Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช่ร้านที่มีขายจอยเกมด้วยป่าวคับบ ถ้ามีก้อใช่เลย ผมเคยไปถามจอยของ logitech มานมองหน้าแล้วบอก 1200
    ผมเดินขึ้นไป it city ไปเจอจอยรุ่นเดียวกันเนี่ย 470 แทบจาซื้อมาเขวี้ยงใส่หน้ามาน

Comment

• Comment

• ผมซื้อ mouse+key กี่ตัวก็ซท้อที่ร้าน p&y ครับขายถูก+บริการดี

Comment

• Originally posted by RaulenZes View Post

รูปแบดพิตคุ้นๆเหมือนเคยใช้นานมาแล้วอิอิ
          Last edited by SLI; 28 Oct 2007, 22:26:34.

Comment

• Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            เค้าคงไม่ขายขาจรมั๊งครับ
            อีกอย่าง อาจจะเหมือนโชว์รูม แล้วส่งของให้ร้านอื่นในพันทิปก็ได้ ใครจะรู้ คริ คริ

แต่เค้าตอบได้ใจมากเลยนะนั่น
            ดีไม่ย้อนเค้าว่า "ร้านไหนเฮียโป๊งเหน่งส่งของแล้วขายถูก ช่วยแนะนำหน่อยครับ" อิ อิ
            ช่ายครับเค้าไม่ขายให้ขาจร เค้าขายส่งทีละมากๆและขายดีด้วยถึงอยู่ได้นานมากๆเลยอะเป้นพี่น้องกับแป๊ะที่ขายแผ่นติดมินิมาทชั้นM ผบ.ผมบอกมาแต่เรื่องส่งของแล้วขายถูกผมขอไม่บอกนะลุง ปล.ถ้าเค้าขายปลีกถูกคนรับไปก็คงขายไม่ได้แน่ๆเลยไม่มีใครรับของเค้ามาแน่ๆอะเลยบอกราคาเวอร์พูดแบบขี้เกียจตอบขอไปทีประมาณกวนทีนผสมด้วยอะร้านในพันเกือบทั้งหมดรับของจากแก่ทั้งนั้นอะ ไม่ได้มาแก้ต่างนะผมก็ไม่มีส่วนได้อะไรอะก้แค่เอาด้านที่ไม่รู้มาให้รู้จักกันแต่แกกวนทีนได้ใจจิงๆอะ

Comment

• แปลกดี ถ้าไม่ขายปลีกให้ลูกค้า น่าจะทำเป็น office ไปเลยดีกว่า ผมเองก็เคยโดนกวนบาทาจากร้านนี้มาเหมือนกัน ขอดูของ (G7) มันยังพูดเหน็บแหนมให้คันมือ

ใครนึกไม่ออก หากเราหันหน้าเข้าบันไดเลื่อนไป IT CITY ร้านจะอยู่ทางขวามือครับ หน้าร้านจะมีตู้กระจกข้างเอาไว้โชว์พวกเมาส์และคีย์บอร์ด (ส่วนใหญ่จะเป็นของ m$) theme ของร้านจะสีแดง ๆ ตู้ด้านหน้าของร้านมีจตุคามวางโชว์ด้วย

Comment

• ร้าน p&y นี่มันอยู่ตรงไหนหรอครับ ไม่เคยสังเกตเห็นเรย - -' ช่วยบอกผมที

Comment

• เดี๋ยวผมจะไปลองของบ้างครับได้ผลยังไงเดี๋ยวมาบอก
                  ถ้าท่านเขาพูดอยากเจอทีนเดี๋ยวผมไปจัดให้ท่านเขาซักดอก

Comment

• ปล.ลงทุนใส่ คอนเวิท ไปร้านมึนเลยนะครับ

Comment

• ตอนไปดูเฉยๆแต่ไม่ซื้อกับตอนไปซื้อแล้วควักเงินจ่าย คนขายพูดคนละอารมณ์เลย...

Comment

• logitec มีชั้น 4 ด้านหน้า
                        ผู้ ญ ขายกันเยอะๆ
                        พูดมากเหมือนรู้
                        ขายราคาถูก และของเยอะ

ตามแผนที่ถ้าจำชั้นและร้านไม่ผิดคับ
                        ร้านอยู่ที่ zone ระบายสีเหลือง
                        Attached Files

Comment

• ผู้ใดขุดขึ้นมาล่ะนี่- -"

Comment

• -*-

Originally posted by powerdome View Post
                            เดี๋ยวผมจะไปลองของบ้างครับได้ผลยังไงเดี๋ยวมาบอก
                            ถ้าท่านเขาพูดอยากเจอทีนเดี๋ยวผมไปจัดให้ท่านเขาซักดอก
                            อยากทราบผลของท่านนี้จัง

Comment

• เห็นใจครับผม รอฟังผลด้วยคนครับ

Comment

• Originally posted by พัดลม View Post
                                ไอ้ร้านที่อยู่ตรงระหว่างทางเดินใช่ไหมครับ แล้วคนที่นั่งข้างใน หัวบางๆป่าว หน้าร้านโชว์พวกเมาส์เยอะๆนะ
                                5555+

Comment

Working...
                                X