Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โห..! ยังไม่จบอีกหรือนี่สุดยอดครับ DCOM

ขอให้เจริญๆ ครับ ทั้งชาตินี้และชาติหน้า เหอๆ

Comment

• ไม่ D-com

Comment

• ง่าส์ อย่างโหด เลย

Comment

• ดีคอมอีกแล้วรึเนี้ย ผมก็โดน
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=132970
          Last edited by toekingsize; 11 Jul 2008, 15:23:53.

Comment

• ดันครับ
            เฮ้อ ....
            ดีคอมนี่บริหารงานแคลม
            ห่วยแตกจริงๆ
            มันขายเป็นอย่างเดียว
            บริการหลังการขายไม่ได้เรื่อง

Comment

• VGA น่าจะได้สองปีแล้ว ยังไม่ได้ไปเอาเลยที่ DCOM นานไปหน่อยแฮะ

Comment

• แบบนี้ดีครับคนที่ไม่รู้ก็จะได้รู้กันถ้วนหน้า

Comment

• ดันๆๆๆๆๆ

Comment

• ช่วยดันๆ

Comment

• กว่าจะอ่านจบ เหนื่อยเลยครับ
                      ทำเอาเห็นประกัน d-com เป็นแมงสาปไปเลย เหอๆ

Comment

• DCOM ห่วย

Comment

• ผมอีกคนที่เลิกใช้ของที่ประกันด้วยDcomเพราะประกันเรื่องมาก

HDDผมเคยมีปัญหาครับ เอาเข้าไปศูนย์แล้วเขาเอาไปหลังร้าน พอกลับมาบอกพลาสติกตรงที่ต่อสายIDEแตกแล้วเสียบสายลองไม่ได้ ทั้งๆที่ผมใช้ปกติไม่เคยทำหล่นและเช็คมาอยู่ตลอดว่าไม่มีปัญหาพวกนี้(ถ้าจะเคลมต้องคิดเงินค่าที่มันแตกประมาณพันกว่าๆและบอกอีกว่าไม่มีรุ่นของผมถ้ามีปัญหาจริงต้องเพิ่มเงินอีกพันกว่า คือราคารวมๆแล้วซื้อใหม่ยังถูกกว่าเลยครับ(ตอนนั้นความจุ80จะเพิ่มเป็น120)

หลังจากนั้นเลิกเลยครับประกันของที่นี่แล้วหลังจากนั้นก็ได้ยินมาว่าไม่ให้ลูกค้าถือเข้าศูนย์เองให้ส่งร้านที่ซื้อ(อันนี้สงสัยไม่กล้าสู้หน้าลูกค้าถ้าจะทำอะไรตุกติกเลยให้ร้านรับขี้ที่Dcomโยนมาให้เอง)

และขอแถมอีกที่นะครับคือCom7เห็นระบบการเช็คประกันนี้ใกล้เคียงกันเลยและไม่แน่ว่าจะเดินตามรอย Dcomหรือไม่

Comment

• Dcom มันซื้อเวลาแค่นั้นเองครับ

ถ้ามันยอมง่ายๆ ลูกค้าจะใช้วิธีนี้กันหมด

ดังนั้นกูซื้อเวลาไปเรื่อยๆ เลวจริงๆ

ของมูลค่าไม่กี่บาท ถ้าผู้บริหารมันใส่ใจจริงจบไปแล้วล่ะครับ

Comment

• เฮียมากครับเลวคอม

Comment

• Originally posted by matoom View Post
                                Dcom มันซื้อเวลาแค่นั้นเองครับ

ถ้ามันยอมง่ายๆ ลูกค้าจะใช้วิธีนี้กันหมด

ดังนั้นกูซื้อเวลาไปเรื่อยๆ เลวจริงๆ

ของมูลค่าไม่กี่บาท ถ้าผู้บริหารมันใส่ใจจริงจบไปแล้วล่ะครับ
                                จริงครับพี่ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X