให้การืดมาให้ก่อน3870 ป๋มเอา3870X2ไปเครมแต่ด้วยความไม่ชินกับความแรง บอกพี่คับพอมีด่วนอื่นไหมเอ่ยเค้าใจดีมากเลยคับ เค้าไปหาให้ป๋มจนได้HIS 4850 IceQ พี่บอกพุ่งนี้เอาเข้ามาเปลี่ยนก็ได้นะ ก็รอจนกว่า3870X2ป๋มจาได้คืน สุดยอดคับ Dcomไม่ได้ห่วยกว่าที่คิด คอนเฟิมคับ ช่างเทคนิคนะคับ หน้าเค้าเตอร์บริการไม่ค่อยดี
                    พิมพ์ภาษาให้ถูกหน่อยครับ อ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเลยครับ

Comment

• โหฮ่วยมากๆๆครับบริษัทนี้

Comment

• คอมดี บริการดี ดีคอม ดีด๊อก

Comment

• โอ้ โดนมาเหมือนกัน

Board ASUS กับ DVD-RW รอนานมากพอเอากลับมาใช้อาการเดิม DVD-RW ผมต้องชื้อใหม่เลยไม่อยากเอาไปเครมอีกเสียเวลา

Comment

• - -* ผมเครมทั้งเมนบอด กับแรม คับ

แปปเดียวได้3 4 วันเอง นะ

Comment

• โอ๋ว จะจำไว้ ครับ synnex ดี กว่า เยอะ!!!~ๆๆๆๆๆ

Comment

• เคยเจอแต่กับ com7 cpu ของใหม่แกะกล่อง ไม่มีรอยอะไรทั้งสิ้น ลอง test แต่ไม่ติด
                                เอาไปแครม ผ่านไป 2 เดือน เพิ่ง บอกว่าไหม้ ขอยกเลิกประกัน
                                สมัยนี้ไม่รู้เพราะเลิกคบกันแล้ว ส่วน dcom ก็เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้

Comment

Working...
                                X