Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่ขายปลีกก็น่าจะแปะป้ายไว้นะ ว่าขายส่งอย่างเดียว คนซื้อจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปถามให้เสียความรู้สึก

Comment

• แล้วร้าน P&Y มันอยู่ไหนหว่า

Comment

• ถ้าถูกร้านนะคับ เคยโง่ไปครั้งนึงคับ ซื้อคีบอร์ดกับเม้า ไมโคซอร์ฟ สีดำ 850 เวลาต่อมาอีก ชั่วโมง เพื่อนมาประกอบคอม เดินไปถามแถวร้านชั้นล่าง 550 เพื่อนมันต่อเหลือ 520 . . . . .

Comment

• ผมขุดขึ้นมาเองครับ กร๊ากกก
          อ่านแล้วมันฮาดี

Comment

• ซื้อมาแล้วมันไม่ให้ วอย ประกันด้วย ไอ้ร้าน ***นั่นงะ ที่ จขกท บอกว่าพูดจาไม่ดีงะ

Comment

• Originally posted by Alatal2iel View Post
              แล้วร้าน P&Y มันอยู่ไหนหว่า
              นั่นสิคับ รอต่อไป

Comment

• 55 วันนี้พึ่งไปลองของมาครับ กลับมาถึงพึ่งรู้ว่าไอ้ร้านนี้นี่เอง

แค่เข้าไปดูเฉยๆ แล้วก็เดินไปซื้อที่อื่นต่อสะจายแมร่ง 55

Comment

• ร่วมด้วย ช่วยกัน ประจานมันให้หนัก

Comment

• อ่านแล้วอารมณ์ขึ้น เอามันให้ตาย

Comment

• อ่า จาได้รู้มั้ยเนียร้าน P&Y มันอยู่ไหนหว่า

Comment

• Originally posted by powerdome View Post
                        เดี๋ยวผมจะไปลองของบ้างครับได้ผลยังไงเดี๋ยวมาบอก
                        ถ้าท่านเขาพูดอยากเจอทีนเดี๋ยวผมไปจัดให้ท่านเขาซักดอก
                        รอฟังผลท่าน อิอิ

Comment

• เจ้าร้านนี้ผมเคยไปซื้อ G5 ตอนก่อนซื้อผมก็เดินๆเข้าไปเจ้าของร้าน กับ สหายของเขาก็ไม่สนใจอะไร
                          ผมก็ถาม Gห้า เท่าไหร่เพ่ พระสหายก็บอกไป 2900 ไอผมก็บอก 2400 ได้ไหมหล่ะ ที่นี้สหายของเจ้าของร้านก็หัวเราะผม โอ๊ยน้องตอนเม้าส์ตัวนี้เข้ามาใหม่ๆมัน 3600 กว่านะน้องจะมีด้วยเหรอราคา 2400 ผมก็บอกไปก่อนซื้อสินค้าทุกครั้งผมเปิดดูจากเวปก่อนเสมอ ทีนี้ ไอเจ้าของร้านมันก็บอก 2400 เอาแน่นะ ไม่เปลี่ยนใจนะ ด้วยความเร่งรีบผมก็เออ ออแล้วก็รีบซื้อมาเห็นเขาแกะกล่องเม้าส์ให้ไอผมก็กว่ามันจะแปะ void ประกันให้ใบเสร็จมันก็ไม่ให้ พอผมกลับมาบ้านชิหายไม่มีvoid ประกันอนาถแท้ๆ

Comment

• น่าจะประจานสักหน่อยน่ะ อิอิ

Comment

• ขายของหยังงี้น่าจะเจ๊งๆไปซะ

Comment

• ติดตามมาหลายวันแล้ว ชื่อร้านไรเนี้ย จะได้ช่วยกันประจาน

Comment

Working...
                                X