Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนู๋ไม่รุ้ หนู๋มาดัน 555+

Comment

• ดีใจด้วยครับได้บอร์ดใหม่มา

Comment

• ผมเอา HDD 2ตัวไปเคลม มี 250 เป็นของ ดีคอม และ 80 เป็นของ ชีนิค ผมไปเครมที่เชี่ยรรังสิตทั้ง2ตัว ทั้ง2ตัวฃ
        วันเดียวได้เหมือนกัน แต่พอดูของ 250 ของ ดีคอม กลับมีรอยขีดแล้ว แต่ของ ชีนิค ผมได้ใหม่จริงๆดูง่ายๆเลยครับ
        80ของผม ได้ตัวเล็กลงเลยตอนแรกเอาตัวใหญ่ไปเคลม ตัวใหม่ที่ได้มาบางกว่าเดิมและไม่มีรอยเลยครับ ชอบของ
        ชีนิค มากๆเลยครับ ใช้ไปใช้มาก็พังเหมือนเดิมอะ ไม่รุเป็นเพราะอะไรครับ 250 พังนะ

Comment

• เห็นด้วยครับ แต่ยังไม่เจอกับตัวเองครับผม

Comment

• ลืมดูเลย ผมชื้อคอมใหม่ ทั้งเครื่องผม เป็น Dcom หมด ยกเว้น M/b เป็นของ ชีนิค งานเข้า!!!
            4850 ก็ dcom เวนๆ

Comment

• เคยเหมือนกันครับ ไปเคลมของกับเพื่อนกว่าจะได้ซัดไป 1 เดือนเต็ม ๆ พอได้มากลับแย่กว่าเดิมอีก

แล้วเอาของให้เค้าดู ก้อทำท่าไม่พอใจเท่าไหร่ แต่ก้อรับเคลมไป

-*-

Comment

• ผม D-comหมด แต่เครมJibได้ อุ่นใจ Jib ก็ดีนะครับ เค้าดูไม่มีรอยไม่หักไม่ไหม้ ก็ได้ล่ะครับ

Comment

• ผมไปเคลม 120 gb ide มา ได้สภาพดีพอใช้แต่ยังไม่เช็คอะไรเลย
                  สังเกตุไหมครับเคลมของเหมือนซื้อถังแก๊สตอนซื้อครั้งแรก สภาพนางฟ้า
                  พอแก๊สหมดโทรเรียกร้านมาเปลี่ยนถังใหม่ สภาพเหมือนผีเน่าเลย
                  Last edited by neos1008; 17 Jan 2009, 23:04:15.

Comment

• กำอ่านมาจนครบหน้าแล้ว งานเข้าเลย
                    ฮาร์ดดิสก์ผมเสียงดังแกรกๆทั้งที่ซื้อมาวันแรกกำเลย
                    ประกันเทพ ไม่เครมดีก่าใช้ไปเลยกลัวมันนาน

Comment

• ใช้ครับ ผมเคยแต่ซื้อที่ jib

Comment

• ดีคอม ห่วยมาก

Comment

• Dcomไม่ได้ห่วยเสมอไปคับ ป๋มแนะนำคุยกับชั่งเลยที่ศูนย์ใหญ่ป๋มประทับใจมากการืดป๋มเสียไปถุงเสนอให้Upเลย แต่ป๋มเงินหมด อิอิ ก็รอ เค้าขอให้การืดมาให้ก่อน3870 ป๋มเอา3870X2ไปเครมแต่ด้วยความไม่ชินกับความแรง บอกพี่คับพอมีด่วนอื่นไหมเอ่ยเค้าใจดีมากเลยคับ เค้าไปหาให้ป๋มจนได้HIS 4850 IceQ พี่บอกพุ่งนี้เอาเข้ามาเปลี่ยนก็ได้นะ ก็รอจนกว่า3870X2ป๋มจาได้คืน สุดยอดคับ Dcomไม่ได้ห่วยกว่าที่คิด คอนเฟิมคับ ช่างเทคนิคนะคับ หน้าเค้าเตอร์บริการไม่ค่อยดี

Comment

• ไอ้เลว

Comment

• เอา P5W DH Delux สุดเลิฟไปเคลม แทบไม่ได้ใช้เครื่องเลย ได้ตัวใหม่มา slot Sata หลวมโครกเลย เซ็งเป็ด

Comment

• กำจิงๆๆ ผมพึ่งไปเคลมmbมา p5k se 4วันแระเห็นพี่ที่รู้จักบอกว่าเป็นเดือน พอมาเจอบอร์ดนี้อีก เศร้าเลยๆๆๆ แล้วถ้า7วันไม่ได้นี่ไปด่ามันเลยดีมั้ยเนี่ย T_T

Comment

Working...
                                X