Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by harumij View Post
    ท่านประธานมาสนี้ดูแลคลับ ดีจัง เดียวมาอัฟเดทนะจ๊ะ พอดีเปลียนไป 1366 แล้ว
    จะมาสู้ AMD กะท่านมาสจะหน่อย เอิ๊กๆ
    โห่ๆๆ ผมสู้ไม่ได้หรอก x2 550BE > x4 B50

Originally posted by VirusEddy View Post
    บอกสเป็กโชว์หน่อยดิ อยากเห็น!!!

Originally posted by harumij View Post
    เอาน้ำจิมไปก่อน ของยังไม่ครบนะคับ
    แต่คงสู้ท่าน Eddy ไม่ได้เหมือนเดิม จริงๆ

นี้แค่น้ำจิ้ม นะ

Originally posted by Theused182 View Post
    เห็นรีวิวท่านประธาน

ฝุ่นเริ่มจับเคซแล้วนะ กั้กๆๆๆ

วันก่อนผมเพิ่งแกะตะแกรงแต่ละอันออกมาล้างน้ำ หยั๊งกับซื้อใหม่ 55555
    ใช่เลยบ้านผมฝุ่นเยอะมาก แก้ไม่หาย อยู่ติดถนนด้วย

ประมาณว่า เช็ดตอนเช้า บ่ายมาแล้วฝุ่น
    ขนาดห้องมีแอร์นะ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

ไม่เข้าใจเหมือนกัน

Originally posted by harumij View Post
    วันนี้หายหน้าหายตาไปใหนกันหมด ว่ะเนี้ย

มาแล้วน้า ไม่ได้หายไปไหน
    แต่มาตอนที่หลับกันหมด

Comment

• ไม่หลับไม่นอนรึท่านมาส ฮ่าๆ ซิ้งผมยังมาไม่ถึงเลย เบื่อเวลาสั่งของจากต่างประเทศจริงๆ เลยอ่า
      Last edited by SATAN 666; 1 Jun 2010, 03:12:09.

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
        ไม่หลับไม่นอนรึท่านมาส ฮ่าๆ ซิ้งผมยังมาไม่ถึงเลย เบื่อเวลาสั่งของจากต่างประเทศจริงๆ เลยอ่า
        กำลังจะนอนแล้ว ท่านต้น
        อีกนานหม่ะท่านกว่าจะถึง
        ตัวของมันเงินไทยกี่บาทครับ
        แล้วค่าส่งเท่าไหร่ครับ
        รวมเป็นเงิน

Comment

• อยากเข้าคลับแล้ว อิอิ

Nat

CM690II Advance

ตอนนี้รกไปหน่อยไม่ค่อยสวย อิอิ

รอแท้งน้ำจากท่านบู๋อยู่ เดี๋ยวได้รื้ออีกรอบ จะกลับมาว่ายน้ำต่อ

อุตส่าขายชุดน้ำไปหมด ซื้อฮาเล็มมาใช้ ก้ยังติดใจกลับไปเล่นน้ำอยู่ดี -*-

เอาไปแค่นี้ก่อนแล้วกัน กล้องมือถือห่วยๆ รอถ่ายใหม่หลังติดระบบน้ำเสร็จนะครับ

Last edited by PeaceB; 1 Jun 2010, 04:15:16.

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
            กำลังจะนอนแล้ว ท่านต้น
            อีกนานหม่ะท่านกว่าจะถึง
            ตัวของมันเงินไทยกี่บาทครับ
            แล้วค่าส่งเท่าไหร่ครับ
            รวมเป็นเงิน
            อย่างเร็วก็น่าจะวันที่ 5 อ่ะครับ อย่างช้าก็น่าไม่เกินวันที่ 10 ครับ ราคาประมาณ 3,200 ยังไม่รู้ว่าจะโดนภาษีรึป่าว อิๆ กำ

Comment

• เข้ามารายงานตัวครับ เมื่่อคืนหลับไปตั้งแต่ 3 ทุ่ม เหอๆ เลยไม่ได้เข้ามา

โห...ท่านแดนไป 1366 แล้ว ของผมได้แค่เกือบ ซื้อ cpu มารอ แต่ไม่มีบอร์ดออกมาเลยขายไปแว้ว อิอิ

Comment

• อิจฉาคนไป 1366

ไอ้เราใช้ 1366 อยู่ ถอยกลับเป็น 775 ซะงั้น

พูดแล้วเศร้า T.T

Comment

• Originally posted by Salmosa View Post
                  อิจฉาคนไป 1366

ไอ้เราใช้ 1366 อยู่ ถอยกลับเป็น 775 ซะงั้น

ไหง เป็นงั้นอ่ะท่าน

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                    ฮ่ะๆ อิจฉาคนมีหวีสวย แรงด้วย 2000 กว่า

หลักหมื่นนะนั่นทำเล่นไป ^^'
                    ผมว่าแรงกว่าผมแล้วนะ แต่ไม่เป็นไรยอมๆ

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
                      ฮ่ะๆ อิจฉาคนมีหวีสวย แรงด้วย 2000 กว่า

ผมว่าแรงกว่าผมแล้วนะ แต่ไม่เป็นไรยอมๆ
                      แต่ได้ตัว 1X3 มาท่าน จะแรงกว่า 2X3 ท่านได้อย่างไร จริงบ่ท่าน Eddy

สเปคเดียวกับท่าน Eddy เลยคับ

Last edited by harumij; 1 Jun 2010, 15:08:55.

