Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Acrophobia View Post
    สนใจแมวน้ำสำเร็จรูปเหมือนกันเลยท่าน เพิ่งขาย V8 ไปกะเล่นซักตัวนี่หล่ะ
    กระทู้นี้มีเปรียบเทียบให้ดูด้วย
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=870400
    ใครอยากได้มาชมซะ

ตาเก่งอุสาห์ ไปหามา

ความรู้ๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
      แหะๆ ได้มาก็ปล่อยไปเวียนอยู่ในบอร์ดนี่แหละครับ

ไม่เชื่อลองถามท่าน harumij ดูจิครับ เนอะๆ
      สมบัติ พลัดกันชม !!! อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
        ตอนนี้ก็แรงครับ ปรับสุดได้ทุกเกมส์ที่ออกมาช่วงนี้ แต่ราคาลงมามากมาย เลยพอจับต้องได้หน่อย

เค้าบอกความร้อนสูงตอนผมเล่นความร้อนสูงสุดอยู่ที่ ไม่เกิน 72 องศาครับ (แต่ในห้องแอร์นะครับ)

ห้องแอร์ 72 น่ากลัวๆ อิๆ

รอบพัดลมเท่าไหร่ ตาเอิ๊ก
        ตอน Full Load

Comment

• Originally posted by harumij View Post
          จ้า ท่านเอิ๊ก มีปล่อยอีกใหมท่าน เอาการ์ดจอนะคราวนี้ PM นะ กลัวโดนปาดคอขาด เอิ๊กๆ
          ท่านแดน โดนตาเอิ๊กหรอก ขายอะไรมาหละ ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by moonset View Post
            โอ้ยๆ ตังหมด เพราะเคส กะ ซิงค์ -*-

ตั้งวันที่ 7 กว่าจะเปิดเทอม จะได้ตังค่าหนม ไป ม.เก็บตังต่อ อิอิ
            ^_^"

Comment

• Originally posted by monodog View Post
              มารายงานตัวคับ ชื่อบอย เพิ่งถูกทาบทามมาคับ ใช้ Plus ข้างใส ได้เคสมาตอนเย็น ประกอบเสร็จยันตี 2 ^^ การโมอาจจะเบสิคหน่อยนะคับ เพราะเพิ่งหัดโม

งูเขียวรัดการ์ดจอแล้วท่าน รีบหาเชือกมาพัน mb กันพิษแล่นเข้าสู่ cpu
              ของแรงๆ ทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by Acrophobia View Post
                งูเขียวรัดการ์ดจอแล้วท่าน รีบหาเชือกมาพัน mb กันพิษแล่นเข้าสู่ cpu
                มุขดีๆ อย่างนี้หายาก

เอาทุกท่าน ฮากันเข้าไป

^_^"

Comment

รู้อีกนะท่าน ผมเลี้ยงเป็นฟาร์มเลย งูเขียว อิอิ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                    จ้า ท่านเอิ๊ก มีปล่อยอีกใหมท่าน เอาการ์ดจอนะคราวนี้ PM นะ กลัวโดนปาดคอขาด เอิ๊กๆ
                    ตัวที่ใช้อยู่นี่คงอีกนานครับ เพราะชอบเป็นการส่วนตัว ว่าจะหามา SLI อีกสักตัวคงได้ลื่นกันหัวทิ่ม (หรือโดนเมียตบหัวทิ่มก็ไม่รู้ เอิ๊กๆ )

Originally posted by 3nter View Post
                    ท่านแดน โดนตาเอิ๊กหรอก ขายอะไรมาหละ ฮ่าๆๆ
                    ไม่ได้หลอกนะ ลองถามดุได้ครับ ของผมของดีมีคุณภาพ เกิน กล่องครับ 555+

Comment

• มาแล้วครับรูปกว่าจะมีเวลาได้ถ่าย

แต่สงสัยจะได้ใช้อีกไม่นาน เพราะมันต่อ 3 Way SLI ไม่ได้ ได้แค่สองตัว จัดไปก่อนลาครับ
                      Last edited by VirusEddy; 9 Jun 2010, 20:26:41.

Comment

ไม่ได้หลอกนะ ลองถามดุได้ครับ ของผมของดีมีคุณภาพ เกิน กล่องครับ 555+

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
                          มาแล้วครับรูปกว่าจะมีเวลาได้ถ่าย

แต่สงสัยจะได้ใช้อีกไม่นาน เพราะมันต่อ 3 Way SLI ไม่ได้ ได้แค่สองตัว จัดไปก่อนลาครับ
                          ฮือๆ

จะโหดไปถึงไหน ฮ่าๆ 3way เลยหรอ
                          2 ก็พอมั้งท่าน อิๆ
                          ยินดีมากนะครับท่าน

Comment

• Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              สวย จัง ท่านใช้ หนวดกุ้งรัดนี้เอง *0*

Comment

• มิน่าทำไมโหลดนาน ท่านประธานเล่น GIF นี่เอง ^^

Comment

Working...
                                X