Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by moonset View Post
    สวย จัง ท่านใช้ หนวดกุ้งรัดนี้เอง *0*
    หรืออีกชื่อนึงที่เรียกว่า

สายเคเบิ้ลไทม์ พิมผิดป่าวไม่รู้ ฮ่าๆ
    อิๆ ลอง ทำดูไม่แกว่งด้วย
    ตรงเปะ แน่นเปรี้ยะ พิมผิดป่าวไม่รู้ ฮ่าๆ

Originally posted by earkaliber View Post
    มิน่าทำไมโหลดนาน ท่านประธานเล่น GIF นี่เอง ^^
    เดี๋ยวลบแล้วตาเอิ๊ก โหลดช้าเกิ้น ฮ่าๆ
    เดี๋ยวเอาลงใหม่ อิๆ

Comment

• วันนี้ก็ไปซื้อเคเบิ้ลไทด์มา กับพัดลมอีกสามตัว และมีพัดลมพังไปตัว เอาพัดลมเก่ากับใหม่มาเทียบกัน เห็นชัดกับความสว่าง!!!

Comment

• โอ้ยๆๆๆๆ ร้อนๆๆๆมากๆๆๆ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
          โอ้ยๆๆๆๆ ร้อนๆๆๆมากๆๆๆ
          ร้อนอารายยยยเหรอท่าน . . .. . . . . . .

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
            ร้อนอารายยยยเหรอท่าน . . .. . . . . . .
            (ร้อนเงิน 5555) อากาศร้อนคับ ท่านเอิ๊กสบายดีนะคับ

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
              วันนี้ก็ไปซื้อเคเบิ้ลไทด์มา กับพัดลมอีกสามตัว และมีพัดลมพังไปตัว เอาพัดลมเก่ากับใหม่มาเทียบกัน เห็นชัดกับความสว่าง!!!

เคเบิ้ลไทด์ ซื้อที่ไหนหรอ อิๆ

ผมซื้อที่บ้านหม้ออะครับ ถูกดี

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                โอ้ยๆๆๆๆ ร้อนๆๆๆมากๆๆๆ
                Originally posted by earkaliber View Post
                Originally posted by harumij View Post
                (ร้อนเงิน 5555) อากาศร้อนคับ ท่านเอิ๊กสบายดีนะคับ

ร้อนเงินเหมือนกัน อิๆ

ร้อนก็ติดแอร์ จิ

Comment

• เริ่มต้นด้วยการรวบรวมกล่องมาถ่าย อิๆ (ลงทุนแกะ Ram ใส่กล่องเพื่องานนี้เลย ฮ่าๆ)
                  ทำไมกล่อง 5870 มันได้พอดีอะไรเช่นนี้ ไม่ได้ไปบดบัง CM 690 II Plus เลย

แต่ภาพนี้มีปัญหาอะซิ ไม่ค่อยชัดเลย แต่ชอบมุมมอง
                  ถ้าได้กล้อง เพื่อนเอิ๊ก น่าจะชัดกว่านี้ (ยืมหน่อยจิ)

ส่วนอันนี้เปลี่ยนตำแหน่งพัดลมแล้ว ไม่เอาไว้ด้านบนแล้ว
                  ไว้แบบเดิมแล้วครับ LED ส่องเห็น M/B สว่างกว่า

ต่อมาก็ด้านหน้า พัดลมตัวบนเป็นไง แหล่มหม่ะ

และก็ด้านข้าง ทั้ง 2 ด้าน

มาดูไส้ในกันพวก ไม่โหดหรอกนะครับ ใจผมมันมาทาง AMD,ATI อิๆ
                  AMD Intel
                  ATI Nvidia

Comment

• แดงแสบตาแท้

Comment

• ท่านมาสแบกเคสมาที่่บ้านจิเดี๋ยวถ่ายให้

ของผมใช้พัดลมข้างบนเป็น Thunder blade อิอิ แสงเลยออกมากหน่อย เพราะเคยเอา 90CFM ใส่แล้วไม่ค่อยสว่างเหมือนกัน หุหุ

ปล.คราวหน้าถ่ายรูปก็ใส่เสื้อผ้าด้วยนะท่าน หรือว่าอากาศมันฮ้อน
                      Last edited by earkaliber; 31 May 2010, 02:19:31.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        แดงแสบตาแท้
                        ใช่ซิ ผมมันแดง

ผมไม่ได้เขียวหนิ อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                          ท่านมาสแบกเคสมาที่่บ้านจิเดี๋ยวถ่ายให้

ของผมใช้พัดลมข้างบนเป็น Thunder blade อิอิ แสงเลยออกมากหน่อย เพราะเคยเอา 90CFM ใส่แล้วไม่ค่อยสว่างเหมือนกัน หุหุ

ปล.คราวหน้าถ่ายรูปก็ใส่เสื้อผ้าด้วยนะท่าน หรือว่าอากาศมันฮ้อน

ให้ตายจิ สุขุมวิทเลยนะ ฮ่าๆ

ตอนนี้ผมเน้น อึมครึม 90CFM ถ้าไปไว้ข้างบน แทบไม่มีแสงเลย
                          ไว้แบบเดิม แสงเยอะ

กะจะไม่เอาลงแล้วรูปนั้น ฮ่าๆ
                          โดนแซว เลย

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ให้ตายจิ สุขุมวิทเลยนะ ฮ่าๆ

ตอนนี้ผมเน้น อึมครึม 90CFM ถ้าไปไว้ข้างบน แทบไม่มีแสงเลย
                            ไว้แบบเดิม แสงเยอะ

กะจะไม่เอาลงแล้วรูปนั้น ฮ่าๆ
                            โดนแซว เลย
                            แบกมาบ้านแขกก็ได้ครับ เมื่อคืนก็ไปค้างบ้านนั้นมา

Comment

• asus 5870 แหล่มมากเลยท่านมาส อิๆ อยากได้มั่งของแรง แต่แค่นี้ก็จะกินแกลบแทนข้าวอยู่แล้วผม ฮ่าๆ T_T

Comment

แบกมาบ้านแขกก็ได้ครับ เมื่อคืนก็ไปค้างบ้านนั้นมา

ผมเดินไปยืมกล้องดีกว่าหม่ะ ฮ่าๆ

โห่ใจมากเลยเพื่อนเอิ๊ก ขอบคุณครับ
                                แต่ไม่เป็นไรครับ

แต่ผมกลัวห้ามใจไม่ได้ซิครับ
                                กลัวจะไปหยิบสายถักสีแดงติดมือกลับมาบ้านผมอะดิ
                                ผมมันขี้ขโมย ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X