Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดตสินค้า ปรับราคาครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

• คุณ ณภัทร ส่งไปแล้วน่ะครับ Kerry ไม่เกิน2วันคงถึงครับ
            ส่งจอ 22MP55.jpg

Comment

• สินค้าอยู่ที่ร้านเรืองวิษณุ ลำพูน ส่งฟรี ในเมืองลำพูน-เชียงใหม่ ตจว.มีค่าส่งตามระยะทางครับ
              ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป 20-22 พ.ค.59
              แวะส่งได้ตามถนนสายเอเชีย หรือไม่ไกลมาก
              กทม.นัดเจอแถว ราชพฤกษ์ เพชรเกษม26/1 พระรามสาม คลองถม ปิ่นเกล้า เซียร์รังสิต
              หรือที่อื่นๆที่ผมพอรู้จัก ไปแล้วไม่หลงทาง.....................

Comment

• สินค้าอยู่ที่ร้านเรืองวิษณุ ลำพูน ส่งฟรี ในเมืองลำพูน-เชียงใหม่ ตจว.มีค่าส่งตามระยะทางครับ
                ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป มิ.ย.59
                แวะส่งได้ตามถนนสายเอเชีย หรือไม่ไกลมาก
                กทม.นัดเจอแถว ราชพฤกษ์ เพชรเกษม26/1 พระรามสาม คลองถม ปิ่นเกล้า เซียร์รังสิต
                หรือที่อื่นๆที่ผมพอรู้จัก ไปแล้วไม่หลงทาง.....................

Comment

• ส่งTVไปเชียงราย เย็นนี้ถึงน่ะครับ รับได้เลย
                  TV 48 ss ส่ง ชร.jpg

Comment

• คุณ วาริพันธ์ แลคุณอนุชิต ส่ง Kerry ไปแล้วน่ะครับ ประมาณ3วัน

Comment

• Originally posted by rvcom View Post
                      คุณ วาริพันธ์ แลคุณอนุชิต ส่ง Kerry ไปแล้วน่ะครับ ประมาณ3วัน
                      [ATTACH=CONFIG]3647944[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]3647945[/ATTACH]

ขอบคุณมากๆๆครับ ช่วยๆๆๆดัน

Comment

• รายการที่ 14-15 อยู่ในรถ ใน กทม.ครับ นัดเจอได้

Comment

• TV จอล๊อตใหม่เข้ามาแล้วครับ

Comment

• ขอบคุณ คุณกิตติพัฒน์และคุณเฉลิมพล ส่งเคอรรี่ไปเมื่อวานแล้วน่ะครับ วันนี้คงถึง อย่างช้าก็พรุ่งนี้ครับ

Comment

• ปรับลดราคาบางตัว วันที่ 13 มิ.ย.เข้าเมือง ชม.ค่ำๆ นัดเจอส่งได้ครับ

Comment

• อัพหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X