Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ~jelly* View Post
    1900 ให้เค้ามั้ย
    ไอคนที่อยู่ ข้างใน หันมาพูด ว่า ให้ไปซื้อที่อื่น

Originally posted by ~jelly* View Post
    เดินหาต่อ ไปเจอที่ ร้าน P&Y คนขายบริการโอเค ขายก็ถูก ซื้อมาในราคา 1590 บาท
    พอซื้อได้แล้วน่าเดินกลับไปร้านมันแล้วตะโกนใส่หน้ามันว่า ขอบใจที่แนะนำ
    แล้วเอาของที่ได้มาโชว์ บอกว่าซื้อมา 1590บ.

Comment

อ้อ..ไอ้ร้านที่เหมือนตั้งใจจะขายแต่เม้าส์กะคีย์บอร์ดใช่หรือเปล่า

เคยเข้าไปถามราคาเหมือนกัน บอกได้คำเดียวแพง

Comment

ร้านที่มีจตุคามขายป่าวคับ

ยืนยันอีก 1 เสียง P&Y ครับ ผมซื้อร้านนั้นตลอดคนขายดีมากๆ

Comment

สนับสนุน p&y ด้วยครับไปซื้อ keyboard บริการดี๊ดี

Comment

ผมก็เคยโดนนะแบบนี้อ่ะ ตอนนั้น ไปดู G7 นึกว่าโดนอยู่คนเดียวซะอีก

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ใช้ร้าน " โคมปิ้ว และ วัว " รึเปล่าหวา
              โคมปิ้ว คืออะไรครับงง คอมพิว หรือปล่าว และ วัว เนี่ยยังไงครับ มันร้อง มอ มอ หรือเปล่า ตกลงมัน

ร้านอะไรกันแน่ เอ้อ งงเจงๆเลย

Comment

จะพยายามนึกให้ออกครับ ว่าร้านไหน แห่ะๆ

Comment

P&Y คับเจ๋งมากๆ อันน้าหน้าม้าชัว เอิ๊กๆๆๆ ไอ้แอ๊ดกูเชียร้านเมิงนะเฟร้ยลดๆให้กันมั่ง อิอิ ร้านน้าเพื่อนป๋มเองงับ

Comment

ไม่เคยเดินแฮะ อิอิ

Comment

อ๋อ ร้านนั้น เคยเห็นเจ้าของจะต่อยกับร้านไหนก็ไม่รู้ด้วยละ ต่อยกันที่หน้าร้านแกเลย 5555

Comment

วันหลังก็หยิบมาตัวนึงแล้วเดินออกมาถ้าไม่ถามก็เอากลับบ้านถ้ามันถามก็บอก ราคาที่คุณพอใจ แล้วบอกก่อนที่มัจะพูดว่า

ไม่ได้ไม่เป็นไร ร้านอื่นถูกกว่านี้เยอะเดี๋ยวเมิงก็เจ๊ง แล้วเดินออกมาเลยแบบไม่ฟังเสียง

ปล.ระวังตรีนเดินตามนะคับ

Comment

อืมคะ สงสัยไม่ได้ไปอ่านกระทู้เรากัน อิอิ แต่ก็เป็นข้อมูลดีคะ ดีแล้วไม่เปิดเผยชื่อร้านคะ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                            วันหลังก็หยิบมาตัวนึงแล้วเดินออกมาถ้าไม่ถามก็เอากลับบ้านถ้ามันถามก็บอก ราคาที่คุณพอใจ แล้วบอกก่อนที่มัจะพูดว่า

ไม่ได้ไม่เป็นไร ร้านอื่นถูกกว่านี้เยอะเดี๋ยวเมิงก็เจ๊ง แล้วเดินออกมาเลยแบบไม่ฟังเสียง

ปล.ระวังตรีนเดินตามนะคับ
                            โดนตรีน แน่ๆ เลยครัย แบบนั้น

Comment

ร้านที่คุณว่ามา ผมเดินเข้าไปลองอย่างเดียวเลย 555+ แต่ไม่ซื้อ เค้าไม่ค่อยสนใจลูกค้าเท่าไหร่

ไปซื้อ P&Y ทุกที เจ้เขาบริการดีมาก (หน้าม้าอีกแระ อิอิ)

Comment

จริงครับ ร้านนี้แม่งทำเหมือนลูกค้าไปขอของมัน ถามตัวแพงๆนี่มองหน้าแบบพิจารณาว่ามีเงินซื้อป่าว อย่าไปอุดหนุมมันครับ ถึงร้านมันมีร้านเดียวผมก็ยอมซื้อรุ่นอื่นดีกว่า

Comment

Working...
                                X