Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับผู้พิการด้วยครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สู้ ๆ นะครับพี่ ^^

Comment

• เพิ่งผ่านมาเจอ เป็นกำลังใจให้นะครับ
      ซึ่งผมก็ไม่รู้จะช่วยอะไรได้มาก
      เอาเป็นว่า ถ้าต้องการอุปกรณ์เสริมพิเศษอะไรที่หาในเมืองไทยไม่ได้ก็ติดต่อมาได้ตลอดนะครับ
      อะไรที่พอจะช่วยให้ท่านทำงานได้สะดวกขึ้น ผมยินดีช่วยจัดหาให้เป็นกรณีพิเศษเลยครับ

และถ้าไม่แพงมากเดี๋ยวผมจัดให้ฟรีๆ เลยครับ ;D
      สู้ต่อไปครับ

Comment

• Originally posted by galoag View Post
        สู้ ๆ นะครับพี่ ^^

SOURCERPLUS เพิ่งผ่านมาเจอ เป็นกำลังใจให้นะครับ
        ซึ่งผมก็ไม่รู้จะช่วยอะไรได้มาก
        เอาเป็นว่า ถ้าต้องการอุปกรณ์เสริมพิเศษอะไรที่หาในเมืองไทยไม่ได้ก็ติดต่อมาได้ตลอดนะครับ
        อะไรที่พอจะช่วยให้ท่านทำงานได้สะดวกขึ้น ผมยินดีช่วยจัดหาให้เป็นกรณีพิเศษเลยครับ

และถ้าไม่แพงมากเดี๋ยวผมจัดให้ฟรีๆ เลยครับ ;D
        สู้ต่อไปครับ
        ขอบคุณมากครับ
        เพื่อน พี่ น้อง ใน OCZ มีน้ำใจเสมอไม่เคยเหือดแห้งเลย
        ในวันที่ผมลำบากสุดๆก็ได้เพื่อนพี่น้องใน ocz ช่วยเหลือ
        ในวันที่ผมต้องการความช่วยเหลือเพื่อนๆใน ocz ก็ไม่เคยนิ่งดูดาย
        ในวันนี้ผมสุขสบายดียังไม่ต้องการอะไร จึงขอรับในน้ำใจท่านด้วยความขอบคุณมากครับ
        แต่หากเพื่อนพี่น้องใน ocz มีคนรู้จักเป็นคนพิการและมีความเดือดร้อนต้องการความช่วยเหลือเรื่องใดก็สามารถติดต่อผมได้นะครับยินดีช่วยด้วยความเต็มใจ
        อ้อ องค์กรที่ผมทำงานมีเครือข่ายครอบคลุมทั้งในและต่างประเทศจึงผสานความร่วมมือช่วยเหลือกันได้ครับ

Comment

• พี่สุดยอดจริงครับ ผมอาจจะเข้ามาช้าไม่ได้ช่วยอะไร แต่อยากเป็นกำลังใจให้ครับ อยากให้แฟนผมมาอ่านจริงๆ เขาก็กำลังมีปัญหา ผมจะขอเอาเรื่องของพี่ไปเล่าให้แฟนแล้วกัน สุดยอดครับ นับถือจากใจ

Comment

• สู้ชีวิตจริงๆ เป็นแนวทางของหลายๆคนที่กำลังท้อเนอะ

เป็นกำลังใจให้คับ

Comment

• อ่าน จบแล้วครับ

พูดไม่ออกจริงๆ ทั้งๆที่ผมมีพร้อมหมดทุกอย่าง แต่ไม่เคยที่จะคิดพึ่งตัวเองหวังแต่พึ่งคนอื่น

อวัยวะก็ครบ 32 อ่านเรื่องราวของคุณอาแล้วยอมรับเลยครับว่ามันทำให้ผมได้หันกลับมามองตัวเอง

ขอบคุณมากครับ ที่ทำให้ผมคิดได้ ผมจะพยายามทำทุกอย่างด้วยตัวเอง ทำทุกอย่่าง อย่างเต็มความสามารถ และจะไม่ย่อท้อต่ออุปสรรคที่ผ่านเข้ามา

ผมจะเป็นอีก 1 คน ที่คิดจะพายเรือทวนน้ำ หลังจากที่ปล่อยให้มันสอบตามน้ำไปวันๆ หวังว่าซักวันผมจะพายไปจนพบตาน้ำที่มีแต่ความใสบริสุทธิ์ ผมจะพยายามครับ

