Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าคงเป็นทั้งบริษัท ส่ง Mail ไปหาเจ้าของแล้วไม่เห็นตอบกลับเลย 2 วันแล้วเนี่ย ไม่งั้นคงไม่ได้ 7พันล้านหลอก

Comment

• ดันน

Comment

• ทำไหมมันเป็นแบบนี้แล้วประกันอะไรดีละเนี่ยแถมบวกค่าประกันไปกะของตั้งแพงกำจริงๆ

Comment

• ความคืบหน้าเกี่ยวกับ สคบ เป็นไงบ้างคับท่าน

Comment

• Comment

• Originally posted by MXdeFunk View Post
              ความคืบหน้าเกี่ยวกับ สคบ เป็นไงบ้างคับท่าน
              รอประมาณ 42 วันอะครับกว่าจะเสร็จ

วิธีการดำิเนินงานของ สคบ
              Last edited by apichate; 14 Aug 2008, 16:49:54.

Comment

• หุหุ

Comment

• ดีคอมไม่ค่อยมีคนไปซื้อแล้ว เว้นแต้คน ไม่รู้เรื่องคอมเข้าไป ติดป้ายหน้าร้านว่ามีของ แต่จริงๆๆ ของไม่มีแล้วก็แนะนำรุ้นที่มีของ คนไม่รู้ก็ซื้อตามที่้มันแนะนำ สรุปขายไม่ค่อยได้ มีของนิดเดียว อีกไม่นานก็เจ้งคับ

Comment

• ไม่เป็นไรคับ ผมรอเป็นเพื่อน อิอิ

Comment

• จนกว่าเจ้าของ/ผู้ถือหุ้นจะรู้ว่า พนักงานทำเรื่องไม่ดีเอาไว้

รีบปรับปรุงและแก้ไข...ก่อนจะสาย อิอิอิอิ

Comment

• แต่สำหรับผม ต่อไปนี้คิดว่า ไม่ว่าจะซื้อจากร้านใดก็ตามถ้าแปะวอยซ์ดีคอม ผมก็ไม่ซื้อทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นTk หรือ เจได เพราะอยากไห้ของประกันมันขายไม่ออก ถ้าทางร้านขายของประกันดีคอมไม่ออก ต่อไปร้านก็จะไม่สั่งของที่เป็นประกันจากที่นั้น ดังนั้นช่วยกันคนละไม้คนละมือครับ เพื่อบริษัทนี้จะได้รู้ตัวเองสักทีว่าที่อยู่ได้เพราะอะไร คำพูดที่เคยบอกว่า ประกันของคนไทยเพื่อคนไทย ตอนนี้ไปอยู่ที่ไหนแล้วครับพี่น้อง !!!

Comment

• แบนมันเลยอ่ะพี่น้อง..

ดันไป อย่าให้ตก

ปล.เอาใจช่วยเจ้าของกระทู้ เรียกร้องสิทธิผู้บริโภคอย่างเราๆกลับคืนมาครับ..

Comment

• Originally posted by MXdeFunk View Post
                            ไม่เป็นไรคับ ผมรอเป็นเพื่อน อิอิ
                            ขอบคุณครับ

Comment

• ไม่ซื้อของที่มีวอยด์ดีคอมครับบบบบบ

Comment

• สมัยก่อนนู้นเคยนำของไปเคลม cpu มันบอกว่าต้องเชค ก้อเชคไป ที่ใหนได้ต้องส่งไป คูนย์ ใหย่ เชค และส่งไปเคลม เพราะไม่มีของและเชคไม่ได้ แบบว่านานเกินที่คนมีคอม1เครื่องจะรอได้ มันบอก2อาทิตแต่คิดในใจเกินแน่ๆ ก้อเข้าใจเค้าอะครับว่ามันต้องเชค แต่ทำไมเค้าไม่เข้าใจเราบ้างว่าเราต้องใช้ ทำไมเค้าไม่เชคและเคลมให้ที่ ศูนย์ พันทิปเรย เซงครับตอนนั้น

Comment

Working...
                                X