Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Gearhead View Post
    ใช้ร้าน " โคมปิ้ว และ วัว " รึเปล่าหวา
    ถ้าเป็นร้านนั้นจิงๆตามที่ท่านหัวเกียร์ใบ้ไว้ผมรู้และครับ

Comment

ตรงทางขึ้น IT City สินะครับ ที่โชว์ Microsoft เยอะๆ เจ้าของดูนักเลงมากๆ

Comment

5555 ตลกเพื่อนๆ ที่มาตอบ

Comment

p&y ผมก็ซื้อบ่อยครับ ของถูก บริการดี แต่ไอ้ร้านนั้นเคยเดินเข้าไปถามครั้งนึง
          คนขายมันทำท่าเหมือนไม่อยากขาย เลยเดินออกเลย

Comment

ในเว็ปกับราคาจริงมันต่างกันร้านบางร้านก็ถูกบางร้านก็แพงบ้างร้านก็ปากไม่ดีอย่าไปถือสาเลยอิอิเจอบ่อย

Comment

ร้านประเภทนี้เดี๋ยวก้อเจ๊งอยู่ไม่ได้นานหรอก

Comment

อ้อ เค้าเปิดร้านไว้ให้เพื่อนๆไปเลือกหาสินค้า เหมือนๆ แคตตาล๊อกประจำพันทิพย์อะป่าว หิหิ พอได้รุ่นแล้วก็ให้ไปซื้อที่อื่น เค้าเอาไว้โชว์อย่างเดียว

Comment

อ่านแล้วมันส์ ช่วยดันให้คนอื่นอ่านต่อ เหอ เหอ

Comment

นี่ก็ไม่รู้ว่ามันไปเป็นญาติข้างไหนกับทางเจ้าของ Scanner รึเปล่า เพราะดูแล้วพฤติกรรมใกล้เคียงกัน แต่เห็นร้านนี้อยู่มานานละ ไม่เห็นมันจะเจ้งซะกะที เก่งจริงๆ

Comment

อิอิ

Comment

ผมมี mouse logitech ซื้อจากร้าน P&Y ประกันชินอินเตอร์ หมดประกันเดือนหน้า ยังเอาไปเคลมได้มั้ยครับ ปุ่มคลิ๊กขวากดไม่ค่อยได้แล้ว

Comment

Originally posted by AthlonVidia View Post
                          พอซื้อได้แล้วน่าเดินกลับไปร้านมันแล้วตะโกนใส่หน้ามันว่า ขอบใจที่แนะนำ
                          แล้วเอาของที่ได้มาโชว์ บอกว่าซื้อมา 1590บ.

ทีเด็ดเลยครับ

Comment

ล่าสุดผมเข้าไปถาม mouse microsoft basic optical เขาบอกว่า 450 บาทครับ ดูเหมือนไม่สนใจผมเท่าไหรว่าจะซื้อเลย เดินออกมา มาซื้อร้านไดโน... ตกใจเลย มันราคา 389 บาท โอ้..60 บาท กำไรอื้อเลย ดีนะไม่พลาด

Comment

ร้าน ไดโน... เนี่ย ผมอุดหนุนประำจำเลยครับ แต่สาขา ฟอจูนนะครับ หุหุ บริการดี ถ้า้เป็นพี่สองคน ตอนที่ผมซื้อนะ บริการดี + คุยดีมากๆครับ อิอิ ผมจัด G5+Razer eXactMat มาชุดนึงน่ะครับ อิอิ

ว่าแต่ตอนนี้จะหา K/B ดีๆ มาใช้ซักตัวนึง ว่าจะไปเดินๆ ดูอยู่ หุุหุ สนใจแต่ของ PLEOMAX ตัวใหม่ ๆ หลังๆ ไม่รู้ว่าหาในไทยได้รึป่าวแฮะ

Comment

อืม จะได้ไม่เข้า

Comment

Working...
                                X