Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by SATAN 666 View Post
    asus 5870 แหล่มมากเลยท่านมาส อิๆ อยากได้มั่งของแรง แต่แค่นี้ก็จะกินแกลบแทนข้าวอยู่แล้วผม ฮ่าๆ T_T

แต่ผมรำคานเสียงพัดลมมาก
    เวลาปรับรอบ เยอะๆ 5870

รวมกับไอ้ 90CFM อีก 7 ตัว
    ตอนนี้เหมือนเครื่องดูดฝุ่นอะครับ
    เสียงนี้กระหึ่ม

ปล. 4870x2 ก็แรงน้าแถม ซิงค์โหดอีก พัดลมตั้ง 3 ตัว หุๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

แต่ผมรำคานเสียงพัดลมมาก
      เวลาปรับรอบ เยอะๆ 5870

รวมกับไอ้ 90CFM อีก 7 ตัว
      ตอนนี้เหมือนเครื่องดูดฝุ่นอะครับ
      เสียงนี้กระหึ่ม

ปล. 4870x2 ก็แรงน้าแถม ซิงค์โหดอีก พัดลมตั้ง 3 ตัว หุๆ
      ใช่ครับ พัดลมแบบโบว์เวอร์เวลาปรับรอบสูงๆ แล้วเสียงดังน่ารำคาญครับ ของผมปรับไว้ที่ 60% ไม่งั้นเดี๋ยวเอาไม่อยู่ครับ ร้อนมากๆ เรื่องเสียงไม่ต้องพูดถึง -*- ฮ่าๆ

Comment

• คลับนี้คึกคักกว่าเราอีก ไปนอนดีกว่า

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          คลับนี้คึกคักกว่าเราอีก ไปนอนดีกว่า

Comment

• CM 690 II Club TH

Originally posted by 3nter View Post
            ยินดีครับท่าน
            จะเข้ามาบ้านนนี้ป่ะครับท่าน

ท่านชื่ออะไรครับ
            ใช้รุ่นอะไรครับ

รอดูรูปครับ
            *RIT* 690 II PLUS
            Attached Files
            Last edited by PENNN.; 31 May 2010, 23:59:03.

Comment

• ย้ายรูปครับ
              Last edited by PENNN.; 31 May 2010, 23:52:01.

Comment

• ซึโค้ย

Comment

• เคเบิ้ลไทด์ฝากแม่ซื้อที่คลองถมมาครับแม่ไปเดินเล่นพอดี ส่วนผมไปพันทิพย์วันนั่น 5555 ซื้่อสายเพิ่มความยาวของ 4 พินมาเลย การซื้อสายถักมาทำ เลยต้องระงับไว้ก่อน 5555 เพราะว่ากะจะเอาเงินไปซื้อกล้องใหม่ก่อน

Comment

• CMF90 ล็อตใหม่มันสว่างกว่าล็อตเก่า หรือผมคิดไปเอง หรือเพราะมันเก่า ของใหม่มาน้ำเงินเลย อันเก่ากลายเป็นสีฟ้าเฉย!!!! ชุดใหม่มาสว่างโล่งน้ำเงินแสบตาเลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      คลับนี้คึกคักกว่าเราอีก ไปนอนดีกว่า

สติกเกอร์ ฮ่าๆ สวยดี

Comment

• Originally posted by Merfo View Post

ขาดอีก 2 เติมให้ครบ 555+

Comment

• ด้านบนเคสมันเปิดออกได้ด้วย *0* ไอเราก็นึกเปิดได้แต่ด้านหน้า *0*

ไมของผมมันแข็งจังงัดขึ้นมะออก -*-

Comment

• Originally posted by PENNN. View Post
                            *RIT* 690 II PLUS
                            ยินดีต้อนรับท่าน RIT ลิตรไทยแบบนี้ป่าว อิๆ

Comment

• Originally posted by PENNN. View Post
                              UP PICTUR

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                                ซึโค้ย
                                เดี๋ยวไปสั่งนะจ๊ะ

Comment

Working...
                                X