Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไอ้ ร้านนี้ผมเคย เค้าไป ถาม ทีหนึ่ง โครต แพง นรก แตก เลย ครับ หน้า ร้าน ขาย พวก Mouse Microsoft เยอะ ๆ ครับ อย่าไปซื้อเลย ไม่รุ้ ขายไปได้ยังไง
    Last edited by Microsoft; 3 Sep 2007, 01:28:20.

Comment

มันน่าซื้ออีกร้านไปปาหน้ามันจริงๆ !!!

Comment

Originally posted by A123 View Post
        ร้านที่อยู่ฝั่งเดียวกะร้าน BTG ป่ะ mouse k/b joy เพียบๆ อ่ะ
        ถ้าหันหน้าเข้า busitek ร้านจะอยู่ด้านซ้ายมือใช่ไหมครับ
        ถ้าใช่จาได้จำไว้
        คิดเหมือนผมเลยคับ ร้านนี้อยู่ในความจำมากๆ ขายแพง พูดกวนๆ เหมือนเราไม่มีปัญญาซื้อ
        เคยไปถาม เมาค์ RAZER พูดจาไม่ค่อยเข้าหู ชิไปดู ร้าน Com&More ดีก่า ถูกกว่า
        พูดกันรู้เรื่องด้วย ชิ ร้านแบบนี้ จตุคาม ก็ช่วยไม่ได้ละ

Comment

พี่น่าจะเอาของที่พี่ซื้อเดินถือไปหาร้านนี้ แล้วถามว่า

~jelly* : มี เม้ารุ่น V270 ตัวนี้มั้ยครับ(พร้อมกับยื่นเม้าที่พี่เพิ่งซื้อมาให้ดู)
          คนขาย : มี ( แล้วเค้าก็เดินไปหยิบมาให้ดู )
          ~jelly* : เท่าไหร่ครับ
          คนขาย : 2150 บาท
          ~jelly* : โหพี่ ผมเพิ่งซื้อมา 1590 เองนะครับพี่ (ขายงี้ระวังเจ๊งนะครับ)<==อันนี้คิดในใจนะอย่าพูดออกมาหล่ะ

ขำๆนะครับ อย่าคิดมาก (*v*)

Comment

ผมว่าคงเจอร้านเดียวกับผมแล้ว อิอิ บอกตรงๆ บริการ แย่มากครับ เดินเข้าไปมันไม่สนใจลูกค้าเลยทั้งๆที่เค้าก็นั่งอยู่เฉยครับ หันมามองหน้าผมทีนึงแล้วก็นั่งต่อทำเป็นเหมือนไม่อะใครเข้าร้าน -*- (สงสัยคงคิดว่าไม่มีตังค์ เหอะๆ ) ผมเลยเดินออกดีกว่า -*-

Comment

เปิดร้าน ถ้าไม่หวังจะขายได้ จะเปิดทำไมหว่า ไม่เข้าใจ หรือเค้าทำอย่างอื่นหว่า.....เหอๆๆ

Comment

ประจานมันต่อ อีกซักวัน

Comment

ร้านไรอะ นึกไม่ออก

Comment

ประจานกันต่ออีกหน่อย

Comment

ร้านนี้ผมว่าถ้าคุยเรื่องจตุคราม เค้าคงถูกใจครับ.......

แต่ว่าร้าน P&Y ทำไมผมหาไม่เจอละครับ ร้านอยู่ตรงไหนอ่ะครับ
                      คือว่าใช้แต่ Logitech ชุดละ 500 ไม่ต้องไปถึงนั่น เลยไม่รู้จักอ่ะครับ

อยากรู้ครับ......^^

Comment

ประจานมันเลย แผนที่ รูป ชื่อร้าน
                        ทีหลังจะได้ไม่ไปพูดแมวๆแบบนี้กับลูกค้าคนอื่น

ยุยง ส่งเสริม เต็มอัตราศึกครับ งุงิๆ

Comment

เปิดร้านเป็นทางเลือกให้ลูกค้าดูสินค้า แล้วตัดสินใจไปซื้อร้านอื่น

Comment

เหอๆ ร้านนั้นนะเอง ฮ่าๆ

Comment

ร้านตรงแถวๆทางขึ้นIT CITY เมา์เทพทั้งนั้น ยืนดูอย่างเดียว ไม่เคยซื้อ

ปล. ไม่ใช่ร้านคอมปิ๋ว แอนด์ วัว นี่ครับ เด๋วจะเข้าใจผิดกัน

Comment

ถ้าจำไม่ผิด น่าจะชื่อร้าน Accessories อะไรซักอย่างนี้ละ ถ้าใช้ก็เจอร้านเดี่ยวกับผมเลย
                                ซื้อเมาส์microsoftกับไอ้ร้านนี้สมัยเมาส์แสงออกใหม่ๆๆๆ พอพังเอาไปให้มันเคลม ไอ้เวงร้านนี้ไล่ให้ไปเคลมที่ชั้น2ร้านที่เล็กๆๆที่อยู่ชั้น2ตรงขายหนังบอกเจ้าของร้านอยู่ไปถึงเจ้าของร้านไล่ไปเคลมเองที่Valveชั้น4หลังจากนั้นเลิกเหยียบร้านเวงนี้เลย ไม่รู้ทำไมไอ้ร้านห่วยๆๆยังงี้มันไม่เจ๊งๆๆไปซะที

Comment

Working...
                                X