Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 15.LED IPS 23" LG 23MP68 = 3,450.D-sub+HDMI+DVI หน้าจอสวย

ยังเหลือมั้ยครับ?

แล้วรายการนี้มีทั้งช่องเสียบ DVI และ HDMI รึเปล่าครับ?

ถ้าใช่รบกวนขอราคารวมค่าส่ง Kerry กทม.หน่อยครับ

Comment

• Originally posted by schecterma View Post
      4.LED IPS 22" 22MP48HQ = 2,790. D-sub+HDMI

ตัวนี้ที่เป็นสินค้าค้างสต้อก คือทุกอย่างครบกล่องเลยใช่ป่าวครับ รวมส่งภูเก็ตเท่าไรครับ
      ใช่ครับ รวมส่ง เคอรรี่ 2,990.ครับ

Originally posted by Tikaroz View Post
      15.LED IPS 23" LG 23MP68 = 3,450.D-sub+HDMI+DVI หน้าจอสวย

ยังเหลือมั้ยครับ? แล้วรายการนี้มีทั้งช่องเสียบ DVI และ HDMI รึเปล่าครับ?

ถ้าใช่รบกวนขอราคารวมค่าส่ง Kerry กทม.หน่อยครับ
      รุ่นนี้หมดครับ มีทั้งช่องเสียบ DVI และ HDMI ครับ

Comment

• ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ สำหรับ ลูกค้า ตากและน่าน ขอบคุณมากครับ
        นัคเรศ น่าน.jpgชิษณุ ตาก.jpgรุ่งทิวา ตาก.jpg

Comment

• LED IPS 24" 24MP68VQ-P จะมีมาอีกมั้ยคะ

Comment

• Originally posted by aewjo View Post
            LED IPS 24" 24MP68VQ-P จะมีมาอีกมั้ยคะ
            จอLGล๊อตใหม่จะเข้ามาอีกทีวันที่ 28 นี้ เข้ามาหลายรุ่น น่าจะมีครับ

Comment

• Originally posted by rvcom View Post
              จอLGล๊อตใหม่จะเข้ามาอีกทีวันที่ 28 นี้ เข้ามาหลายรุ่น น่าจะมีครับ
              OKค่ะ ปูเสื่อรอเลย เพราะลังเลระหว่าง23MP68VQ-P กับ 24MP68VQ-P อยู่ กะว่าถ้าไม่มีก็คงเอาตัว 23" แต่ถ้าน่าจะมีเข้ามาก็จะรอค่ะ ถ้าทันนัดรับที่กทม.ปลายเดือนนี้ด้วยก็นัดรับเลยนะคะ
              Last edited by aewjo; 14 Aug 2017, 15:14:58.

Comment

• ตัวนี้ยังอยู่หรือปล่าวครับ
                11.LED 23" LG 23M45H = 2,550. D-sub+HDMI หน้าจอสวย

Comment

• Originally posted by jackcom View Post
                  ตัวนี้ยังอยู่หรือปล่าวครับ
                  11.LED 23" LG 23M45H = 2,550. D-sub+HDMI หน้าจอสวย
                  หมดล่ะครับ

Comment

• ปูเสื่อด้วยคน รอล๊อตใหม่

Comment

• ตัวนี้ล่ะครับ

8.LED 22" LG 22M47D = 2,350. D-sub+DVI

Comment

• Originally posted by jackcom View Post
                        ตัวนี้ล่ะครับ

8.LED 22" LG 22M47D = 2,350. D-sub+DVI
                        เหลือตัวหนึ่ง หน้ามีรอยนิดหนึ่งครับ

คุณเดชาวิชญ์ คุณดนัย คุณเพชรพงษ์
                        ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ ขอบคุณครับ
                        ดนัย ยะลา.jpgเพชรพง ราชบุรี.jpgเดชาวิช หนองคาย.jpg
                        Last edited by rvcom; 18 Aug 2017, 08:49:34.

Comment

• คุณจักรกฤษ สุราษ และคุณรังสิต ลำปาง ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ ขอบคุณครับ

จักรกฤษ สุราษ.jpgรังสิต ลำปาง.jpg

Comment

• สนใจตัวนี้ขอภาพสินค้าเพิ่มเติมด้วยครับ
                            5.LED 20" LG E2041 = 1,650.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

Comment

• Originally posted by Undaed View Post
                              สนใจตัวนี้ขอภาพสินค้าเพิ่มเติมด้วยครับ
                              5.LED 20" LG E2041 = 1,650.มี D-sub+DVI หน้าจอสวย

Comment

• ของรอบใหม่จะเข้าเมื่อไหร่คะ จะได้เตรียมรอส่อง

Comment

Working...
                                X