Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post

เอาของผมหม่ะเดี๋ยวขายให้ อิๆ
    ASUS เคฟล่านะ ซื้อมา 13900 ประกัน Synnex 3 ปี
    ซื้อมาตั้งแต่วันที่ 19/05/2010
    ใช้มาได้ 6 วันเอง
    ผมขาย 13,000 โอเคหม่ะ
    เอาเงินมาหมุนก่อน ช็อตมากเดือนนี้ ไหนจะค่าเทอมอีก
    อิๆ
    Originally posted by earkaliber
    ท่านมาส ถ้าขายแดง 14ซม. ผมจอง 2 ตัวนะท่าน

จะเอาให้แดง แรดทั้งเคสเลย หุหุหุ
    ตาเอิ๊กมาช่วยชีวิตผมแล้ว
    5870 งั้นขอเก็บไว้ก่อน อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ผมซื้อที่ พันทิพงามวงวานครับ

เพราะเจ้าที่ในบอร์ด มันไม่ใช้ Ref.1 แล้ว
      ผมเลยไม่เอา
      อ้อผมก็กำลังดูอยู่ครับ asus ref 2 จากท่าน helloheroes อะครับ

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
        อ้อผมก็กำลังดูอยู่ครับ asus ref 2 จากท่าน helloheroes อะครับ
        อ๋อ ถ้าไม่สนใจ Ref.1
        v2 ของท่านนัท ก็ได้ครับ 12000 ครับ
        ประกัน Synnex ด้วย

ผมไปรับของกับมือท่านนัทแล้ว
        แต่เป็น v2 ผมเลยไม่เอาครับ
        ยอมเสียมากกว่าเดิม

กลัวจะเสียดายถ้าซื้อมาแล้วไม่ถูกใจ
        แต่มันถูกเงิน 12000 เอง ฮ่าๆ

Comment

• ใครมีซิ้งค์ดีๆแนะนำบ้างครับ ที่ใส่แล้วเข้ากับ CM690II อย่างสวยงาม อิอิ

Comment

• กำ รูปผมหายไปแล้วหรอ เว็บฝากไฟล์ pixnice ล่ม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ใครมีซิ้งค์ดีๆแนะนำบ้างครับ ที่ใส่แล้วเข้ากับ CM690II อย่างสวยงาม อิอิ
              แนะนำยี่ห้อ Cooler Master ครับ
              เพราะมันยี่ห้อเดียวกับเคสเลย ฮ่าๆ
              ถ้าเอางามก็ v8 v10 ไป
              เน้นคุณภาพ ก็ Hyper 212+

Originally posted by V-FrIeNd View Post
              กำ รูปผมหายไปแล้วหรอ เว็บฝากไฟล์ pixnice ล่ม

ใช้แล้ว ตาปิ๊ก
              ผมแนะนำ imageshack.us ไม่มีหายแน่นอน
              แล้วค่อยเอามาแปะที่นี้ อีกที

ยังไงก็อัฟเดท รูปแล้วโพสบอกกันด้วยน้า
              จะได้ อัฟเดทให้

Comment

• คลิก ช่วยโหวตหน่อย

Comment

ผู้ที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้
                  รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยนะครับ
                  1. ท่าน V-FrIeNd ทุกคนยัง รอรูป ท่านอยู่นะจ๊ะ
                  2. ท่าน preawauto ชื่อเล่นท่าน ชื่ออะไรหรอครับ
                  3. ท่าน hotbullet ใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  4. ท่าน muslim ทุกคนยัง รอรูป ท่านอยู่นะจ๊ะ แล้วท่านใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  5. ท่าน ThanaSoft ใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  6. ท่าน Jaye ใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  7. ท่าน VirusEddy ทุกคนยัง รอรูป ท่านอยู่นะจ๊ะ ชื่อเล่นท่าน ชื่ออะไรหรอครับ แล้วท่านใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  8. ท่าน nungergame ทุกคนยัง รอรูป ท่านอยู่นะจ๊ะ แล้วท่านใช้เคส CM 690 II .... รุ่นอะไรหรอครับ
                  advance คับ

