Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ้อ คงเดินทางแล้ว...แต่ว่ามีสัก 2 ตัวไหมครับ.. "Samsung 943BX"

Comment

• Originally posted by luxkiu View Post
      อ้อ คงเดินทางแล้ว...แต่ว่ามีสัก 2 ตัวไหมครับ.. "Samsung 943BX"
      มีครับ 2 ตัว

Comment

• ผ่านๆมา แวะ +1 ให้พ่อค้าครับ บริการดีมาก ใจสุดๆ เฮงๆ รวยๆครับ

Comment

• Originally posted by FNL View Post
          ผ่านๆมา แวะ +1 ให้พ่อค้าครับ บริการดีมาก ใจสุดๆ เฮงๆ รวยๆครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

• สินค้าล๊อตใหม่มาแล้วครับ กำลังจะเทส พร้อมขายพรุ่งนี่ครับ

Comment

• อัพเดตสินค้า พรุ่งนี้มีส่งในเมือง เชียงใหม่ตอนเที่ยงครับ

Comment

• P.M. ไปละครับ

Comment

• ส่งไปทั้งสองท่านแล้วน่ะครับ บุรีรัมย์และอุบล ขอบคุณมากครับ คงถึงวันจันทร์ครับ

Comment

• อัพเดตราคาสินค้าครับ

Comment

• ได้รับของแล้วครับ สินค้าสะอาดสวยกริบๆเลย

Comment

• Originally posted by moskaboto View Post
                        ได้รับของแล้วครับ สินค้าสะอาดสวยกริบๆเลย
                        ขอบคุณครับ
                        และท่านที่อยู่พะเยาส่งไปตอนเช้าแล้วน่ะครับ
                        ธงชัย พะเยา.jpg

Comment

• วันนี้เย็นๆ มีส่งในเมือง ชม.ครับ

Comment

• จัดมาแล้วครับ สวยมาก เนียนกริ๊บเหมือนมือใหม่

Comment

• Originally posted by Harmonika View Post
                              จัดมาแล้วครับ สวยมาก เนียนกริ๊บเหมือนมือใหม่
                              ขอบคุณครับ

Comment

• ลค.กทม.ปลายเดือนนี้เจอกันครับ

Comment

Working...
                                X