Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของโรงจำนำ หรือจากร้านซ่อมคับ
    เคยถอดประกอบเปลี่ยนอะไหล่ไหมครับ

Comment

• ไม่ใช่ของจากโรงจำนำ และไม่ได้มาจากร้านซ่อมครับ เอามาจากบริษัท......เขาเคลียร์ของทุกเดือน แล้วส่งให้ผมมาขาย

Comment

• อัพเดทสินค้าและราคา 14 มี.ค.59

Comment

• Originally posted by rvcom View Post
          อัพเดทสินค้าและราคา 14 มี.ค.59
          จอเหลือตัวไหนบ้างครับ

Comment

• เหลือตามหน้ากระทู้เลยครับ แต่ละรุ่นมีหลายตัว

Comment

• พรุงนี้มีส่ง ตจว.สนใจสั่งเพิ่มได้ครับ

Comment

• ขอดู เพิ่มเติมภาพรายการที่10 หน่อยคับ

Comment

• Originally posted by Nongpolice View Post
                  ขอดู เพิ่มเติมภาพรายการที่10 หน่อยคับ
                  รายการนี้ขายไปแล้วครับ

Comment

• สอบถามได้ครับ

Comment

• สนใจรายการที่ 6 และ 9 พอจะมีรูปเพิ่มเติมไหมครับ
                      ปล.สุดสัปดาห์นี้มีแพลนเข้ากทม. มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by Harmonika View Post
                        สนใจรายการที่ 6 และ 9 พอจะมีรูปเพิ่มเติมไหมครับ
                        ปล.สุดสัปดาห์นี้มีแพลนเข้ากทม. มั้ยครับ
                        สภาพสวยครับ หน้าจอไม่มีรอย พรุ่งนี้ถ้าไม่ลืมจะถ่ายรูปลงให้ครับ

Comment

• Originally posted by rvcom View Post
                          สภาพสวยครับ หน้าจอไม่มีรอย พรุ่งนี้ถ้าไม่ลืมจะถ่ายรูปลงให้ครับ
                          ถ้ายังไง inbox มาได้จะสะดวกกว่าครับ
                          ปล. มีคิวเข้า กทม เร็ว ๆ นี้ไหมครับ

Comment

• เดินทางพรุ่งนี้ครับ

Comment

• samsung 943BX มีสัก 2 ตัวไหมครับ สวนหลวง ร.9 ประเวศ กทม. ครับ

Comment

• Originally posted by luxkiu View Post
                                samsung 943BX มีสัก 2 ตัวไหมครับ สวนหลวง ร.9 ประเวศ กทม. ครับ
                                เส้นนั้นไม่ได้ผ่านครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X