Comment

• CM 690 II Plus สีดำครับ
                    นายคมสัน ธนูคำ
                    ชื่อเล่น พีทครับ ชาวเเม่สอดครับ

[IMG] Thanks: เกมส์แต่งตัว เกมส์ต่อสู้ เกมส์ทําอาหาร Thanks: เกมส์แต่งตัว เกมส์ต่อสู้ เกมส์ทําอาหาร[/IMG]
                    Last edited by Komsanza; 26 May 2010, 17:45:14.

Comment

• ผมเองสั่งซื้อ CM690 I วันพฤหัสบดีนี้ครับ Tk com ครับ ได้มาเดี๋ยวมาอวดครับ

Comment

แนะนำยี่ห้อ Cooler Master ครับ
                        เพราะมันยี่ห้อเดียวกับเคสเลย ฮ่าๆ
                        ถ้าเอางามก็ v8 v10 ไป
                        เน้นคุณภาพ ก็ Hyper 212+

ใช้แล้ว ตาปิ๊ก
                        ผมแนะนำ imageshack.us ไม่มีหายแน่นอน
                        แล้วค่อยเอามาแปะที่นี้ อีกที

ยังไงก็อัฟเดท รูปแล้วโพสบอกกันด้วยน้า
                        จะได้ อัฟเดทให้
                        Hyper 212+ ใช้อยู่ครับ ขายไปแล้ว (ในรูปที่หายไปนั้นก็ Hyper 212+)
                        ส่วน V8 เคยเห็นผลเทสแล้วไม่เย็นเท่าไหร่
                        ตอนนี้อยากเห็นคนใส่ Zalman 10X ตัว Quiet หรือ Extreme ก็ได้
                        ไม่ก็ TT Frio กับ Tuniq Tower Extreme ตอนนี้ไปขุดตัวเก่ามาใช้อยู่ เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          Hyper 212+ ใช้อยู่ครับ ขายไปแล้ว (ในรูปที่หายไปนั้นก็ Hyper 212+)
                          ส่วน V8 เคยเห็นผลเทสแล้วไม่เย็นเท่าไหร่
                          ตอนนี้อยากเห็นคนใส่ Zalman 10X ตัว Quiet หรือ Extreme ก็ได้
                          ไม่ก็ TT Frio กับ Tuniq Tower Extreme ตอนนี้ไปขุดตัวเก่ามาใช้อยู่ เอิ๊กๆ

Tuniq Tower ที่ว่าหมายถึงรุ่นเก่าแบบในรูปป่าวเจ๊ปิ๊ก ผมว่าก็สวยดีนะ เย็นด้วย

ว่าแต่ว่ายังไม่เห็นรูปเคสเจ๊เลยอ่ะ อิอิ...

Comment

• ดีครับ เจ๊พี่ต้อม
                            ใช่แล้วครับ ผมไปขุดมาจากอีกเครื่อง มันร้อนกว่า Hyper 212+ อีกอ่ะ (2-3 องศาเชียว = =)

Comment

• เพิ่มเติมรูปครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...0&postcount=14

รูปเก่าไม่ไหว -*- มือสั่นมากมาย แหะๆ

Comment

• ไม่อยากเข้ามาดูกระทู้นี้เลยจริง ๆ เข้ามาทีไรกิเลสกินตลอด ยิ่งกำลังหักห้ามใจอยู่

แต่ทำไมมือมันกดเข้ามาเนี่ย แว๊กกกกกกกกกกก

จะว่าไปแล้วถ้าสั่งกับ JEDI จะเป็นรุ่นไหนเหรอครับ ใช่รุ่นที่ฝาข้างใสอ่ะป่าว

จริง ๆ มีตังนะ แต่มันมีนั่นอย่างอ่ะบอกไม่ถูก

Comment

Working...
                                X