Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by apichate View Post
    เมื่อสักครู่น้องไปเอาบอร์ดแล้วโทรมา มันบอกเปลี่ยนให้ใหม่แต่ยังไม่ได้เอากลับ นั่งส่องดูชิพ ไหม้ ครับ
    ต้องเครมอีกรอบมันใหม่ตรงไหนของมันอีกเนี่ย
    แย่มาก ๆ ครับ

Comment

• ผมไม่ใช้ของประกันดีควายครับ จะมีก็ DVD-RW แต่แกะวอยด์ทิ้งไปละมีประกันก็เหมือนไม่มี

Comment

• จิงๆแล้วประกันดีคอมนี้ต้องประจานให้รู้กันทั่วๆกันนะครับ เพราะถือว่าเอาเปรียบผู้บริโภคเป็นอย่างมาก เราซึ่งเป็นผู้บริโภค มีอะไรก็ต้องบอกๆกันให้รู้ว่าอันไหนดีหรือไม่ดี ถ้าไม่ดี ก็ไม่ควรบอกว่าดี ช่วยๆกันครับความเป็นอยู่ของผู้บริโภคจะได้ดีขึ้นกว่านี้

Comment

• Originally posted by sompolli View Post
          DCOM ย่อมาจาก...?
          DELETE (your) COMPUTER
          DESTROY (your) COMPUTER
          DEMON COMPUTER
          DEVIL COMPUTER
          DELAY (your) COMPUTER
          ......?
          ยืนยันอีกครั้ง
          DAMMNN COMPUTER Customer Not God Is Slave

Comment

• Originally posted by apichate View Post
            อัพเดชหน่อยครับ ดีคอมยอมเปลี่ยนตัวใหม่กับคืนประกันให้ครับ โดยต้องเพิ่มเงิน 1500 บาท
            ไม่เข้าใจทำไมต้องเพิ่มเงิน ....
            Originally posted by apichate View Post
            เมื่อสักครู่น้องไปเอาบอร์ดแล้วโทรมา มันบอกเปลี่ยนให้ใหม่แต่ยังไม่ได้เอากลับ นั่งส่องดูชิพ ไหม้ ครับ
            ต้องเครมอีกรอบมันใหม่ตรงไหนของมันอีกเนี่ย
            อัพเดชต่อจาก 2 อันบนนะครับ หลังจากเครมไปแล้วมันเปลี่ยนใหม่ให้แต่ต้อง +เิงินให้อีก 1500
            1500 อันแรกเป็นค่าเสื่อมทั้งที่ยังไม่ได้ใช้แค่เอามานั้งส่องหารอยแล้วก็เครมตรงนั้นมันบอกไม่เกียวกัน
            ต้องเพิ่มเงินอีกรอบถ้าต้องการรุ่นใหม่ อีก 1500 บาทซึ่งไม่เกี่ยวกับอันแรกซึ่งถือว่าเป็นคนละเครสกัน รวมเป็น 3000 บาท แล้วถ้ามันเอาของที่ใช้ไม่ได้มาอีกต้องเพิ่มเงินไปอีกเท่าไรก็ไม่รู้ สุดท้ายไม่ยอมมันครับ ของจะมาพรุ่งนี้ถ้ามีข่าวไงจะมาแจ่งให้ทราบอีกครับ
            Last edited by apichate; 24 Jul 2008, 15:46:27.

Comment

• เลวจริง ๆ ครับ ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุด ให้มันรู้สำนึก

Comment

• อย่ายอมแพ้คับ ผมก็เคยโดนเอาของไปดองเค็มมาแล้วเหมือนกัน

Comment

• กรรมของเวนจิงๆ ครับ งานนี้ เคลมแล้วเคลมอีก แถมจะต้องเสียตังค์ให้มันอีก 3 พันเลยหรอ แล้วพรุ่งนี้จะได้ของดีป่าว ไม่รู้อีก งานนี้ต้องเผาพริกเผาเกลือ แช่งมันเลยครับ แหมคันปากอยากจะด่า ... รอฟังผลอยู่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

• ...

Comment

• อะไรเนี้ย แย่ ซ้ำแล้วซ้ำอีก

Comment

• หวังว่าคงไม่เกี่ยวที่เขาเลือกข้างนะครับเลยแกล้งให้เสียตังเล่น (ล้อเล่นครับ)
                        ปล.ดีคอมมันจะไปรู้ได้ไงว่าเลือกข้างไหน
                        ปล2.กลับไปอ่าน ปล.อันแรกก่อนที่จะเข้าใจผิด

Comment

• ของผมพึ่งไปเคลม 9800GX2 มา 2วันได้ครับ ร้านที่มหาสารคามนะครับ

Comment

• เพื่อนผมไปเครมก็ไม่ได้ของใหม่มันเอาไปซ่อม แถมมีรอยซ่อมเน่าๆมาให้ทรมานใจอีก แย่มากเลยครับ

Comment

• แย่จัง

Comment

• ของผม DVD-RW พัง
                                เอาไปเคลมมันบอก 2-3 วัน
                                กว่าจะได้เกือบเดือน
                                ใช้ 2 วัน เป็นเหมือนเดิม

Comment

Working...
                                X