Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไม่มีความคืบหน้่าจาก DCOM และ สคบ เลยครับพี่น้อง

Comment

• Originally posted by xxhidexx View Post
      ผ่านมาดันครับ

**ตั้งแต่กระทู้นี้ตั้งขึ้น ผมไม่เคยเห็นมันลงหน้า 2 สักที**
      ผมเจออยู่หน้า 2 เห้ยยย ดุนๆๆๆ

Comment

• ดันน

Comment

• ดันสะหน่อย

Comment

• up

Comment

• เวนแล้วไงของเราdcomบานชื้อก่อนมันจะประกาศกฎมั่วๆๆของมัน

Comment

• ดันไปครับ
                ผมก็เจอครับ เคลม HDD ให้บริษัท 2 รอบละ กลับมา มาสแกนธรรมดากับ HD TUNE
                ยังมีแบดอยู่ เลยครับ ตัวใหม่ด้วย ทั้ง 2 รอบเลย ตอนนี้ถอดรอไปเคลม รอบ3

(ปล. HDD ใช้บันทึกข้อมูลกล้อง cctv ครับ ) เอ๋อไปเลยกล้อง

Comment

• ดัน

Comment

• ดันครับ สู้สู้

Comment

• ตอนนี้ DCOM กำลังประชุมว่าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้หรือเปล่าว อาจจะได้ใหม่หรือไม่ได้ใหม่ 50/50 ครับ
                      แต่มันบอกขอซ่อมของเก่าให้ก่อน 555+ กี่วันแล้วเนี่ย บริการดีจริงๆ

Comment

• เคยแต่เครมhdd ก็โอเคนะส่งปุ๊บได้ปั๊บ

Comment

• ดีไม่ดีไม่รู้ รู้แต่ว่าวันนี้ไป turn HDD มา

สาวแว่นน่ารักมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ XD

Comment

• แบบนี้ต้องประจานคร้าบบบบ อย่าให้มันเอาเปรียบเราได้

Comment

• เรื่องการประกันมันเรื่องสำคัญเลยนะเนี่ย...ประกันห่วยใครจะเอา

Comment

• กำลังจะเครม HDD มันมีแบด 2ตัว คิดอยุ่จะเครมหรือฝืนดี

Comment

Working...
                                X