Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณลูกค้า พิจิตร-อยุธยา ส่งเคอรรี่ไปแล้วเมื่อวานแล้วครับ
    ส่งจอ 19+05+60.jpgส่งจอ 19+05+60บิล.jpg

Comment

• อัพเดตสินค้า 29 พ.ค. 60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป (มารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)

Comment

• ขอบคุณลูกค้าเก่า ทั้ง3ตัวเลย ส่งไปแล้วครับเมื่อวาน วันนี้คงถึง
        ส่งจอ 02+06+60.jpg

Comment

• LED 22" LG 2,250 รวมส่งได้มั๊ยครับ

Comment

• Originally posted by jakkapong0 View Post
            LED 22" LG 2,250 รวมส่งได้มั๊ยครับ
            ได้ 2,400.รวมส่งครับ

Comment

• 4.LED 19" Acer S191 ,LG 19M35 = 1,550.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

ส่งปัตตานี คิดยังไงครับ รบกวนinbox ด้วยนะครับ

Comment

• มีทีวีเหลือไหมครับ

Comment

• Originally posted by alah1 View Post
                  4.LED 19" Acer S191 ,LG 19M35 = 1,550.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

ส่งปัตตานี คิดยังไงครับ รบกวนinbox ด้วยนะครับ
                  PM ไปแล้วครับ

Originally posted by arabear1 View Post
                  มีทีวีเหลือไหมครับ
                  เหลือ TV 43"LG LED Full HD 43LH500T ใหม่ประกันศูนย์ ได้ 8990.ครับ

Comment

• ผมอยากได้จอ LED 21.5 นิ้ว ของ LG หรือ Samsung 1 ตัวครับ พอมีไหมครับ ผมอยู่แถว ๆ เชียงราย
                    Last edited by sam17500; 8 Jun 2017, 23:25:01.

Comment

• Originally posted by sam17500 View Post
                      ผมอยากได้จอ LED 21.5 นิ้ว ของ LG หรือ Samsung 1 ตัวครับ พอมีไหมครับ ผมอยู่แถว ๆ เชียงราย
                      มี LG 21.5" 22M47D-P มือสอง 2,350.ประกัน 1 เดือน
                      และ LG 21.5" 22M47D-P ใหม่ 2,590.ประกัน 3 เดือน
                      ส่งกรีนบัส +100.ครับ

Comment

• ลูกค้า กทม.ส่งเคอรรี่ไปเมื่อวาน และลูกค้าเชียงรายส่งกรีนบัส
                        ไปวันนี้ ถึงวันจันทร์เหมือนกันน่ะครับ ขอบคุณครับ
                        ส่งจอ 10+06+60.jpgกิตตืศัก ชร.jpgส่งจอ 10+06+60 บิล.jpg

Comment

• 23m45h ได้รับแล้วคับขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by arsars View Post
                            23m45h ได้รับแล้วคับขอบคุณคับ
                            ขอบคุณมากครับที่ช่วยแจ้งมา

ลูกค้าชลบุรี ส่งเคอรรี่ 2วันถึงครับ ส่วนลูกค้า กทม.ส่งสยามเฟิสพรุ่งนี้ถึงน่ะครับ
                            ณัฏพง ชลบุรี.jpgเสรี กทม.jpgบิล 12+06+60.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้า กทม.ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ
                              ธีระเดช กทม.jpgธีรเดช บิล.jpg

Comment

• จอ 2.15 นิ้วยังเหลืออยุ่ไหมครับ

Comment

Working...
                                X