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                        ดึงขึ้น ทีละมุม แบบว่า มุมขวาล่างก่อน ตามด้วย มุมซ้ายล่าง ใช่มะครับ

ง่ะเสียว เสียวเลย -*-

ของผมทำเหมือนท่านมาสว่าเลยครับตอนแรกดันไปผิดทางไม่ออกซะที

เลยลองอีกทางดันเบาๆแล้วเอาออกทีละอันจนครบในแต่ละข้างครับแล้วค่อยไปเอาออกอีกข้าง

ฝุ่นเพียบ

Comment

• Originally posted by PeaceB View Post
                          อยากเข้าคลับแล้ว อิอิ

Nat

CM690II Advance

ตอนนี้รกไปหน่อยไม่ค่อยสวย อิอิ

รอแท้งน้ำจากท่านบู๋อยู่ เดี๋ยวได้รื้ออีกรอบ จะกลับมาว่ายน้ำต่อ

อุตส่าขายชุดน้ำไปหมด ซื้อฮาเล็มมาใช้ ก้ยังติดใจกลับไปเล่นน้ำอยู่ดี -*-

เอาไปแค่นี้ก่อนแล้วกัน กล้องมือถือห่วยๆ รอถ่ายใหม่หลังติดระบบน้ำเสร็จนะครับ

ยินดีมากเลยครับท่านนัท โอ้ยๆๆ
                          Advance เริ่มระบาดแว้ว
                          อยากได้ฝาปิด External SATA อะ

เรื่องว่ายน้ำ ผมไม่มีความรู้เลย
                          ชักอยากว่ายน้ำเป็นบ้างและ
                          อาจจะขอคำปรึกษาบ้างน้าจ๊ะ

ปล. 8cm ไฟสีแดง ยี่ห้ออะไรหรอท่าน แบบบางหรือหนาครับ ขอคำตอบหน่อย

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
                            อย่างเร็วก็น่าจะวันที่ 5 อ่ะครับ อย่างช้าก็น่าไม่เกินวันที่ 10 ครับ ราคาประมาณ 3,200 ยังไม่รู้ว่าจะโดนภาษีรึป่าว อิๆ กำ

หนีภาษีดิท่านต้น ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                              เข้ามารายงานตัวครับ เมื่่อคืนหลับไปตั้งแต่ 3 ทุ่ม เหอๆ เลยไม่ได้เข้ามา

โห...ท่านแดนไป 1366 แล้ว ของผมได้แค่เกือบ ซื้อ cpu มารอ แต่ไม่มีบอร์ดออกมาเลยขายไปแว้ว อิอิ

มันจะแรงกันไปไหนโว้ย ตามไม่ทันแล้ว

Originally posted by Salmosa View Post
                              อิจฉาคนไป 1366

+10 ทำไมเป็นงั้นหละท่าน ต้อม

Originally posted by VirusEddy View Post

อยากได้ๆ เหมือนกัน ของเค้าต้องดีแน่ๆ

แต่ได้ตัว 1X3 มาท่าน จะแรงกว่า 2X3 ท่านได้อย่างไร จริงบ่ท่าน Eddy

สเปคเดียวกับท่าน Eddy เลยคับ

มันมีแบบ 4GB 2GBx2/2000
                              หรือมัน 4GB 1GBx4/2000
                              1X3 - 2X3 หรือมีแค่นี้

บอกหน่อย คุณแดน

Originally posted by james_en_kku View Post
                              ของผมทำเหมือนท่านมาสว่าเลยครับตอนแรกดันไปผิดทางไม่ออกซะที

เลยลองอีกทางดันเบาๆแล้วเอาออกทีละอันจนครบในแต่ละข้างครับแล้วค่อยไปเอาออกอีกข้าง

ฝุ่นเพียบ
                              ฝุ่นเยอะเหมือนกัน ทำเอาซะหวัดกินเลย ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

มันจะแรงกันไปไหนโว้ย ตามไม่ทันแล้ว

+10 ทำไมเป็นงั้นหละท่าน ต้อม

อยากได้ๆ เหมือนกัน ของเค้าต้องดีแน่ๆ

มันมีแบบ 4GB 2GBx2/2000
                                หรือมัน 4GB 1GBx4/2000
                                1X3 - 2X3 หรือมีแค่นี้

บอกหน่อย คุณแดน

ฝุ่นเยอะเหมือนกัน ทำเอาซะหวัดกินเลย ฮ่าๆ

1366 มันใช้แรม Tri-Channel คับ 1x3 ก็คือ 1 กิก 3 แถวคับ

Comment

Working...
                                X