Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by moonset View Post
    ถามไรหน่อยจ้า

1. พัดลม ติดฝาข้างใส มัน ขนาด12เซ็น ใช่มะท่าน *0*
    2. cm 90 cfm มันขนาด 12 เซ็น ใช่มะท่าน *0*
    ถูกทุกข้อครับ
    120 มิลลิเมตร เท่ากับ 12 เซนติเมตร

1. พัดลม ติดฝาข้างใส มัน ขนาด12เซ็น ใช่มะท่าน *0*
    - 12 เซนติเมตรครับ 12mm = 12cm
    2. cm 90 cfm มันขนาด 12 เซ็น ใช่มะท่าน *0*
    - 12 เซนติเมตรครับ 12mm = 12cm

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ถูกทุกข้อครับ
      120 มิลลิเมตร เท่ากับ 12 เซนติเมตร

ครับผม ใจคับ ไปนอนแระจ้า *0*

Comment

• คลับเรามีใครใช้ CoolIT บ้างครับ พอดีสนใจอยู่ Corsair H50 ด้วย
        เห็นราคาไม่แพง น่าใช้ดี อยากดำน้ำบ้าง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          คลับเรามีใครใช้ CoolIT บ้างครับ พอดีสนใจอยู่ Corsair H50 ด้วย
          เห็นราคาไม่แพง น่าใช้ดี อยากดำน้ำบ้าง
          สนใจแมวน้ำสำเร็จรูปเหมือนกันเลยท่าน เพิ่งขาย V8 ไปกะเล่นซักตัวนี่หล่ะ
          กระทู้นี้มีเปรียบเทียบให้ดูด้วย
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=870400

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
            ตาเอิ๊กทุนเยอะ
            เปลี่ยน บอร์ด มาไม่รู้กี่ตัวแล้ว
            อิๆ
            แหะๆ ได้มาก็ปล่อยไปเวียนอยู่ในบอร์ดนี่แหละครับ

ไม่เชื่อลองถามท่าน harumij ดูจิครับ เนอะๆ

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
              การ์ดจอตัวแรง แพงมากๆ ตอนเปิดตัว อิๆ
              ตอนนี้ก็แรงครับ ปรับสุดได้ทุกเกมส์ที่ออกมาช่วงนี้ แต่ราคาลงมามากมาย เลยพอจับต้องได้หน่อย

เค้าบอกความร้อนสูงตอนผมเล่นความร้อนสูงสุดอยู่ที่ ไม่เกิน 72 องศาครับ (แต่ในห้องแอร์นะครับ)

Comment

• มารายงานตัวคับ ชื่อบอย เพิ่งถูกทาบทามมาคับ ใช้ Plus ข้างใส ได้เคสมาตอนเย็น ประกอบเสร็จยันตี 2 ^^ การโมอาจจะเบสิคหน่อยนะคับ เพราะเพิ่งหัดโม

Comment

• Originally posted by monodog View Post
                  มารายงานตัวคับ ชื่อบอย เพิ่งถูกทาบทามมาคับ ใช้ Plus ข้างใส ได้เคสมาตอนเย็น ประกอบเสร็จยันตี 2 ^^ การโมอาจจะเบสิคหน่อยนะคับ เพราะเพิ่งหัดโม

ยินดีต้อนรับครับคุณบอย เมนบอร์ดเดียวกานเลย

ละก็ปัญหาเหมือนกันคือ ถ้าใช้ halem หรือ shadow จะโดนบัง slot ram ไป 1 แถวเหมือนกัน ใส่ 4 แถวไม่ได้ ถ้าได้คงต้องแบบซิงค์เตี้ย
                  ของท่านบอยไม่เสียสายซาวด์ด้านหน้ากับการ์ดเสียงเหรอครับ หรือผมมองไม่ชัด ^^
                  Last edited by earkaliber; 30 May 2010, 12:53:23.

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                    ยินดีต้อนรับครับคุณบอย เมนบอร์ดเดียวกานเลย

ละก็ปัญหาเหมือนกันคือ ถ้าใช้ halem หรือ shadow จะโดนบัง slot ram ไป 1 แถวเหมือนกัน ใส่ 4 แถวไม่ได้ ถ้าได้คงต้องแบบซิงค์เตี้ย
                    ของท่านบอยไม่เสียสายซาวด์ด้านหน้ากับการ์ดเสียงเหรอครับ หรือผมมองไม่ชัด ^^
                    ขอบคุณคับ ไม่ได้เสียบซาวด์ด้านหน้าครับ เพราะไม่ได้ใช้ เพราะมีลำโพง 7.1 คับ ส่วนแรมตามที่ท่านบอกคับ ใส่4แถวซิ้งสูงไม่ได้ เสียดายอย่างแรงคับ TT

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                      แหะๆ ได้มาก็ปล่อยไปเวียนอยู่ในบอร์ดนี่แหละครับ

ไม่เชื่อลองถามท่าน harumij ดูจิครับ เนอะๆ
                      จ้า ท่านเอิ๊ก มีปล่อยอีกใหมท่าน เอาการ์ดจอนะคราวนี้ PM นะ กลัวโดนปาดคอขาด เอิ๊กๆ

Comment

• โอ้ยๆ ตังหมด เพราะเคส กะ ซิงค์ -*-

ตั้งวันที่ 7 กว่าจะเปิดเทอม จะได้ตังค่าหนม ไป ม.เก็บตังต่อ อิอิ

Comment

• Originally posted by Acrophobia View Post
                          สนใจแมวน้ำสำเร็จรูปเหมือนกันเลยท่าน เพิ่งขาย V8 ไปกะเล่นซักตัวนี่หล่ะ
                          กระทู้นี้มีเปรียบเทียบให้ดูด้วย
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=870400
                          แจ่มเลยท่านว่าจะหัดเล่นแมวน้ำซะหน่อย กะว่าเล่นชุดสำเร็จก่อน ค่อยเล่นประกอบ

Comment

• หวัดดีชาวโลก ทำไรกันอยู่ แหะๆ ^_^"

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                              ครับผม ใจคับ ไปนอนแระจ้า *0*
                              ^_^"

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                คลับเรามีใครใช้ CoolIT บ้างครับ พอดีสนใจอยู่ Corsair H50 ด้วย
                                บ่ฮู้

Comment

Working...
                                X