Comment

• Originally posted by randake View Post
                พี่สุดยอดจริงครับ ผมอาจจะเข้ามาช้าไม่ได้ช่วยอะไร แต่อยากเป็นกำลังใจให้ครับ อยากให้แฟนผมมาอ่านจริงๆ เขาก็กำลังมีปัญหา ผมจะขอเอาเรื่องของพี่ไปเล่าให้แฟนแล้วกัน สุดยอดครับ นับถือจากใจ
                ขอเป็นกำลังใจให้แฟนท่านด้วยเช่นกันครับ ไม่มีปัญหาอะไรใหญ่เกินแก้ไข(จริงๆครับ)

สู้ชีวิตจริงๆ เป็นแนวทางของหลายๆคนที่กำลังท้อเนอะ

เป็นกำลังใจให้คับ
                ขอบคุณครับ
                อ่าน จบแล้วครับ

พูดไม่ออกจริงๆ ทั้งๆที่ผมมีพร้อมหมดทุกอย่าง แต่ไม่เคยที่จะคิดพึ่งตัวเองหวังแต่พึ่งคนอื่น

อวัยวะก็ครบ 32 อ่านเรื่องราวของคุณอาแล้วยอมรับเลยครับว่ามันทำให้ผมได้หันกลับมามองตัวเอง

ขอบคุณมากครับ ที่ทำให้ผมคิดได้ ผมจะพยายามทำทุกอย่างด้วยตัวเอง ทำทุกอย่่าง อย่างเต็มความสามารถ และจะไม่ย่อท้อต่ออุปสรรคที่ผ่านเข้ามา

ผมจะเป็นอีก 1 คน ที่คิดจะพายเรือทวนน้ำ หลังจากที่ปล่อยให้มันสอบตามน้ำไปวันๆ หวังว่าซักวันผมจะพายไปจนพบตาน้ำที่มีแต่ความใสบริสุทธิ์ ผมจะพยายามครับ

หากมีความตั้งใจและสู้ไม่ถอยซักวันต้องประสบผลสำเร็จแน่นอนครับ
                ผมขอเป็นกำลังใจให้นักสู้น้องใหม่อีกคนครับ

Comment

• ผมก็คนลำปางเหมือนกันครับ

นับถือพี่จริงๆ ถ้าคนทุกคนมีจิตใจที่เข้มแข็งแบบพี่คงจะดีนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับพี่

Comment

• ช่ยวดันๆอีกคนครับ

Comment

• Originally posted by nikotine View Post
                      ช่ยวดันๆอีกคนครับ
                      ดันมากเดี๋ยวหมุดหลุดนะครับ อิ อิ ล้อเล่นๆ

Comment

• Originally posted by rzujikung View Post
                        ดันมากเดี๋ยวหมุดหลุดนะครับ อิ อิ ล้อเล่นๆ
                        กลัวจะไม่ใช่แค่หมุดหลุดครับ

Comment

• สู้ๆคับ

Comment

• ทุกครั้งที่พิม ตกๆหล่น พิมผิดจะนึกถึงกระทู้พี่ตลอดเลยครับ ^ ^

Comment

• Originally posted by corei5-750 View Post
                              สู้ๆคับ
                              ขอบคุณครับ

ทุกครั้งที่พิม ตกๆหล่น พิมผิดจะนึกถึงกระทู้พี่ตลอดเลยครับ ^ ^
                              อาจารย์ที่พี่รักมาก และท่านก็รักพี่มากด้วยท่านเป็นอาจารย์สอนภาษาไทยครับ
                              พี่ก็เลยซึมซับภาษาไทยเข้าสายเลือด เสียดายท่านจากไปเร็วเกินไป
                              พี่จึงพยายามพิมพ์ให้ภาษาไทยให้ถูก ถึงแม้บางทีจะกดได้สองสามตัวพร้อมกันก็ตาม(ใช้ด้านข้างนิ้วก้อยกด) ก็พยายามลบตัวที่ไม่ใช้ทิ้งไป ลำบากนิด แต่อยากพิมพ์ให้ถูก
                              เพื่อให้พิมพ์ให้ถูกต้องที่สุดและก็ทวนซ้ำอีกรอบครับ
                              Last edited by tynn; 13 Oct 2010, 08:47:35.

Comment

• ผมเชื่อว่าพี่เป็นคนสร้างแรงบันดาลใจให้กับใครหลายๆคน
                                ภรรยากับลูกสาวต้องภูมิใจในตัวพี่มาก
                                และผมขอแสดงความนับถือพี่ Gearhead ซึ้งน้ำใจจริงๆครับ

Comment

Working...
                                X