Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 55555555
    เหมือนของผมเลย ครับพี่ ผมเอา บอร์ด ไปเคลมเหมือนกัน เรื่องคล้ายกับพี่เลย เรื่อง ขี้เกลือขึ้น
    ตอนแรกอ่ะ ไม่มี พอเอาเข้าฝ่ายอะไรก็ไม่รู้ อยู่ออกมา บอกว่า เคลมไม่ได้ขี้เกลือขึ้น ทั้งที่ตอนแรกไม่มีเหมือนกัน
    แล้วออกมาเสร็จปุ๊ป เค้าก็บอกว่า ให้เอาน้ำยาที่ร้านคอมอ่ะ ทำความสะอดาถึงจะ รับเคลม อันน้อ่ะ ผมได้เคยลองแล้ว
    ทางดีคอมก็หาว่า มีการดัดแปลง ไม่รับเคลม ถือว่าหมดประกันไปเลยครับ ศูนย์ที่พันทิพย์อ่ะ

Comment

• ซื้อของ สมัยนี้ เสี่ยงดวง ..จัง

Comment

• up ๆ

Comment

• อ่านมาเกือบทุกหน้า รู้สึกว่ามันเปลี่ยนไปจากหน้ามือเป็นหลังเท้าเลยนะครับเนีย
          ตอนนี้ผมก็มีHarddiskที่พึ่งไหม้อยู่จะเคลมมันได้ไหมเนี่ยคิดหนักครับ

Comment

• ช่วยดัน

ไม่ซื้อของ DCOM อีกแล้ว

Comment

• Originally posted by top23comp View Post
              ไม่แน่ครับ บางร้านมันเก็บของเราไม่ดีก็มี ไม่ใส่กล่องแล้วโดนกระแทกหรือเอาไปเล่นก่อนก็มี

เคยโดนหนนึงที่เสรี มุมหักเลย
              TK เป็นร้านเดียวในประเทศไทยที่ผมไว้ใจ
              ถ้าคุณสัมผัสกับทุกๆ ร้านที่ขายฮาร์ดแวร์ แล้วคุณจะรู้ครับ

Comment

• Originally posted by ShutterV View Post
                TK เป็นร้านเดียวในประเทศไทยที่ผมไว้ใจ
                ถ้าคุณสัมผัสกับทุกๆ ร้านที่ขายฮาร์ดแวร์ แล้วคุณจะรู้ครับ

ถูกต้องนะคร้าบ บริการเค้าดีจริงๆ ถึงแม้ร้านจะดูวุ้ยวาย เพราะลูกค้าเค้าเยอะจริงๆ

Comment

• เปนกำลังใจให้จริงๆๆครับ นี่ขนาดเมนบอดราคาเปนหมื่นมันยังทำแบบนี้ได้เลยและไหนบอกว่าคนไทยมีน้ำใจละครับๆๆๆๆ

Comment

• ..

Comment

• 555555 เลวครับ

Comment

• โครตเลว

Comment

• เลวเลย

Comment

• รอดูครับ เจอมาหลายท่านแล้ว

Comment

• สู้ๆนะครับ

Comment

• Dcom แบบนี้แหละคับผมส่งเมนเคลมมันเอาของเก่าให้ผมแถมยังนานอีก

Comment

Working...
                                X