Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ผมอยู่ใน กทม.มีจอคอมรายการที่ 14,15 อยู่ในรถผมพร้อมส่งครับ

Comment

• อัพเดตสินค้า 24 มิ.ย.59

Comment

• อัพเดตสินค้าที่เหลือ 29 มิ.ย.59

Comment

• สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

• 4.LED 19" สแควร์ ACER V193L= 1,400.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

รุ่นนี้ 3 ตัวมีของไหม๊ครับ

Comment

• Originally posted by Mikas View Post
              4.LED 19" สแควร์ ACER V193L= 1,400.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

รุ่นนี้ 3 ตัวมีของไหม๊ครับ
              มีครับ เหลือ 8 ตัว

Comment

• ตอนนี้ของอยู่ลำพูนหรือปล่าวครับ

Comment

• 7.LED 20" Samsung LS20A300 = 1,890.มี D-sub+DVI สนตัวนี้อยู่ครับ อยู่กาญจนบุรีส่งไหมครับ

Comment

• Originally posted by Mikas View Post
                    ตอนนี้ของอยู่ลำพูนหรือปล่าวครับ
                    ใช่ครับ

Originally posted by poklovepok View Post
                    7.LED 20" Samsung LS20A300 = 1,890.มี D-sub+DVI สนตัวนี้อยู่ครับ อยู่กาญจนบุรีส่งไหมครับ
                    ถ้าไม่ไกลจากตัวเมืองมาก ขนส่งไปถึงก็ส่งได้ครับ

Comment

• มีตัวนี้กระซิบบอกบ้างนะครับLG 3D D2343P-BN

Comment

• ร้านอยู่แถวไหนของลำพูนครับ จะไปดูของด้วยครับ

Comment

• Originally posted by popont910 View Post
                          มีตัวนี้กระซิบบอกบ้างนะครับLG 3D D2343P-BN
                          ได้ครับ

Originally posted by hentaimaster View Post
                          ร้านอยู่แถวไหนของลำพูนครับ จะไปดูของด้วยครับ
                          จากแยกหน้าวัดมหาวันมาทางถนนสันเหมืองใต้ ราวๆ50ม. อยู่ขวามือ ตึกแถว2ห้องแรกครับ ร้านเรืองวิษณุคอมพิวเตอร์

Comment

• อัพเดตสินค้าที่เหลือครับ

Comment

Comment

Comment

Working...
                                X