Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Lenovo IdeaPad Z465 Club ] ตอบคำถามช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมของการแบ่งปัน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ctrl111 View Post
    แล้วถ้าเพิ่ม RAM อีก 1 แถว 4 GB จะมีปัญหาเรื่องความร้อนมากไหมครับ แล้วถ้าใช้ cooling pad ช่วยเป่าลมเข้า จะเหมาะไหมครับ
    ไม่มีปัญหาอะไรครับ เพิ่มไปก็ไม่มีผลอะไร กับความร้อนเลย -*-

Comment

• ซื้อได้แล้ว

Originally posted by Heer_nut View Post
      ไม่มีปัญหาอะไรครับ เพิ่มไปก็ไม่มีผลอะไร กับความร้อนเลย -*-
      ไปถอยมาวันนี้ที่ พันธ์ทิพย์ งาม ราคารวม vat 15300 + up ram 4 GB = 16600
      Attached Files

Comment

• Originally posted by ctrl111 View Post
        ไปถอยมาวันนี้ที่ พันธ์ทิพย์ งาม ราคารวม vat 15300 + up ram 4 GB = 16600
        เเรงเลยครับ 16600 ได้ CPU 4 หัว+เเรม 8GB

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
          เอาทู้นี้เเหละเป้นคลับไปเลย
          + 1

Comment

• กำลังจะเข้าไปซื้อครับผมเด๋วมารายงาน csc พันทิพย์งามค้าบ

Comment

• แรม 4G 1300 เองเหรอครับ o.O

Comment

• Originally posted by milestone View Post
                แรม 4G 1300 เองเหรอครับ o.O
                ใช่ครับ ตื๊อพนักงานขายหลายๆรอบ จนเขาคงรำคาญ เลยลดให้อีก 300 บาท พร้อมของแถม ซิลิโคน เม้าส์ หูฟัง ชุดทำความสะอาดจอ cooling ball soft case

Comment

• ถ้าซื้อที่ bananaIT เราขอให้เขาลง win 7 ได้ด้วยเลยปะครับ เพราะสเปคเขียนว่า dos เฉยๆ

Comment

• Originally posted by robbiepit View Post
                    ถ้าซื้อที่ bananaIT เราขอให้เขาลง win 7 ได้ด้วยเลยปะครับ เพราะสเปคเขียนว่า dos เฉยๆ
                    ของผมซื้อที่พันธิพ งาม จำชื่อร้านไม่ได้ เค้าก็ลงให้นะครับ แต่banana ไม่แน่ใจ

Comment

• เอาไปเล่น เกมส์ออนไลน์ได้ไหมครับ การฺดจอทั้ง 2รุ่น (เก่าและใหม่) เช่นเกมส์ แบนมาสเตอร์

ส่วนใครที่ซื้อไปแล้ว ใครที่มีเกมส์osuช่วยเทสดู FPS ได้ไหมครับ !! (ผมกำลังจะซื้อแล้ว !!)

Comment

• ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบนี้ไหม
                        คือ ตอนกดปุ่มเปิดเครื่อง จะมีเสียงเหมือนไฟช๊อต ตรงตำแหน่งตามรูป11317778b5f6445ecde412983da7fb45a8d4e7d4.jpg
                        ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไร แล้วจะมีปัญหาตามมารึเปล่า แต่การใช้งานยังทำได้ปกติดีครับ
                        ซื้อไปได้4-5วันเอง หมดประกันเปลี่ยนเครื่องของร้านแล้วด้วย ช่วยทีคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• วันศุกร์นี้ ผมก็เล็งตัวนี้ไว้ให้แฟนด้วยหนะครับ ตัวเก่าโดนโจรอุ้มไป เล็งตัวใหม่ ก็รุ่นนี้แหละ แรงดี

Comment

• ขอต่ออีกปัญหานะครับ คือ พอเปิดเครื่องปุ๊ป มันก็ซักแป๊ปมันก็ค้างเลยคับ ยังไม่ทันขึ้นรันวินโดเลยอะ
                            อยากทราบว่ามันเกิดจากอะไร อยากจะร้องไห้จริงๆ เพิ่งซื้อได้ไม่กี่วันเอง ต้องกดพาวเวอร์ค้างไว้ให้มันดับ ช่วยตอบทีนะครับ เป็นพระคุณอย่างสูงครับ

Comment

• Originally posted by newnoobie View Post
                              ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบนี้ไหม
                              คือ ตอนกดปุ่มเปิดเครื่อง จะมีเสียงเหมือนไฟช๊อต ตรงตำแหน่งตามรูป[ATTACH=CONFIG]1238418[/ATTACH]
                              ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไร แล้วจะมีปัญหาตามมารึเปล่า แต่การใช้งานยังทำได้ปกติดีครับ
                              ซื้อไปได้4-5วันเอง หมดประกันเปลี่ยนเครื่องของร้านแล้วด้วย ช่วยทีคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                              ไม่เป็น..

Originally posted by newnoobie View Post
                              ขอต่ออีกปัญหานะครับ คือ พอเปิดเครื่องปุ๊ป มันก็ซักแป๊ปมันก็ค้างเลยคับ ยังไม่ทันขึ้นรันวินโดเลยอะ
                              อยากทราบว่ามันเกิดจากอะไร อยากจะร้องไห้จริงๆ เพิ่งซื้อได้ไม่กี่วันเอง ต้องกดพาวเวอร์ค้างไว้ให้มันดับ ช่วยตอบทีนะครับ เป็นพระคุณอย่างสูงครับ
                              อันนี้เป็นทุกครั้งหรือเปล่า?.

Comment

• ที่ร้านไหน ยังพอมีขายมังครับ หายากเหลือเกิน ถ้าแบบผ่อนได้ยิ่งดี เอาเงินไปซื้อ ฉลาก ธกส หมดละ หวังนิสันมาช อิอิ

Comment

Working...
                                X