Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับผู้พิการด้วยครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นยังไงบ้างครับ แวะมาทักทายครับ

Comment

• แวะมาทักทาย สบายดีขึ้น หรือยังคะ ตอนหนูโพสกระทู้พี่แรกๆ เกือบ 3 ปีก่อนแน่ะ

ขอให้พี่มีเรื่องดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆนะคะ ^^

Comment

• Comment

• อ่านแล้วจะร้องจริงๆ นะครับ สู้ๆครับ (:

Comment

• เพิ่งเข้ามาอ่าน สู้ ๆ ครับพี่ ^_^

Comment

• ดันอีกแรงครับ

Comment

• Originally posted by Gearhead View Post
                สบายดีนะครับคุณทีน ผมแอบเข้ามาอ่านเรื่อยๆครับ
                สบายดีครับ กับร่างกายยังเหมือนเดิมมีแต่จิตใจที่แกร่งขึ้นและภาระการงานที่หนักมากกว่าเก่า(งานสร้างคน)
                noir1354

สู้ๆครับ
                four62.

สู้ต่อไปครับ
                อย่ายอมแพ้.......
                bboyemo

ดันให้ครับ! สู้ๆ
                Sn0w_Man

แวะมาทักทายครับอ่านอย่างเดียวไม่เคยทักทายซักทีครับ
                maitalk

เป็นยังไงบ้างครับ แวะมาทักทายครับ
                tookta

แวะมาทักทาย สบายดีขึ้น หรือยังคะ ตอนหนูโพสกระทู้พี่แรกๆ เกือบ 3 ปีก่อนแน่ะ

ขอให้พี่มีเรื่องดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆนะคะ ^^
                ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ และเข้ามาทักทายกัน
                ขอบคุณน้องตุ๊กตา(อเวเตอร์ก็เหมือนตุ๊กตาที่ไม่เปลี่ยนแปลงเลยด้วย)ที่ให้กำลังใจเสมอมา
                ด้วยพรและกำลังใจของทุกคน ทุกวันแม้เวลาหลับหรือตื่นผมมีเรื่องดีๆเข้ามาทุกวันคืนเสมอ
                newbody001

อ่านแล้วจะร้องจริงๆ นะครับ สู้ๆครับ (:
                view001boy

เพิ่งเข้ามาอ่าน สู้ ๆ ครับพี่ ^_^
                swicth

ดันอีกแรงครับ
                ขอบคุณที่เป็นกำลังใจ แต่อย่าดันเลยเดี๋ยวทะลุบอร์ด เพราะพี่มอสปักหมุดอยู่ อิอิอิ

Comment

• แบบนี้ต้อง ดันๆๆๆๆๆ

Comment

• ช่วย ดัน ครับ

Comment

• โอ๊ะ เพิ่งได้มาอ่านครับ สู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เดี๋ยวนี้มีพวกควบคุมผ่านระบบประสาทแล้วด้วยครับ ใส่ที่คาดหัวแล้วคิดให้เมาท์ขยับก็ขยับได้เลย ไม่รู้จะยากขึ้นหรือง่ายลง

Comment

• ขณะนี้วันที่ 8 ต.ค. 2554 อีก 10 นาทีจะ 9 ต.ค. 2554

จขกท เป็นยังไงบ้างเอ่ยยย!!

Comment

• อ่านกระทู้นี้ทีไร ซึ้งทุกที เปนกำลังใจให้นะครับ พี่ tynn ^^

Comment

• ช่วยดันให้ครับ

Comment

• Originally posted by tynn View Post
                              ติดตามเรื่องราวมาตลอด ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ
                              ^
                              ^
                              ^
                              อ่านมาจนถึง^
                              น้ำตาคลอเลยครับ ซึ้งมาก

ใจพี่หล่อมากครับ ขอคารวะ+นับถือ ภรรยาพี่ด้วยนะครับ ^^
                              Last edited by bank25702; 21 Oct 2011, 05:29:02.

Comment

• Originally posted by chowwoyzz View Post
                                โอ๊ะ เพิ่งได้มาอ่านครับ สู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เดี๋ยวนี้มีพวกควบคุมผ่านระบบประสาทแล้วด้วยครับ ใส่ที่คาดหัวแล้วคิดให้เมาท์ขยับก็ขยับได้เลย ไม่รู้จะยากขึ้นหรือง่ายลง
                                ผมใช้แบบทัชแพดก็เวิร์คดีครับ ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำ

ตอบกระทู้

Post a reply to the thread: ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับผู้พิการด้วยครับ
                                Your Message
                                ชื่อกระทู้:
                                Originally posted by chowwoyzz View Post
                                โอ๊ะ เพิ่งได้มาอ่านครับ สู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เดี๋ยวนี้มีพวกควบคุมผ่านระบบประสาทแล้วด้วยครับ ใส่ที่คาดหัวแล้วคิดให้เมาท์ขยับก็ขยับได้เลย ไม่รู้จะยากขึ้นหรือง่ายลง

[More]
                                Post Icons:
                                Post Thumbs down Wink Red face Talking Unhappy Angry
                                Smile Cool Question Exclamation Lightbulb Arrow Thumbs up
                                ไม่มี icon

คุณอาจจะเลือก icon สำหรับข้อความของคุณจากรายการดังต่อไปนี้
                                ตัวเลือกเพิ่มเติม
                                อื่นๆ:

แสดงลายเซ็นของคุณ

If enabled, your signature will be displayed below the message.
                                Automatically parse links in text

Will turn www.example.com into http://www.example.com.
                                ไม่แสดงรูปสัญลักษณ์หน้ายิ้มต่างๆในข้อความ

If selected, will not be replaced with smile

แนบเอกสาร Upload และบริหารไฟล์:

นามสกุลของไฟล์ที่อนุญาติให้ upload ได้คือ: bmp doc gif jpe jpeg jpg pdf png psd rar txt zip
                                การติดตามอ่าน

การติดตามอ่านกระทู้:

ให้คะแนนกระทู้

Rate this thread with the following value:

You may rate this thread from 1-star (Terrible) to 5-stars (Excellent) if you wish to do so.
                                Topic Review (Newest First)

21 Oct 2011, 0500
                                bank25702

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tynn อ่านข้อความ
                                ติดตามเรื่องราวมาตลอด ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ
                                ^
                                ^
                                ^
                                อ่านมาจนถึง^
                                น้ำตาคลอเลยครับ ซึ้งมาก

ใจพี่หล่อมากครับ ขอคารวะ+นับถือ ภรรยาพี่ด้วยนะครับ ^^

17 Oct 2011, 2110
                                benz3321

ช่วยดันให้ครับ

10 Oct 2011, 00:08:16
                                krutohz

อ่านกระทู้นี้ทีไร ซึ้งทุกที เปนกำลังใจให้นะครับ พี่ tynn ^^

8 Oct 2011, 2343
                                Oh!SevenJ

ขณะนี้วันที่ 8 ต.ค. 2554 อีก 10 นาทีจะ 9 ต.ค. 2554

จขกท เป็นยังไงบ้างเอ่ยยย!!

ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจครับ
                                ปัจจุบันผมทำงานเพื่อช่วยเหลือคนพิการอยู่
                                และก็ทำงานหาเงินเลี้ยงดูตนเองเช่นคนทั่วไำปแหละครับ

Comment

Working...
                                X