Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเลวของ DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหอๆ ที่จังหวัดมหาสารคามประกัน DCOM หมดเลยอ่ะทุกร้านด้วย ขนาดjibยังdcom

Comment

• Originally posted by xman2029 View Post
      เหอๆ ที่จังหวัดมหาสารคามประกัน DCOM หมดเลยอ่ะทุกร้านด้วย ขนาดjibยังdcom
      โทรมาสั่งของที่กรุงเทพเลยครับ ค่าส่งไม่กี่บาทหรอกครับ

Comment

• เหลือแค่ไดร์ DVD กะลำโพง Philips ใช้มานานแหล่ะ นอกนั้นไม่เหลือ เก็บไว้เบื่อประกันมันเครมการ์ดจอ GF4mx ไปเกือบ3 อาทิตย์แล้วให้ตัวเก่ากับมา แล้วก็อาการเดิม

Comment

• ผมก็เคยเคลมกับ Dcom นะคับ HDD 80 GB ผ่านมา 3 ปีไม่มีวี่แววเลยคับ

Comment

• ดันน

Comment

• ดัน หน่อยยย

Comment

• Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                ผมก็เคยเคลมกับ Dcom นะคับ HDD 80 GB ผ่านมา 3 ปีไม่มีวี่แววเลยคับ
                กำ

Comment

• ดันคับผมก็โดน เคลมมันทีไรได้แต่ของเก่า เคยเคลมแรมได้มาแทบไม่ต่างจากเดิมเลยแต่มี่ต่างคือเก่ากว่าก่อนที่จะเอาไปเคลมอีกเซงเลย

Comment

• เค้ากำลังแข่งกับทาง scanner อยู่นิครับ

Comment

• อ่านแล้วเครียดแทนเลย...

Comment

• อันนี้ ก็น่าแค้นจัยคับ ผมก็เบื่อ DCOM เหมือนกัน

Comment

• น้องเพิ่งโดนมาล่าสุด ฮาร์ดดิกส์ซีเกรต.11 500G เน่า3ตัว มันเอาไปเปลี่ยนเค้าเปลี่ยนให้ทันทีได้ของกลับบ้านเลย น้องมันก็บอก ไม่ดีตรงไหนพี่ แต่ผ่านไป30นาทีมันก็โทรมาอีก น้องก็บอกว่า แม่ม ตัวที่เปลี่ยนมาไหม่นี้ เน่าหมดทั้ง3ตัวเลยครับพี่ค้าบบบ ไม่เอาแล้ว ไปซื้อของประกันซิงค์เนคดีกว่า เปลืองค่าน้ำมันไป400บาทได้ของเน่ากลับมาแบบนี้ก็ตายดิ

ปล.อยากได้เบอร์น้องไว้โทรคุย pmมาหาผมก็ได้นะครับ เด่วเอาเบอร์น้องคนนี้ไห้ไปถามเอง เพราผมไม่ได้โม้!!!

Comment

• เมื่อก่อนเคยรุ่งเรืองเห็นติ๊กเกอร์ดีคอมไว้ใจได้ ผมไม่ได้ซื้อขายหรือข้องเกี่ยวกับอุปกรณ์คอมพิวเตอร์มือสอง(ออกจากวงการ)ประมาณ3ปีไหงกลายเป็นแบบนี้ไปได้สงสัยว่าแรกๆเร่งทำชื่อเสียงเลยใจปั๊มไปหน่อยสุดท้ายขาดทุนเดี๋ยวนี้เลยมั่วนิ่ม

Comment

• มาประนาม

Comment

• สงสัยเราโชคดี

เอา hdd sg .11 250G ไปเครมมาก็ใช้งานได้ปกติ 1 ปีผ่านมาละ

แต่มันดันให้หมดประกันเซงเลย

Comment

Working...
                                X