Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ~jelly* View Post
    ร้านนั้นและครับ
    ตอนอ่านก็นึกอยู่แล้ว แม่งร้านนี้แน่ๆ เลย เข้าไปดูทีไรเหมือนตัวประหลาดเลย ไม่แนะนำ ไม่ง้อลูกค้า แถมพูดจาไม่ดีอีก แนะนำ p&y อีกเสียงนึง ราคาถูก สินค้าดี อีกอย่างคนขายน่ารักด้วยครับ

Comment

ร้านที่เดินเข้าแล้วมีเสียงติ๊งหน่องเหมือน 7-11 แต่จะเสียงแหบๆ หน่อย ใช่ป่ะ

Comment

Originally posted by Godblessu View Post
        ร้านที่เดินเข้าแล้วมีเสียงติ๊งหน่องเหมือน 7-11 แต่จะเสียงแหบๆ หน่อย ใช่ป่ะ
        ใช่เลยยย...

Comment

ดันๆ อ้าวไม่ใช่ ผิดกระทู้ อิอิ

Comment

P&Y อยู่ชั้นไหนหว่า ?

Comment

..

Originally posted by Hunter_JIK View Post
              วันหลังก็หยิบมาตัวนึงแล้วเดินออกมาถ้าไม่ถามก็เอากลับบ้านถ้ามันถามก็บอก ราคาที่คุณพอใจ แล้วบอกก่อนที่มัจะพูดว่า

ไม่ได้ไม่เป็นไร ร้านอื่นถูกกว่านี้เยอะเดี๋ยวเมิงก็เจ๊ง แล้วเดินออกมาเลยแบบไม่ฟังเสียง

ปล.ระวังตรีนเดินตามนะคับ
              แบบนี้โดนเต็มครับท่านนนนน อิอิอิ

Comment

อดใจไว้ท่าน ใจเย็น ๆๆ

Comment

ผมเดินไปดูของร้านนี้บ่อยอยู่เหมือนกันครับ เวลาเข้าไปแล้วรู้สึกไร้ตัวตนดี อิอิ สงสัยจะขายจุตครามเป็นหลัก

Comment

ขุด

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ใช้ร้าน " โคมปิ้ว และ วัว " รึเปล่าหวา
                      ไม่ใช่ละท่าน ร้านนี้ บริการดี ซื้อประจำ
                      ท่านลองเดินหาชั้น 4 ที่มีขาย จตุคามดูดิ
                      Last edited by Hanaga; 28 Sep 2007, 20:09:51.

Comment

นึกออกแล้วว่าร้านไหน

เคยเดินเฉียด2-3ที

Comment

หาเอาในนี้ดีกว่าค่อยๆหาไป ไม่ต้องรีบ เดี๋ยวก็ได้เอง ร้านพวกนั้นไม่ต้องไปอุดหนุนมัน เดี๋ยวมันก็ม้วนเสื่อไปเอง

Comment

เค้าคงไม่ขายขาจรมั๊งครับ
                            อีกอย่าง อาจจะเหมือนโชว์รูม แล้วส่งของให้ร้านอื่นในพันทิปก็ได้ ใครจะรู้ คริ คริ

แต่เค้าตอบได้ใจมากเลยนะนั่น
                            ดีไม่ย้อนเค้าว่า "ร้านไหนเฮียโป๊งเหน่งส่งของแล้วขายถูก ช่วยแนะนำหน่อยครับ" อิ อิ

Comment

พึ่งโดนมาสดๆเลยครับ

วันนี้ไปกะจะสอยเมาส์ซักตัวเห็นมีให้เลือกเยอะดี พอเล็งได้แล้วเลยหันไปบอกก่อนที่จะหยิบขึ้นมาดูว่า
                              ขอดูหน่อยนะครับ
                              แม่งสวนมาเฉยเลยว่า ดูแล้วจะซื้อหรือเปล่า

อึ้งไปเลยกู กูว่ากูแต่งตัวไม่ได้จังไรแล้วนะ

Comment

ขอบคุณครับ จะได้จำเอาไว้

Comment

Working...
                                X