Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Lenovo IdeaPad Z465 Club ] ตอบคำถามช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมของการแบ่งปัน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเบอร์ call center ของ lenovo ไหมครับเพื่อนผมงานเข้าแล้วกับรุ่นนี้

เด่วมีตั้งกระทู้อธิบายยาวๆแน่

Comment

• Originally posted by aekunited View Post
      ใครมีเบอร์ call center ของ lenovo ไหมครับเพื่อนผมงานเข้าแล้วกับรุ่นนี้

เด่วมีตั้งกระทู้อธิบายยาวๆแน่
      เหอๆ

Comment

• The value เป็น dealer ครับ เบอร์ 02 6896481

ว่าแต่มันเกิดไรขึ้นหรอครับ

Comment

• Originally posted by ToanTuaTo View Post
          The value เป็น dealer ครับ เบอร์ 02 6896481

ว่าแต่มันเกิดไรขึ้นหรอครับ
          ผมไปเฟชไบออส แล้วทีนี้เครื่องเปิดไม่ขึ้นคับ ส่งศูนย์ เขาบอก เมนบอร์ดพัง T^T ต้องรอเปรียนเมนบอร์ด 2อาทิดคับ

Comment

• เวร ไม่เป็นไรสองอาทิตย์แป๊บเดียว
            Last edited by ToanTuaTo; 13 Jul 2011, 17:43:28.

Comment

• เห็นในกระทู้นี้บอกว่าอย่า แฟลชไบออส เพราะว่ามันมี bug ในweb version มันเก่ากว่า bios ที่มากับ mainborad เสียอีก

Comment

• น่าจะไม่อยู่ในประกันนะ การเฟชไบออส นี่ คงต้องรอเค้าเปลียนให้อย่างเดียวละ
                ถ้าจะเปลียนเครื่อง คงต้องบอกว่าเปิดไม่ติดไปเลย คิดว่าน่าจะได้ อย่าบอกว่าเฟชไบออส

Comment

• Originally posted by ctrl111 View Post
                  เห็นในกระทู้นี้บอกว่าอย่า แฟลชไบออส เพราะว่ามันมี bug ในweb version มันเก่ากว่า bios ที่มากับ mainborad เสียอีก
                  ใช่ครับ เก่ากว่า ผมก็อยากลองดูเหมือนกัน อยากแก้เรื่องรอบพัดลม

Comment

• Originally posted by ctrl111 View Post
                    เห็นในกระทู้นี้บอกว่าอย่า แฟลชไบออส เพราะว่ามันมี bug ในweb version มันเก่ากว่า bios ที่มากับ mainborad เสียอีก
                    มีด้วยหรอ ไม่ใช้กระทู้ ตัว z465 x3 หรอคับ แต่ไงก็เตือนๆกันไว้เลยนะ คับ อย่าอับ หรือถ้าจะอับดู version ให้ดีๆ คับ ไม่งันจะต้องมานั้งรอ
                    กันยาวๆๆ

Comment

• วันนี้ผมลอง test 3dmark 11 ผลปรากฏว่า ฉลุยเลยครับ เน่าฉลุย เฟรมเรต 2.1 fps สบายใจ 55555555

Comment

วันนี้ผมลอง test 3dmark 11 ผลปรากฏว่า ฉลุยเลยครับ เน่าฉลุย เฟรมเรต 2.1 fps สบายใจ 55555555
                        ได้กี่แต้มอ่ะท่าน

Comment

• ตัวนี้ผมอ่านในคู่มือ มันบอกว่ามี function ทำความสะอาดฝุ่นด้วย โดยให้กดที่ปุ่มบน ขวาของคีย์บอร์ด อันที่สามค้างไว้ สาม วินาที อยากรู้จริงๆว่ามันจะเป่าฝุ่นออกมาได้ยังไง

Comment

• ขอถามหน่อยครับ รุ่นนี้ การ์ดจอเป็นชนิดไหนครับ ใช่ MXM II หรือเปล่าครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับ รุ่นนี้ การ์ดจอเป็นชนิดไหนครับ ใช่ MXM II หรือเปล่าครับ
                              ฝังบอดครับ

Comment

• Originally posted by ยองยองซอย View Post
                                ได้กี่แต้มอ่ะท่าน
                                ได้แค่ 558

Comment

Working...
                                X