Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Jaye View Post
    เคเบิ้ลไทด์ฝากแม่ซื้อที่คลองถมมาครับแม่ไปเดินเล่นพอดี ส่วนผมไปพันทิพย์วันนั่น 5555 ซื้่อสายเพิ่มความยาวของ 4 พินมาเลย การซื้อสายถักมาทำ เลยต้องระงับไว้ก่อน 5555 เพราะว่ากะจะเอาเงินไปซื้อกล้องใหม่ก่อน

ผมจะไปอาศัย สายถัก ท่านประธานส้มแล้วแหละครับ
    เครื่องมือไม่พร้อมทำเองแล้วไม่เนียน
    (ไม่มีฝีมือนี่เอง ฮ่าๆ)

Originally posted by Jaye View Post
    CMF90 ล็อตใหม่มันสว่างกว่าล็อตเก่า หรือผมคิดไปเอง หรือเพราะมันเก่า ของใหม่มาน้ำเงินเลย อันเก่ากลายเป็นสีฟ้าเฉย!!!! ชุดใหม่มาสว่างโล่งน้ำเงินแสบตาเลย
    จริงป่ะเนี่ย ไม่เคยลองดู

Comment

• Originally posted by moonset View Post
      ด้านบนเคสมันเปิดออกได้ด้วย *0* ไอเราก็นึกเปิดได้แต่ด้านหน้า *0*

ไมของผมมันแข็งจังงัดขึ้นมะออก -*-
      แนะนำ ให้ดันทีละอัน ไล่ไปทีละข้างครับ
      จะได้ไม่เจ็บนิ้ว

Comment

• ใช้ cm ตัวเก่าอยู่.... แวะมาชม กิเลสเกิดเลยยยย

อยากได้ๆ

Comment

• แกะฝาบนแกะเบาๆอ่ะ ผมเกือบหักไปรอบนึง รุนแรงไปหน่อย

Comment

• Originally posted by conairo View Post
            ใช้ cm ตัวเก่าอยู่.... แวะมาชม กิเลสเกิดเลยยยย

อยากได้ๆ
            ฮ่าๆ มี OCZ ทำให้ทุกคนอยากได้ กิเลศพุ่งปรี้ดๆ
            ผมก็เป็น อิๆ

Originally posted by Jaye View Post
            แกะฝาบนแกะเบาๆอ่ะ ผมเกือบหักไปรอบนึง รุนแรงไปหน่อย

เห็นด้วยกับท่าน เจ ครับ

ทำเบาๆ นะครับ เดี๋ยวมันจะหัก

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              แนะนำ ให้ดันทีละอัน ไล่ไปทีละข้างครับ
              จะได้ไม่เจ็บนิ้ว
              ดึงขึ้น ทีละมุม แบบว่า มุมขวาล่างก่อน ตามด้วย มุมซ้ายล่าง ใช่มะครับ

แกะฝาบนแกะเบาๆอ่ะ ผมเกือบหักไปรอบนึง รุนแรงไปหน่อย
              ง่ะเสียว เสียวเลย -*-

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                ดึงขึ้น ทีละมุม แบบว่า มุมขวาล่างก่อน ตามด้วย มุมซ้ายล่าง ใช่มะครับ

มันมี 2 ข้าง
                ซ้ายและขวา

ข้างหละ 3 จุด
                รวม 6 จุด

วิธีก็คือ
                ดันทีหละจุดแต่หละข้าง ให้หมดก่อน

ถ้าเริ่มข้างซ้าย ก็ให้ข้างซ้ายหมดก่อน
                แล้วค่อยมาต่ออีกทางข้างขวา

เพราะถ้าดันทีหละ 2 ข้างมันแข็ง อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                  ยินดีต้อนรับท่าน RIT ลิตรไทยแบบนี้ป่าว อิๆ
                  * ริท* แบบนี้ครับ

Comment

ลงรูปเพิ่มเติมครับ

Comment

• Originally posted by PENNN. View Post
                      * ริท* แบบนี้ครับ
                      Originally posted by PENNN. View Post
                      ลงรูปเพิ่มเติมครับ
                      โอเคครับ ริท แบบนี้นะครับ

ท่าน ริท รบกวนรวมรูป เป็นหน้าเดียวกันได้ป่ะครับ
                      รบกวนแก้ไขให้ทีครับ อิๆ

หรือไม่ก็อัฟรูป รวมกันมาโพสใหม่เลยก็ได้นะครับ
                      สะดวกกว่า อิๆ

จะได้กดดู กันง่ายๆ

Comment

• ท่านประธานมาสนี้ดูแลคลับ ดีจัง เดียวมาอัฟเดทนะจ๊ะ พอดีเปลียนไป 1366 แล้ว
                        จะมาสู้ AMD กะท่านมาสจะหน่อย เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                          ท่านประธานมาสนี้ดูแลคลับ ดีจัง เดียวมาอัฟเดทนะจ๊ะ พอดีเปลียนไป 1366 แล้ว
                          จะมาสู้ AMD กะท่านมาสจะหน่อย เอิ๊กๆ
                          บอกสเป็กโชว์หน่อยดิ อยากเห็น!!!

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
                            บอกสเป็กโชว์หน่อยดิ อยากเห็น!!!
                            เอาน้ำจิมไปก่อน ของยังไม่ครบนะคับ
                            แต่คงสู้ท่าน Eddy ไม่ได้เหมือนเดิม จริงๆ

Comment

• เห็นรีวิวท่านประธาน

ฝุ่นเริ่มจับเคซแล้วนะ กั้กๆๆๆ

วันก่อนผมเพิ่งแกะตะแกรงแต่ละอันออกมาล้างน้ำ หยั๊งกับซื้อใหม่ 55555

Comment

• วันนี้หายหน้าหายตาไปใหนกันหมด ว่ะเนี้ย

Comment

Working...
                                X