Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดตสินค้า 19 ม.ค.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป . (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
    สินค้าอยู่ที่ร้านเรืองวิษณุคอมพิวเตอร์ ลำพูน
    ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อ่างทอง-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป 20-21 ม.ค.60

Comment

• จอล๊อตใหม่ของเดือนมกราคมเข้ามาแล้วครับ

Comment

• อัพเดตสินค้าที่มีอยู่ครับ
        จอ 31+01+60.jpg

Comment

• ลูกค้าตากและกำแพงเพชร ส่งเคอรรี่ไปวันนี้แล้วครับ
          ส่ง ตาก+กำแพง.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้า ตากและพิษณุโลก ส่งเคอรรี่ไปวันนี้แล้วครับ

Comment

• อัพเดตสินค้า 14 ก.พ.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป . (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
              ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป 17-18 ก.พ.60

Comment

• 23"เหลือรุ่นไหนบ้างครับ

Comment

• Originally posted by ชาญชัย View Post
                  23"เหลือรุ่นไหนบ้างครับ
                  9.LED 23" LG 23EN43T = 2,650.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

10.LED 23" Samsung S23A300 = 2,650.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

11.LED 23" Samsung S23B370 = 2,850.มี D-sub+HDMI หน้าจอสวย

12.LED 23" LG 23M45H = 2,750.D-sub+HDMI หน้าจอสวย
                  (บางตัวภาพออกโทนสีแดงหน่อยลดเหลือ 1,990.)

13.LED 23" LG 23M47VQ-P = 2,850.D-sub+DVI+HDMI หน้าจอสวย

15.LED IPS 23" LG 23MP68HQ = 3,290 .D-sub+DVI+HDMI หน้าจอมีรอยนิดๆ

Comment

• Comment

• อัพเดตสินค้า 21 ก.พ.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป . (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
                      ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป .60

จอมือสองสภาพสวย รับประกัน 1 เดือน ทุกตัวมีสายไฟ+สายสัญญาณภาพให้(ไม่เอาสายลด50.บาท)
                      มีสายไฟอะแดปเตอร์+สายสัญญาณภาพให้ ไม่มีกล่องเดิมน่ะครับ (มีเป็นบางตัว)

Comment

• ส่งเคอรรี่ไปเมื่อวานแล้วน่ะครับ จอคอมพ์ไปเชียงรายและสมุทรสาคร ขอบคุณมากครับ
                        ส่งจอ 28+02+60.jpg

Comment

• LED 23" LG 23M47VQ-P รวมส่ง สมุทรปราการ เทพารักษ์ ราคาได้สุดเท่าไหร่ครับ

Comment

• LED IPS 23" LG 23MP68VQ-P ของใหม่ค้างสต๊อก มีของใช่ไหมครับถ้ามีเอา 2 เครื่องครับ นัดรับแถวรังสิต

Comment

• Originally posted by gangsta02 View Post
                              LED 23" LG 23M47VQ-P รวมส่ง สมุทรปราการ เทพารักษ์ ราคาได้สุดเท่าไหร่ครับ
                              2850+200.= 3,050.รวมส่งเคอรรี่ครับ

Originally posted by Pairoj30 View Post
                              LED IPS 23" LG 23MP68VQ-P ของใหม่ค้างสต๊อก มีของใช่ไหมครับถ้ามีเอา 2 เครื่องครับ นัดรับแถวรังสิต
                              ตามที่คุยในเฟสน่ะครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้าจาก ภูเก็ต-สิงห์บุรี-อยุธยา
                                จอ 17"-22"-23" ส่งทางเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ
                                ทิฆัมพร.jpg17MB15 ภูเก็ต.jpg22 อยุธยา 2+03+60.jpg

Comment

Working...
                                X