Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Jump View Post
    พึ่งโดนมาสดๆเลยครับ

วันนี้ไปกะจะสอยเมาส์ซักตัวเห็นมีให้เลือกเยอะดี พอเล็งได้แล้วเลยหันไปบอกก่อนที่จะหยิบขึ้นมาดูว่า
    ขอดูหน่อยนะครับ
    แม่งสวนมาเฉยเลยว่า ดูแล้วจะซื้อหรือเปล่า

อึ้งไปเลยกู กูว่ากูแต่งตัวไม่ได้จังไรแล้วนะ
    ฮาดี

Comment

Originally posted by Jump View Post
      พึ่งโดนมาสดๆเลยครับ

วันนี้ไปกะจะสอยเมาส์ซักตัวเห็นมีให้เลือกเยอะดี พอเล็งได้แล้วเลยหันไปบอกก่อนที่จะหยิบขึ้นมาดูว่า
      ขอดูหน่อยนะครับ
      แม่งสวนมาเฉยเลยว่า ดูแล้วจะซื้อหรือเปล่า

อึ้งไปเลยกู กูว่ากูแต่งตัวไม่ได้จังไรแล้วนะ
      น้าน....ชอบลองของ แต่ก็ดีนะ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น

Comment

555

Comment

Originally posted by slate View Post
          น้าน....ชอบลองของ แต่ก็ดีนะ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
          10ตาเห็นไม่เท่ามือคลำ กะเอานิ้วแหย่ดู นะคับ

ปล.ร้านนี้ไม่ได้กินตังค์ผมหรอก 55555 (เพราะกุไม่มีตั้งซื้อ)

Comment

แม่งกวนตีนแบบนี้เป็นผมได้ชกกันตรงนั้นแล้ว

Comment

อยากอ้วกใส่หน้าคนขายจัง

Comment

ไม่เคยไปครับ
                ^^

Comment

กระทู้มันดีครับ แต่ต้องทำให้เจ้าของร้านเค้ารู้ตัวซะบ้างนะนี้ เดี้ยววันหลังไปดูของทั้งร้านแล้วไม่ซื้อดีกว่า

Comment

ไปสืบมาแล้ว จริงๆแล้วร้านนี้มันเน้นขายส่ง ตจว. ครับ มันเลยอยู่ได้ -*-

ปล.หมั่นใส้หัวล้านอยู่เหมือนกัน

Comment

• ส่งสัย กระทุ้นี้จะมีอีกยาวจนกว่าร้านเค้าจะเจ้ง ซะหล่ะมั๋ง

Comment

• ตกลงมันร้านไหนกันแน่อ่ะ ถ้าร้านตรงกะบันไดเลื่อน IT CITY นี่ผมรู้จักดีเลยล่ะครับ

เพราะเคยไปประกอบคอมพ์ร้า้นนั้น และหลังจากนั้นก็เลิกเข้าร้านนั้นจนถึงทุกวันนี้ เกือบ 3 ปีแระ

เจ้าของและพนักงานในร้านเป็นคนใต้ทั้งหมด ซึ่งผมก็เข้าใจภาษาใต้ แต่มันไม่นึกว่าผมฟังออก

ผมเคยเอาของไปเคลมมันก็บ่นๆๆ เป็นภาษาใต้กะพวกคนในร้าน ผมเลยสวนออกไปเป็นภาษาใต้

เงียบกันหมดทั้งร้านเลย สะใจเจงๆๆๆๆๆๆๆ ห่วยจิงๆ ร้านนี้

Comment

• เจอบ่อยแล้วไอ้ที่ทำแบบนี้ ขอประณาม

Comment

• Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
                            ตกลงมันร้านไหนกันแน่อ่ะ ถ้าร้านตรงกะบันไดเลื่อน IT CITY นี่ผมรู้จักดีเลยล่ะครับ

เพราะเคยไปประกอบคอมพ์ร้า้นนั้น และหลังจากนั้นก็เลิกเข้าร้านนั้นจนถึงทุกวันนี้ เกือบ 3 ปีแระ

เจ้าของและพนักงานในร้านเป็นคนใต้ทั้งหมด ซึ่งผมก็เข้าใจภาษาใต้ แต่มันไม่นึกว่าผมฟังออก

ผมเคยเอาของไปเคลมมันก็บ่นๆๆ เป็นภาษาใต้กะพวกคนในร้าน ผมเลยสวนออกไปเป็นภาษาใต้

เงียบกันหมดทั้งร้านเลย สะใจเจงๆๆๆๆๆๆๆ ห่วยจิงๆ ร้านนี้
                            ว่าพรือ พี่บ่าว ร้านที่ว่าหลวง ร้านไหนๆ บันไดที่หลวงว่า
                            ตรงบันเลยเลยคือร้าน Busitek ไม่น่าจะใช่นะ ร้านนี้ดีแจ่มแต่แพงนิด
                            ถ้าหันหน้าเข้าบันได IT city ขวามือ สุดๆๆ ไปหาร้านมีจตุคามแล้ว
                            เข้าไปถามขอดู ของแพงๆเค้าดูนะ
                            (ผมขอดูการ์ดตัวละ 25000Com&Moreได้ไม่ยาก แต่ร้านนี้เมาค์ตัวละ 400 มันยังไม่อยากให้ดู)

Comment

• สงสัยร้านนี้คงขายจตุคามรุ่น กากเกรียน และรุ่นนิยมที่สุดรุ่น เกรียนไม่เลิก ไม่พอใจขายก็น่าจะปิดร้านไปเรย รวยขนาดไม่ต้องขายของแล้วจามาเปิดร้านทำไม น่าจะเอาตังไป เที่ยวหากำไรให้ชีวิต มาเปิดร้านทำ.....ไร

Comment

• ไม่เป็นไรคับ เราผู้ซื้อ ได้แต่ภาวนาให้เค้า ขายแบบนี้ ขอให้รวยวันรวยคืน

ผมเป็นคนเชียงใหม่ เคยไปกทม.หนนึง ไปซื้อเม้าชุด ex110 รุ้สึกก็ไปเจอร้านนึงถูกสุด แถมให้แกะลองจับอะไรถูไถหมด ไม่ได้อะไรมาก หลังๆก็มาดูวอย ก็ชื่อ p&y เลยเก็ทว่าร้านนี้แหละคงมีลูกค้าเยอะสุดแล้วมั้งงับ

Comment

Working...
                                X